ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758257 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:  อันนี้ เมื่อวานคับ ถนนสายไข่ลวกคับ

รถสวยอ่ะคับพี่.   :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่อั๋นเปลี่ยนอาชีพเป็นชาวประมงตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย ;D ;D ;D ;D :L2900: :L2897:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
:sd23:  อันนี้ เมื่อวานคับ ถนนสายไข่ลวกคับ

รถสวยอ่ะคับพี่.   :L2900:

:sd42: จับแบบนี้ไม่มีสิทธ์ขยับหนีเลยครับ  :L2754:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
แม็กตัวนี้ มันสวย จริงๆเลยใช่ไหม พี่ธี 555 ไปไหนใครก่อจำได้ ว่ารถใคร

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ปาขาวพี่ธี นี่หล่อจริงๆ  :L2734:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
 :L2888:
แม็กตัวนี้ มันสวย จริงๆเลยใช่ไหม พี่ธี 555 ไปไหนใครก่อจำได้ ว่ารถใคร

เหมือนว่าจะเป็นแฝดกันนี่ครับสองคันนี้  :L2761: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
นั้นไงคับ.  ถึงว่า.  ทักผิดอยู่บ่อยๆ     :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
วันเสาร์ก็แอบจับปามาได้หนึ่งลำ

เดินเข้าไปซื้อของเจอเจ้าของเขาพอดี...เลยอ๋อทันทีว่าเป็นของใคร

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
วันเสาร์ก็แอบจับปามาได้หนึ่งลำ

เดินเข้าไปซื้อของเจอเจ้าของเขาพอดี...เลยอ๋อทันทีว่าเป็นของใคร

Sent from my SM-A500F using Tapatalk
สงสัยพี่อาทจะเป็นชาวประมงเหมือนพี่อั๋นหรือป่าวนี่  :L2734:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ใครเอ๋ย ถนนชุมพร - หลังสวนครับ บีบแตร 1 ทีก่อนจากกัน  :L2753:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ใครเอ๋ย ถนนชุมพร - หลังสวนครับ บีบแตร 1 ทีก่อนจากกัน  :L2753:

นายหัวชุมพรป่าว 

แต่คันนั้นสีขาวนะ

:L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ น้องแนท พระราม3

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • ปามาเนีย

จับได้อีกคันปาขาวงามๆย่านเยาวราชครับ  :L2734:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
นายหัวชุมพรป่าว 

แต่คันนั้นสีขาวนะ

:L2739:
  ของพี่ดลสีขาวครับพี่น่ะ 555

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ปาขาวพี่ธี นี่หล่อจริงๆ  :L2734:

ขอบคุณครับพี่เอ
5555 ครับพี่ภูดิท ลายเดียวกันนี่เรา ที่เหลือผมเปลี่ยนแต่ยางครับ แม็กใช้ยาวๆ
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

จับได้อีกคันปาขาวงามๆย่านเยาวราชครับ  :L2734:
สวัสดีพี่น้องแนท ขออภัยที่ไม่ได้ลงกระจกรับคำทักทายพอดีเพิ่งเคลมฟิล์มมา
เลยลงกระจกไม่ได้ครับ  :D ปกติย่านนี้จับผมได้ยาก แต่ถ้าของadminจับได้ชัวร์กว่า  ;)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สวัสดีพี่น้องแนท ขออภัยที่ไม่ได้ลงกระจกรับคำทักทายพอดีเพิ่งเคลมฟิล์มมา
เลยลงกระจกไม่ได้ครับ  :D ปกติย่านนี้จับผมได้ยาก แต่ถ้าของadminจับได้ชัวร์กว่า  ;)

ลงกระจกคืออะไร  เคลือบฟิลม์หรอ  :L2761:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

เหมือนโดนพาดพุง จับอะไรยากอะไรชัวร์ครับพี่ต๋อง จับพี่ยากเพราะต้องเข้าออกไม่เป็นเวลาเพราะโจกย์เยอะใช่ป่าวครับ  :sd42:

ส่วนคันนี้ที่ย่านนี้เพิ่งเคยเจอครับ บังเอิญผมออกผิดเวลาครับ  ;D

สติกเกอร์ limited แปดแฉกเด่นมาแต่ไกล เกือบบีบแตรทักทายแล้วครับ แต่เห็นคนขับกำลังก้มหน้าก้มตาง่วนๆกับมือถืออยู่ ห่วงว่าจะตกใจเลยไม่ได้ทักครับ  :D

ออฟไลน์ น้องแนท พระราม3

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • ปามาเนีย
สวัสดีครับ พี่กิต พี่ต๋อง บีบเลยครับจะได้ตื่นฮ่าๆ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สวัสดีครับ พี่กิต พี่ต๋อง บีบเลยครับจะได้ตื่นฮ่าๆ

ถ้าหลับอยู่ผมคงกดแตรแน่นอนครับ แต่คิดว่าอาจกำลังจับโบเกม่อนอยู่หรือป่าว  :sd42:

ออฟไลน์ ซอล faisol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • ปามาเนีย
สวัสดีคับพี่กิต สติ๊กเกอรแปดแฉก ต้องทำไงถึงได้มาคับ  :L4384: