ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758624 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
เมื่อพรานปา ถูกจับ  :L2905:  :L2905:

รถพี่เอนี่เองที่ผมเจอวันนั้น...จับผมคืนมาแบบสติ๊กเกอร์โดนเขมรพม่าถล่มสภาพเลยไม่ครบตัวอักษรเลย 5555
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

เจอฝาแฝดคนละฝา ผม  ;D ;)

• Pa Mania
  • *
แอบจับได้ที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งในเมืองระยอง...จำชื่อร้านไม่ได้ ผมเมาาาา

Sent from my SM-A520F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่รุฒน์ Ruth UAE

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
จับได้นานแล้วพึ่งมีโอกาสมาลง ขออนุญาตดันนะครับ ไม่งั้นรถออกไม่ได้555

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
จับได้นานแล้วพึ่งมีโอกาสมาลง ขออนุญาตดันนะครับ ไม่งั้นรถออกไม่ได้555

ผมว่าน่าจะตั้งใจจอดขวางแน่เลย เห็นหน้ารถคันอื่นก็มีที่ว่างเยอะแยะแต่ไม่จอด  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่รุฒน์ Ruth UAE

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ผมก็ว่างั้นหล่ะครับพี่กิต  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49

สงสารคนดันเลย :D นั่นมันรถถังชัดๆ  ;D

ออฟไลน์ พงศ์_c

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
เจอที่พิษณุโลก จอดไกล้กัน บนเขาค้อก็มาจอดไกล้กันอีก สงใสมางานเดียวกัน

อย่าอวดสูงกว่าป้อ แม่ อย่าอวดแก่กว่าอาจ๋าน

ของกิ๋นลำ อยู่ตี้คนมัก ของฮัก อยู่ตี้คนเปิงใจ๋

• Pa Mania
  • *
แอบจับได้มาหลายวันแล้วครับ..ปาฯตัวนี้

Sent from my SM-G960F using Tapatalk

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
สงสารคนดันเลย :D นั่นมันรถถังชัดๆ  ;D

อ้าวๆๆ เพิ่งเห็นโพส ผมไปจอดที่ไหนกันเนี่ย จำไม่ได้แล้ว
ต้องขออภัยที่จอดขวางนะครับ...แต่รถผมเข็นได้นะ...555

:sd42: :sd42: :sd42:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"