ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758114 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
วันนี้เองอีกหนึ่งคัน

:L4399: รถกระผมเองครับ ผมยังจำไม่ได้เลยว่าไปโดนส่องที่ไหน   :sd42:  :sd42:  :sd42:
พี่เอริท์อยู่แถวสมุทรปราการหรอครับ ผมทำงานแถวแยกเทพารักษ์
ตอนจอดเห็นพี่โอ๋ทานก๋วยเตี๋ยวเนื้ออยู่ส่วนตอนวิ่งผมออกมาจากร้านก๋วยเตี๋ยวสุโขทัยครับ pajero สีน้ำตาล  :sd24:  :sd24:

หรือจะสังเกตุง่าย ๆ ตรูดจะสีน้ำตาลไหม้ ..... :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

:L4399: รถกระผมเองครับ ผมยังจำไม่ได้เลยว่าไปโดนส่องที่ไหน   :sd42:  :sd42:  :sd42:
พี่เอริท์อยู่แถวสมุทรปราการหรอครับ ผมทำงานแถวแยกเทพารักษ์
ตอนจอดเห็นพี่โอ๋ทานก๋วยเตี๋ยวเนื้ออยู่ส่วนตอนวิ่งผมออกมาจากร้านก๋วยเตี๋ยวสุโขทัยครับ pajero สีน้ำตาล  :sd24:  :sd24:

หรือจะสังเกตุง่าย ๆ ตรูดจะสีน้ำตาลไหม้ ..... :L2754:
ผมว่าพี่โอ๋มองรถพี่เอริท์ไม่เห็นหรอก เพราะคันนี้มีม่านควันไว้พรางตัวครับ  :L2734:

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
แม้..........พี่2อ.  :sd27:  :sd27:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

:L4399: รถกระผมเองครับ ผมยังจำไม่ได้เลยว่าไปโดนส่องที่ไหน   :sd42: :sd42: :sd42:
ตอนจอดเห็นพี่โอ๋ทานก๋วยเตี๋ยวเนื้ออยู่ส่วนตอนวิ่งผมออกมาจากร้านก๋วยเตี๋ยวสุโขทัยครับ pajero สีน้ำตาล  :sd24: :sd24:

ผมว่าพี่โอ๋มองรถพี่เอริท์ไม่เห็นหรอก เพราะคันนี้มีม่านควันไว้พรางตัวครับ  :L2734:

:sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2

ผมขับรถไม่ค่อยได้สังเกตุนะ ครับพี่เอริท์ สายตาสั้นด้วยแต่ไม่ค่อยชอบใส่แว่นมันเวียนหัว หากวันไหนใครพบแล้วผมไม่ได้ทักทายกลับก็ขออภัยด้วยนะครับ
บางครั้งเพื่อนขับรถจี้ตูดแล้วบีบแตรใส่ผมยังไม่รู้เรื่องเลย  :L4396:  :L4396:
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอมาลงบันทึกประจำวันไว้ครับ เมื่อวานจับได้1ลำ เจ้าของมอบตัวโดยละม่อมเรียบร้อย :sd42: :sd42: :sd42:

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ขอมาลงบันทึกประจำวันไว้ครับ เมื่อวานจับได้1ลำ เจ้าของมอบตัวโดยละม่อมเรียบร้อย :sd42: :sd42: :sd42:

:sd42: :sd42: ตามมามอบตัวด้วยความยินดีเลยครับ เห็นจากกระจกหลังแล้วว่าต้องเป็นรถพี่ๆในบ้านเราแน่ๆ และน่าจะเป็นรถพี่ตาม  :sd42: :sd42: ดีใจที่ได้พบเจอพี่ๆครับ ( เพิ่งเคยเห็นท้ายรถตัวเองในมุมมองจากรถคันหลัง )  :sd10: :sd10:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
คันนี้ไม่ต้องจับ..วิ่งเข้าสุ่มเองเลย... ;D

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
คันนี้ไม่ต้องจับ..วิ่งเข้าสุ่มเองเลย... ;D

:sd42:  รีบๆเลยคุยกันนิดเดียว พรุ้งนี้คุยกันต่อครับ พี่น้องเอก  :sd23:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
:sd42:  รีบๆเลยคุยกันนิดเดียว พรุ้งนี้คุยกันต่อครับ พี่น้องเอก  :sd23:
ที่แท้ ก็พวก ซามูไร พ่อลูกอ่อนนี่เอง  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
ที่แท้ ก็พวก ซามูไร พ่อลูกอ่อนนี่เอง  :L2754: :L2754: :L2754:

:sd42: รู้ได้ไงว่าเจอกันที่ไหน  สุดยอด CIA จริง
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
 :L2900: เลยพี่ต๋อง... :sd42:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
    • EVO Hosting
วันนี้ แอบจับได้ คันนึง

สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
รถผมเองครับ คงเป็นทางไปงานซิ้งสายฟ้า  :L2901:  :L2901:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Pa Mania
  • *
มากด  :L6428: ที่11 ให้คนจับใส่สุ่มครับ  :L2734:

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
รถผมเองครับ คงเป็นทางไปงานซิ้งสายฟ้า  :L2901:  :L2901:

ใช่ครับ พี่มัติ

ก่อน ยูเทิร์น ตรงสาย 2

แบบนี้ใช่ไหมครับที่เขาเรียกว่า "จับได้โดยละม่อม"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2013, 17:35:00 โดย เต้ย แม่กลอง »
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
ใช่ครับ พี่มัติ

ก่อน ยูเทิร์น ตรงสาย 2

แบบนี้ใช่ไหมครับที่เขาเรียกว่า "จับได้โดยละม่อม"

ผิดแล้วครับ เพราะละม่อมไม่ได้จับภาพผมไว้ แต่เป็นพี่เต้ยต่างหาก  :L2905:  :L2905:  :L2905:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
ผิดแล้วครับ เพราะละม่อมไม่ได้จับภาพผมไว้ แต่เป็นพี่เต้ยต่างหาก  :L2905:  :L2905:  :L2905:

:L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
สุ่มจับได้จาก ผบ. ผมเอง  :L2754:
เจอ ณ ลานจอดรถ อเวนิวรัชโยธิน

มี Type D แบบนี้ไปที่ไหนก็รู้ ปามาเนีย
ขนาด ผบ. ผมยังรู้   :L4396: :L4396:
ผมรู้ว่าเจ้าของรถคันงามนี้คือใคร....แต่ยังไงเดี๋ยวรอเจ้าตัวมาเฉลยอีกทีล่ะกันนะครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
สุ่มจับได้จาก ผบ. ผมเอง  :L2754:
เจอ ณ ลานจอดรถ อเวนิวรัชโยธิน

มี Type D แบบนี้ไปที่ไหนก็รู้ ปามาเนีย
ขนาด ผบ. ผมยังรู้   :L4396: :L4396:
ผมรู้ว่าเจ้าของรถคันงามนี้คือใคร....แต่ยังไงเดี๋ยวรอเจ้าตัวมาเฉลยอีกทีล่ะกันนะครับ

:L4365: ใครหว่า