ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758578 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ขอโทษนะพี่ ใหม่ ที่ต้องเป็นดาราหน้ากล้อง จำเป็น 555

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

แต่หน้านี่สิเห็น เต็มๆๆ
ปรับกี่เท่า  โขมยออกมากี่อย่าง 5555  โดดแน่ๆ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
 :sd42: :sd42: :sd42: :sd27: :sd27: :sd27: พี่เค้ามาให้จับถึงร้านเลย ผมก็ไม่นึกว่าพี่ใหม่จะอยู่ใกล้บ้านผมขนาดนี้

ออฟไลน์ .เจตน์.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
 :L4396: วันอาทิตย์ที่ 30 ตุลา ผมเจอ ปาน้ำตาล type D  ติดหางลากเรือ ใครแอบไปปั่น สนาม sky land ถ่ายรูปไม่ทัน พอดีเห็นกำลังเข้าสนาม ส่วนผมกำลังอยู่อีกฝั่ง พอเข้าไป ตามไม่เจอ ละไม่รู้ไปจอดช่องไหน วันหน้าไปชวนด้วยนะครับ  :L4396:  :L4396:

ออฟไลน์ .เจตน์.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
บ๊ะเจ้า เจออีกตัวละ ปา แต่จับได้ไม่ชัด ไวจิงๆ ปา คลับเราเนี่ย ไม่ผีมือจิงจับไม่ได้นะ  :L4396:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
พี่ใหม่ ได้ออกทีวี ฮาๆๆๆๆ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
บ๊ะเจ้า เจออีกตัวละ ปา แต่จับได้ไม่ชัด ไวจิงๆ ปา คลับเราเนี่ย ไม่ผีมือจิงจับไม่ได้นะ  :L4396:

สู้ๆคับ สักวันต้องเป็นของเรา  :L2754:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
คันเร่งค้างมั่งครับ  ;)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
วันนี้มีปาขาวมาให้จับถึงที่เลยครับ

ลงจากตึกกำลังจะไปรับลูกที่ รร. ก็เห็นปาขาวจอดเด่นอยู่ นี้ถ้าไม่รีบไปรับลูกคงจะได้ทักทายกัน

กลับมาจากรับลูกก็เกือบจะ 5 โมงแล้ว ไม่อยู่แล้ว สงสัยน่าจะมาทำเรื่องประกันรถแน่ๆ เลย
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
วันนี้มีปาขาวมาให้จับถึงที่เลยครับ

ลงจากตึกกำลังจะไปรับลูกที่ รร. ก็เห็นปาขาวจอดเด่นอยู่ นี้ถ้าไม่รีบไปรับลูกคงจะได้ทักทายกัน

กลับมาจากรับลูกก็เกือบจะ 5 โมงแล้ว ไม่อยู่แล้ว สงสัยน่าจะมาทำเรื่องประกันรถแน่ๆ เลย
โดนจับใส่สุ่มซะละ พี่สาวเรา  :sd42: :sd42: :sd42:

รถ สวย มากกกก   :L2734:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 พฤศจิกายน 2016, 20:53:38 โดย จ้อย กรุงเก่า »

• Pa Mania
  • *
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
 :L2739: :L2739:  วันนี้จับลูกคนเล็กได้ครับ  :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:L2739: :L2739:  วันนี้จับลูกคนเล็กได้ครับ  :L2739: :L2739:

:L2900: ครับพี่พีท นี่เจ้าของรถตัวจริงใช่มั้ย :sd42: จัดไปหนึ่ง :L6428: (#58) :L2732:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

จับได้บนถนนพระราม 2 ช่วงเช้าเมื่อ 2-3 วันก่อนครับ :sd01:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
ขอยคุณครับพี่หยก

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25

:L4387:  โดนจับเต็มๆ แบบดิ้นไม่หลุดเลย...ขอบคุณภาพสวยๆ พี่มัติด้วยจ๊ะ.. ;) 

แหม่...แหม่...จำรถน้องได้ด้วยพี่จ้อย...ขอบคุณจ๊ะ... :L2758: สบายดีนะครัชพี่จ้อย... :L2732:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22

สวยงาม ทั้งรถ ทั้งเจ้าของเลยครับ
 :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยา ของพี่ท่านไดเอ่ย  :L2739:  :L2739:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยา ของพี่ท่านไดเอ่ย  :L2739:  :L2739:

ขออนุญาตตอบแทนครับพี่ซูกิเอ รถพี่ต้น สัตหีบ ชัวร์ครับ  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
แอบถ่ายมาได้นี่ต้องดูดีๆนะครับ เดี๋ยวโดนเจ้าพิทบูลของพี่ต้นจะออกมาทักทาย  :L2754: :L2754: :L2754:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
วันนี้เจอศิษย์พี่สำนักเดียวกันที่คาแคร์หน้าตลาดไท

Sent from my iPhone using Tapatalk
หนุ่มเชียงใหม่