ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758630 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
วันนี้เจอศิษย์พี่สำนักเดียวกันที่คาแคร์หน้าตลาดไท

Sent from my iPhone using Tapatalk

ใครน๊อ.... มีเงา ทิ้งไว้ให้เป็นปริศนาด้วย  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
จ๊ะเอ๋...ใครเอ่ย พิกัดนิคมอุตสาหกรรมสมุทรสาคร

Sent from my iPhone using Tapatalk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ธันวาคม 2016, 10:18:13 โดย อาท Workkind »
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:   จับปาได้คับ555.  พอดีขับมอไซ ผ่านมาคับ

ขออภัยด้วยคับ. รีบไปหน่อยเลยไม่ได้ถอดเเว่นตาเลยคับ.
ผมอั๋นราชพฤกษ์ น่ะคับ. ยังจำกันได้น่ะคับพี่ๆ.     :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
:sd23:   จับปาได้คับ555.  พอดีขับมอไซ ผ่านมาคับ

ขออภัยด้วยคับ. รีบไปหน่อยเลยไม่ได้ถอดเเว่นตาเลยคับ.
ผมอั๋นราชพฤกษ์ น่ะคับ. ยังจำกันได้น่ะคับพี่ๆ.     :sd23:

จำหน้าไม่ได้แต่จำเสื้อได้ก็พอครับ แฟนพันธุ์แท้แน่นอน ว่าแต่พี่อั๋นเล่นจับปาง่ายๆแบบนี้เลยนะ  :sd42:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เมื่อวานจับได้ 2 คัน แถวหลานหลวง

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

ถอดแว่นด้วยครับ แบบนี้จงใจปกปิดใบหน้าครับ ถอดนะครับ มีคนคิดถึงนะครับ  :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
จับได้เมื่อเช้านี้ครับที่ ถ.ราชวงศ์ ติดฟิลม์มืดมากมองไม่เห็นคนขับเลย เดาว่าน่าจะเป็นเสี่ยย่านสำเพ็งครับ  :sd42:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
จับได้เมื่อเช้านี้ครับที่ ถ.ราชวงศ์ ติดฟิลม์มืดมากมองไม่เห็นคนขับเลย เดาว่าน่าจะเป็นเสี่ยย่านสำเพ็งครับ  :sd42:

อืม เห็นเจ้าของรถคันนี้ บอกว่า กระจกกันกระสุน (ออก) เลยมืด  ;) ;D

บังมะเดินจับเลยหรา :L2734:

• Pa Mania
  • *
วันนั้นเดินไปหาพี่ต๋องแต่ไม่เจอ อยู่ซอยใหนครับ คนเยอะมากเป็นครั้งแรกที่มาย่านนี้หลงอยู่ตั้งนาน

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
วันนั้นเดินไปหาพี่ต๋องแต่ไม่เจอ อยู่ซอยใหนครับ คนเยอะมากเป็นครั้งแรกที่มาย่านนี้หลงอยู่ตั้งนาน

ลองเอาหินปากระจกเดี๋ยวก็วิ่งออกมารับแขก  :L2739: :L2739: :L2739: :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
เมื่อวานจับได้ 2 คัน แถวหลานหลวง

คันบนอยากเจอกับคันล่างหาไม่เจอ แต่บังมะจับได้ทั้งสองคัน สุดยอด

• Pa Mania
  • *
คันบนอยากเจอกับคันล่างหาไม่เจอ แต่บังมะจับได้ทั้งสองคัน สุดยอด
ไม่โทรหาผมจะได้ออกไปรับ เดี๋ยวพาไปหาพี่กิตด้วยให้พี่กิตเลี้ยงกาแฟ  ;) ;D

• Pa Mania
  • *
เอาใว้รอบหน้าไม่พลาดครับพี่ต๋องรู้สึกว่าไปครั้งแรกผบติดใจอยากไปอีกของเยอะมาก เลยช้อป :L6415:

• Pa Mania
  • *
ไม่โทรหาผมจะได้ออกไปรับ เดี๋ยวพาไปหาพี่กิตด้วยให้พี่กิตเลี้ยงกาแฟ  ;) ;D
อ้าว...วพี่ต๋องไม่เลี้ยงเหรองั้นให้เลี้ยงข้าวแทนได้ไหมอ่ะ

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
อ้าว...วพี่ต๋องไม่เลี้ยงเหรองั้นให้เลี้ยงข้าวแทนได้ไหมอ่ะ

มาๆพี่อาท ผมเลี้ยงข้าว พี่อาทเลี้ยงกับข้าว แล้วกัน ;) ;D

• Pa Mania
  • *
มาๆพี่อาท ผมเลี้ยงข้าว พี่อาทเลี้ยงกับข้าว แล้วกัน ;) ;D
ตามนั้นได้เลยครับพี่ต๋อง

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เอาใว้รอบหน้าไม่พลาดครับพี่ต๋องรู้สึกว่าไปครั้งแรกผบติดใจอยากไปอีกของเยอะมาก เลยช้อป :L6415:
สำเพ็ง หรือ คลองถม อ่ะ

ผมเลี้ยงน้ำ  ป่ะ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ .เจตน์.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12

:sd10: จับได้สนามฟ้า ของพี่ท่านได คร๊าบบบ ท่อดุ มากเห็นแล้วชอบเลย  :L4396:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

:sd10: จับได้สนามฟ้า ของพี่ท่านได คร๊าบบบ ท่อดุ มากเห็นแล้วชอบเลย  :L4396:

น่าจะเพิ่งล้างรถด้วย รถสะอาดไม่เลอะเลยด้วย... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
รถเจ๊ครับ.... พี่เจตน์  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html