ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758108 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เมื่อก่อนใช้เส้นนี้เป็นทางกลับบ้านทุกวันเลยครับ จนกระทั่งเขาปิดถนนกำนันแม้นเพื่อทำถนนเลยวิ่งกัลปพฤกษ์ยาวไปออกเส้นกาญจนาภิเษกเลย ไม่รู้ว่าเขาซ่อมเสร็จแล้วหรือยังนะครับ :L2761:

เมื่อคีนไปสำรวจซอยกำนันแม้นมา ถนนทำเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
:sd42: :sd42: :sd42: แบบนี้เจอกันทุกวันแน่ครับ
ผบ.จะขับไปส่งลูกสาวที่ศึกษานารีทุกเช้าครับ  :L2736:
อย่างนี้ได้เจอทุกเช้าแน่ครับแต่ตอนนี้ผมยังไม่ได้รับสติกเกอร์  ถ้าเจอ ป้ายแดง8629ปาขาวก็ผมแน่นอนครับ ผบ  ผมขับไม่เป็น ผมมีหน้าที่ขับรถ  ผบ เอาตังค์ไปเข้าแบงค์ผ่อนค่ารถ ผมยังมีหน้าที่อีกอย่างคือเอาตังค์ให้ ผบ ไปเข้าแบงค์เพื่อผ่อนรถ ( งงกันป่าว)  :sd21:

ออฟไลน์ หนุ่ม สมพร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
ได้ปาน้ำตาลมา 1 คันครับ พิกัด หน้าโรงเรียนอนุบาลดอกบัวสกลนครจ้า...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 มกราคม 2014, 21:21:32 โดย หนุ่ม สมพร »

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L2900: พี่หนุ่ม ผมเคยใช้ iPhone ถ่ายภาพไม่เคยชัดเลย

ออฟไลน์ พี่คม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
พี่หนุ่มจับผมแก้ผ้าซะแล้ว  :L4374:  ถึงว่าแว๊บๆปาขาววิ่งโฉบมาทิ่มตูดแล้วก็จากไป  :L4386: วิ่งบางแสนศรีราชา สองเดือนครั้ง ครั้งละอาทิตย์ ยังไม่เคยโดนจับเลย แต่มาเสร็จคุณหนุ่ม มอบตัวครับ :L2894:
มาไม่บ่อย...แต่คอยส่องทุกเวลา

• Pa Mania
  • *
พี่หนุ่มจับผมแก้ผ้าซะแล้ว  :L4374:  ถึงว่าแว๊บๆปาขาววิ่งโฉบมาทิ่มตูดแล้วก็จากไป  :L4386: วิ่งบางแสนศรีราชา สองเดือนครั้ง ครั้งละอาทิตย์ ยังไม่เคยโดนจับเลย แต่มาเสร็จคุณหนุ่ม มอบตัวครับ :L2894:

สวัสดีครับพี่คม..ยินดีที่ได้พ้อ ไทบ้านเดียวกันเด้ออ้าย...ว่างเว้นภาระกิจ ดื่มด่ำกาแฟที่ร้านได้เด้ออ้าย...โอชานมสด ลานคนเมืองครับ... :sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *
:L2900: พี่หนุ่ม ผมเคยใช้ iPhone ถ่ายภาพไม่เคยชัดเลย

มือสั่นด้วยครับพี่หนึ่ง ปาตัวเขื่อง สีน้ำตาลกำลัง มุดหนีครับ อิอิ
 :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
Nov.16,2013 พบคันนี้ที่ 0 Auto City ศรีนตรินทร์ ครับ ไม่ทราบของ สมช. ท่านไหน ทักแล้วครับ

กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
วันนี้สดๆ ร้อนเวลาประมาณ 20.30น. ขึ้นทางด่วนบางนา มุ่งหน้า ดาวคะนอง ขับขวามาเรื่อยๆทันใดนั้นเอง !!
ได้ยินเสียงรถข้างหลังกดคันเร่ง แซงซ้ายรถผมขึ้นมา เลยชำเลืองมอง อ้าว Pajero นี้น่าเสียงนั้นก็คือเสียงท่อ HKS นั้นเอง  :L2901: :L2901:
จึงได้สังเกตเห็น อ้าวๆๆๆ Pamania นี้เอง (สงสัยแอบตามหลังผมนานแล้ว) พี่ท่านกดควันพุ่งออกจากท่อ HKS ตัวโปรด และมุดซ้ายมุดขวา หายไปชั่วพริบตา
ผมเลยถ่ายรูปไม่ทันเลย เห็นแค่ป้ายทะเบียนแว๊ปๆ (XX 3331) มุดเก่งจริง ดีใจที่ได้เจอ ผมพึ่งเคยเจอคันแรกเลยนะครับ ไม่รู้พี่ๆท่านใด ขอ  :L2894:

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
 :L2739: ติดตามตัวด่วน
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

• Pa Mania
  • *
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ไม่มีคนมาแสดงตัว หรือว่า ผมมองผิด :L2761: (ขนาดยังไม่แก่เลยนะเนี้ย :sd42:)

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
 ขอจับบ้างนะครับ

จับได้สองรอบเลย

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
มองเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อครับสีนี้ ทำไมมิตซูไม่ทำสีนี้ออกมา มีแต่Subaru. Xv. แต่ก็มีเฉพาะที่ญี่ปุ่น

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ขอจับบ้างนะครับ

จับได้สองรอบเลย

:L2734: พี่ป๊อบพลาดท่าให้พี่เอริท์ซ๊ะแล้ว

• Pa Mania
  • *
สีสวยมากมาย :L2888:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
จริง ๆ จับได้ หลายสัปดาห์แล้วครับ จับได้จนลืมว่าอยู่ในเครื่อง เพิ่งเปิดดูอัลบั้ม

:L2754: :L2754: :L2754:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
จริง ๆ จับได้ หลายสัปดาห์แล้วครับ จับได้จนลืมว่าอยู่ในเครื่อง เพิ่งเปิดดูอัลบั้ม

:L2754: :L2754: :L2754:
3455 เมื่อวานก็เจอแถวหลานหลวง  ;D 

ว่าแต่พี่เต้ยไปทำอะไรที่เวิ้งนครเขษมครับ

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
เดินไปซื้อของ ที่คลองถมครับ

แล้วก็ไปเช็คราคาของในเวิ้ง ด้วยครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
แวะซื้อกาแฟ  รถบ้านเรานี่หว่า  :L2736:

ไอฟิตด้วย  :sd27:

บันไดอีก :L2900:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
พี่ม่อน รถแบบนี้ ทรงแบบนี้ ป้ายแดง น่าจะพี่ตั้มรังสิต เป็นแน่แท้ :L2901: