ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758613 ครั้ง)

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
กำลังหาอยู่เหมือนกันครับพี่เต้ย มาโดนก่อนเลย :L2900: :L4399:

ผมตามไม่ทัน จริง ๆ ครับพี่นึก
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78
รถใครครับตามกระแสเลย

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

เจ๋งมาครับ  :L2734: :L2734:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

กระแทก  :L6428: ให้ผู้ชำนาณจับปา  :L2734:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

พี่เอิร์ท ไม่บอกสถานที่จับโดยละม่อมซักหน่อยเหรอครับ จะได้เดาถูก ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

Sticker นี้ มีจำหน่าย หรือเปล่าพี่โย  :L2739: :L2901: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King

Sticker นี้ มีจำหน่าย หรือเปล่าพี่โย  :L2739: :L2901: :L2901: :L2901:

ด้วย 1 ชุดครับ  :-[

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12

อ่าว..พี่ต๋องปลุกแสอีกแล้วหรอ .....  :L4396:
ล้อเล่นนะพี่แต่เอาด้วย

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
พี่เอิร์ท ไม่บอกสถานที่จับโดยละม่อมซักหน่อยเหรอครับ จะได้เดาถูก ;) ;) ;)
  :sd23: ไม่ได้จับเองครับพอดีคนรู้จักเอารูปส่งมาให้แล้วถามว่ารู้จักไหม รถใคร เห็นมีสติ๊กเกอร์เหมือนกัน  :sd23:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
  :sd23: ไม่ได้จับเองครับพอดีคนรู้จักเอารูปส่งมาให้แล้วถามว่ารู้จักไหม รถใคร เห็นมีสติ๊กเกอร์เหมือนกัน  :sd23:
-ขอติ๊กเกอร์สีดำ หนึ่งแผ่น ครับพี่เอริท์  :L2739:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
พี่ XX 7115 สีดำ นี่ของท่านใดอ่ะครับ สวนกับผม บริเวณโค้งคอกม้า แถววัดราชโอรส เวลา 7.35 สวนกันไวมากผมลั่นชัตเตอร์ไม่ทัน แล้วรู้สึกว่าจะเห็นบ่อยๆอ่ะครับ ผมปาขาวป้ายแดง ยังไม่ติดสตกเกอร์คลับครับ

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
พี่ XX 7115 สีดำ นี่ของท่านใดอ่ะครับ สวนกับผม บริเวณโค้งคอกม้า แถววัดราชโอรส เวลา 7.35 สวนกันไวมากผมลั่นชัตเตอร์ไม่ทัน แล้วรู้สึกว่าจะเห็นบ่อยๆอ่ะครับ ผมปาขาวป้ายแดง ยังไม่ติดสตกเกอร์คลับครับ

สวัสดีครับพี่พรเทพ น่าจะเป็นรถผมอ่ะครับ เมื่อวานแฟนขับจะไป ถ.กาญจนาภิเษก ใช้เส้นเอกชัย
ไม่ทราบว่าบ้านพี่พรเทพอยู่ตรงไหน ผมอยู่ ถ.จอมทองครับ :L4399:

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่พรเทพ น่าจะเป็นรถผมอ่ะครับ เมื่อวานแฟนขับจะไป ถ.กาญจนาภิเษก ใช้เส้นเอกชัย
ไม่ทราบว่าบ้านพี่พรเทพอยู่ตรงไหน ผมอยู่ ถ.จอมทองครับ :L4399:

555 ดีใจจัง เจอพี่พี่ leader ผมอยู่เอกชัย1 ครับ สงสัยต่อไปนี้ขับเส้นนี้ต้องเปิดกล้องพร้อมถ่ายได้ตลอดแล้ว

• Pa Mania
  • *

555 ดีใจจัง เจอพี่พี่ leader ผมอยู่เอกชัย1 ครับ สงสัยต่อไปนี้ขับเส้นนี้ต้องเปิดกล้องพร้อมถ่ายได้ตลอดแล้ว

ผมก็ใช้เส้นนี้บ่อยๆนะครับ ส่วนใหญ่จะใช้กำนันแม้นทำลุจากกัลปพฤกษ์ไปออกเอกชัย แล้วมุดไปออกพระราม2 ครับ เจอทักทายกันได้ครับพี่พรเทพ พี่หนึ่ง

:L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผมก็ใช้เส้นนี้บ่อยๆนะครับ ส่วนใหญ่จะใช้กำนันแม้นทำลุจากกัลปพฤกษ์ไปออกเอกชัย แล้วมุดไปออกพระราม2 ครับ เจอทักทายกันได้ครับพี่พรเทพ พี่หนึ่ง

:L4399: :L4399:

เมื่อก่อนใช้เส้นนี้เป็นทางกลับบ้านทุกวันเลยครับ จนกระทั่งเขาปิดถนนกำนันแม้นเพื่อทำถนนเลยวิ่งกัลปพฤกษ์ยาวไปออกเส้นกาญจนาภิเษกเลย ไม่รู้ว่าเขาซ่อมเสร็จแล้วหรือยังนะครับ :L2761:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
พบกันอีกแล้วครับพี่หนึ่งเมื่อเช้านี้เองผมตามมาตั้งแต่บริเวณ รร สวนกุหลาบ ประกบหลังไปเรื่อยๆ นั่งพิจารณาบั้นท้ายเพลินเลยแล้วไล่จับภาพไปเรื่อยๆ ผมตีคู่ที่แยกสาธร ดูคนขับน่าจะเป็น ผบ ป่าวไม่แน่ใจใส่เสื้อปามาเนียด้วยมั้ง แต่ขับซิ่งมากเลยครับหนีผมผ่านไฟเขียวแต่ผมติดไฟแดงที่หน้า รพ ทหารเรือ ยอมรับว่า ผบ พี่หนึ่งขับเก่งมากขับมุดตลอดแท็กซี่อายเลย ผมก็อายเช่นกัน ซิ่งแต่เซฟดี ไว้พบกันใหม่นะครับ

• Pa Mania
  • *
พบกันอีกแล้วครับพี่หนึ่งเมื่อเช้านี้เองผมตามมาตั้งแต่บริเวณ รร สวนกุหลาบ ประกบหลังไปเรื่อยๆ นั่งพิจารณาบั้นท้ายเพลินเลยแล้วไล่จับภาพไปเรื่อยๆ ผมตีคู่ที่แยกสาธร ดูคนขับน่าจะเป็น ผบ ป่าวไม่แน่ใจใส่เสื้อปามาเนียด้วยมั้ง แต่ขับซิ่งมากเลยครับหนีผมผ่านไฟเขียวแต่ผมติดไฟแดงที่หน้า รพ ทหารเรือ ยอมรับว่า ผบ พี่หนึ่งขับเก่งมากขับมุดตลอดแท็กซี่อายเลย ผมก็อายเช่นกัน ซิ่งแต่เซฟดี ไว้พบกันใหม่นะครับ

พี่หนึ่งโดนจับอีกแล้ว  :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

:sd42: :sd42: :sd42: แบบนี้เจอกันทุกวันแน่ครับ
ผบ.จะขับไปส่งลูกสาวที่ศึกษานารีทุกเช้าครับ  :L2736: