ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758403 ครั้ง)

ออฟไลน์ นาย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ตีรถไปจากยุดยา เพื่อส่องพี่นายโดยจำเพาะเลยครับ...555  ;D ;D
:พี่จ้อยอารมณ์ขำๆ :L2900: :L2736:

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
เช้านี้ไม่ทันระวังโดนแมวป่าจับซะได้ เลยจับคืนด้วยเลย  :sd06: :sd06:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
เช้านี้ไม่ทันระวังโดนแมวป่าจับซะได้ เลยจับคืนด้วยเลย  :sd06: :sd06:

จับของกันและกัน ระยะเผาขนกันเลยน้าาา คู่นี้ :L4384:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา

จับของกันและกัน ระยะเผาขนกันเลยน้าาา คู่นี้ :L4384:
วลีนี้ล่อแหลมยิ่งนัก  :L4396:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
จับได้เมื่อเช้า ก่อนด่านจ่ายเงินทางด่วนประชาชื่น งามวงศ์วาน โดยฝีมือ ของ ผบ. พี่ท่านใดเอ่ย

:L2897: :L2897: :L2901:
ผบ. ผมตื่นเต้นดีใจใหญ่เลย ที่เจอพี่สมาชิก แล้วจับภาพได้ เดินทางไปไหนเมื่อไหร่เธอและผมต้องเล็งหาปามาเนียตลอดเส้นทางกันเลยทีเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 กันยายน 2015, 23:01:52 โดย ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์ »

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
จับได้เมื่อเช้า ก่อนด่านจ่ายเงินทางด่วนประชาชื่น งามวงศ์วาน โดยฝีมือ ของ ผบ. พี่ท่านใดเอ่ย

[/quote
รถแชมป์นะนั้น  :L2734:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ระยะเผาขน  ห่างกันไม่ถึง 5 เมตร   ทำไมมองทะเบียนไม่เห็นแล้วแบบนี้กล้องจับความเร็วจะไปเห็นอะไรกัน ชะม่ะ  ;D
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11

ระยะเผาขน  ห่างกันไม่ถึง 5 เมตร   ทำไมมองทะเบียนไม่เห็นแล้วแบบนี้กล้องจับความเร็วจะไปเห็นอะไรกัน ชะม่ะ  ;D
แหม๋ ก็ท่านพี่พ่นหมึกดำซะขนาดนั้น มันก็คงเห็นอยู่หรอกครับ :sd42: :sd42: :sd42:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

ผบ. ผมตื่นเต้นดีใจใหญ่เลย ที่เจอพี่สมาชิก แล้วจับภาพได้ เดินทางไปไหนเมื่อไหร่เธอและผมต้องเล็งหาปามาเนียตลอดเส้นทางกันเลยทีเดียว

นอกเส้นทางอีกแล้วคันนี้  :sd01: :sd01:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :sd23: สวัสดีคับ ผมมีโอกาศได้เจอกับปาน้ำตาลของพี่ท่านนี้อยู่เนืองๆคับ วันนี้เลยขออนุญาติจับปาแบบเป็นคู่ซะหน่อยนะคับ  :L2904:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:sd23: สวัสดีคับ ผมมีโอกาศได้เจอกับปาน้ำตาลของพี่ท่านนี้อยู่เนืองๆคับ วันนี้เลยขออนุญาติจับปาแบบเป็นคู่ซะหน่อยนะคับ  :L2904:

ดาวแดงโดนซะแล้ว  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

ถ้าทายไม่ผิดนะครับ ฝากระโปรงปรุงแต่งมากด้วยครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Pamania so good

ขาวเข้ม

:sd23: สวัสดีคับ ผมมีโอกาศได้เจอกับปาน้ำตาลของพี่ท่านนี้อยู่เนืองๆคับ วันนี้เลยขออนุญาติจับปาแบบเป็นคู่ซะหน่อยนะคับ  :L2904:[img]http://upic.me/i/ii/20150905_143651.jpg
:sd42: โดนซ๊ะแล๊ะ ทั่นพี่อั๋น ราชพฤกษ์เรา ใช่เปล่าครับ เจ้าตัว มายืนนันหน่อยเร๊ว :L2754:
และถ้าทายไม่ผิด สถานที่ที่โดนจับนี่ ลานจอดรถหลังห้างซีคอนสแควน์ ใช่มั๊ยครับพี่ซูกิ-เอ :L2734:

:L2739: เมื่อวานวันเสาร์ช่วงเที่ยงๆ สายวงแหวนตะวันออกขาเข้า ก่อนถึงด่านธัญบุรี ก็เจอปาท่านนึงสีดำมั๊ง ของแต่งลิมิเต็ดครบ หางเต่า กันโลน มีดี ท่อhks ฯลฯ ทะเบียน ฆ....อะไรซักอย่าง จำไม่ได้ พอดีผมรีบไปหาหมอ แซง :L2901: ไป ไม่ทันได้ทักทาย ขออภัยมุณีด้วย ยกคันเร่ง รอทั่นพี่แล้ว ทั่นพี่ก็ไม่ตามมาเสียที  :L2754:
     :L2732: เอ๊....หรือคันเดียวกันกับที่ผบ.พี่ป๊อบ กรุงเทพ นนท์ จับได้ เหมือนกันมาก

• Pa Mania
  • *
:sd42: โดนซ๊ะแล๊ะ ทั่นพี่อั๋น ราชพฤกษ์เรา ใช่เปล่าครับ เจ้าตัว มายืนนันหน่อยเร๊ว :L2754:
และถ้าทายไม่ผิด สถานที่ที่โดนจับนี่ ลานจอดรถหลังห้างซีคอนสแควน์ ใช่มั๊ยครับพี่ซูกิ-เอ :L2734:

:L2739: เมื่อวานวันเสาร์ช่วงเที่ยงๆ สายวงแหวนตะวันออกขาเข้า ก่อนถึงด่านธัญบุรี ก็เจอปาท่านนึงสีดำมั๊ง ของแต่งลิมิเต็ดครบ หางเต่า กันโลน มีดี ท่อhks ฯลฯ ทะเบียน ฆ....อะไรซักอย่าง จำไม่ได้ พอดีผมรีบไปหาหมอ แซง :L2901: ไป ไม่ทันได้ทักทาย ขออภัยมุณีด้วย ยกคันเร่ง รอทั่นพี่แล้ว ทั่นพี่ก็ไม่ตามมาเสียที  :L2754:
     :L2732: เอ๊....หรือคันเดียวกันกับที่ผบ.พี่ป๊อบ กรุงเทพ นนท์ จับได้ เหมือนกันมาก
สถานที่ถูกต้องเลยคับพี่ป้อม แม่นดั่งตาเห็น  :L2900:

ขาวเข้ม

สถานที่ถูกต้องเลยคับพี่ป้อม แม่นดั่งตาเห็น  :L2900:
:sd42:..5555...ถิ่นเก่าครับพี่ ที่ๆพี่ซูกิ-เอจอด นั่นก็ที่ๆผมปีนไปจอดประจำ ว่าแต่ พี่ถูกหวยเปล่าครับนั่น งวดนี้ 89  :sd42:

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51

วันเสาร์เที่ยง บนวงแหวนตะวันออกขาเข้า
โผ้มเองครับพี่ป้อมมมม.....ผบ.ขับปาใหญ่ระวังหลัง ส่วนผมขับปาน้อย(JR) อยู่ด้านหน้า มองจกข้างเห็นทั่นพี่ลอยลมมาแต่ไกล(ช่ายเลย) รีบลดกระจกลงกะว่าเดี๋ยวท้่นพี่ต้องชลอตรงรถ ผบ.ผมแน่ๆ..  :sd10:
แต่ที่ไหนได้ครับพี่น้อง หันมาอีกที่  :L2901: ปายโน่นนนน อย่าว่าแต่หยิบโทรสับเลยครับ กดแตรยังไม่ทันเลย เห็นท้ายไปลิบ ๆๆๆ ไอ้ครั้นผมจะกดเจ้า JR น้อยตาม ฮึ..คงทันร๊อก   :D :D
ย้อนกลับมาคิด..ทั่นพี่ของเราคงรับอาสาใครเพื่อไปเอา..เซรุ่ม..แหง๋ ๆ..  ;D ;D
ปล. แค่น้านยังไม่พอครับ เมื่อผมและ ผบ.ไปถึงที่หมาย ปรากฏว่า ที่กันโคลนเจ้าปาใหญ่ มีแต่รอยเต่ากัด หลายรอยเลยคร้าบ อิอิ  :L4399: :L4396:

ขาวเข้ม

วันเสาร์เที่ยง บนวงแหวนตะวันออกขาเข้า
โผ้มเองครับพี่ป้อมมมม.....ผบ.ขับปาใหญ่ระวังหลัง ส่วนผมขับปาน้อย(JR) อยู่ด้านหน้า มองจกข้างเห็นทั่นพี่ลอยลมมาแต่ไกล(ช่ายเลย) รีบลดกระจกลงกะว่าเดี๋ยวท้่นพี่ต้องชลอตรงรถ ผบ.ผมแน่ๆ..  :sd10:
แต่ที่ไหนได้ครับพี่น้อง หันมาอีกที่  :L2901: ปายโน่นนนน อย่าว่าแต่หยิบโทรสับเลยครับ กดแตรยังไม่ทันเลย เห็นท้ายไปลิบ ๆๆๆ ไอ้ครั้นผมจะกดเจ้า JR น้อยตาม ฮึ..คงทันร๊อก   :D :D
ย้อนกลับมาคิด..ทั่นพี่ของเราคงรับอาสาใครเพื่อไปเอา..เซรุ่ม..แหง๋ ๆ..  ;D ;D
ปล. แค่น้านยังไม่พอครับ เมื่อผมและ ผบ.ไปถึงที่หมาย ปรากฏว่า ที่กันโคลนเจ้าปาใหญ่ มีแต่รอยเต่ากัด หลายรอยเลยคร้าบ อิอิ  :L4399: :L4396:

:sd42:  ใช่ๆเลย ตอนแซงขึ้นมา เจอJRอยู่ข้างหน้า หน้าพี่จีจ้อย ลอยมาเลย ว่าเอ๊,,,!!!ใช่เปล่าว๊า แต่คิดว่าพี่จ้อย คงไม่ขับมาทีเดียว2คัน  :L2754: แหม๋...พลาดเลย ยะจับเซเลปกรุงเก่าได้อยู่แล้วเชียว  :L2905:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
โอโห.......!!!!!   พี่ ซูกิเอ. จับได้ กด like. ให้เลยครับ. มารายงานตัวคับ.

ดาวแดง โดนกันอยู่ที่นี้ที่เดียวนั้นล่ะคร้าบบบ. 5555
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
:sd42:..5555...ถิ่นเก่าครับพี่ ที่ๆพี่ซูกิ-เอจอด นั่นก็ที่ๆผมปีนไปจอดประจำ ว่าแต่ พี่ถูกหวยเปล่าครับนั่น งวดนี้ 89  :sd42:
ยังนึกๆเสียดายอยู่เลยคับพี่ป้อม ซื้อตามมาทุกงวดแต่ งวดที่ออกดันไม่ได้ซื้อนะซิคับ  :L4387:  :L4386:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ยังนึกๆเสียดายอยู่เลยคับพี่ป้อม ซื้อตามมาทุกงวดแต่ งวดที่ออกดันไม่ได้ซื้อนะซิคับ  :L4387:  :L4386:

เป็นแบบนี้ทุกทีจริงๆ ครับพี่ซูกิ เอ พอไม่ตามดันออกซะงั้น  :'( :'(