ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 760534 ครั้ง)

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
วันนี้ ผ.บ ผม  จับรถพี่ๆได้อีก 1 คันคับ. เดี๋ยวรอพี่ปาขาว มาเฉลย น่ะครับ.

เอ่อ....???   ทำไมเส้น ศรีนครินทร์ ปาขาวเยอะจังคับ.......!!!!!!  เจอหลายท่านเลยครับ.
:L4365: พี่ปุ้ยนี่นา

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
:L4365: พี่ปุ้ยนี่นา

ยังไม่มารายงานตัวและรับทราบข้อกล่าวหาอีกรึพี่ปุ้ย  :L2901:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สงสัยเจ้าตัวยังไม่รู้  :sd42:

manhorse

แต่ผมก็จับรถพี่อั๋นได้เหมือนกันคราบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 กรกฎาคม 2015, 09:43:51 โดย ปุ้ย ปาบางแก้ว »

manhorse

วันนี้ ผ.บ ผม  จับรถพี่ๆได้อีก 1 คันคับ. เดี๋ยวรอพี่ปาขาว มาเฉลย น่ะครับ.

เอ่อ....???   ทำไมเส้น ศรีนครินทร์ ปาขาวเยอะจังคับ.......!!!!!!  เจอหลายท่านเลยครับ. 
มารายงานตัวครับ รถผมเองคราบพี่อั๋น แต่รถพี่ผมก็จับได้เหมือนกัน สรุป ยกฟ้อง  :sd42:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
5555 ผลัดกันจับแหละน่ะ มาจับแถวๆชุมพรนิคับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
มารายงานตัวครับ รถผมเองคราบพี่อั๋น แต่รถพี่ผมก็จับได้เหมือนกัน สรุป ยกฟ้อง  :sd42:
ยกฟ้อง. เลยคับพี่ ปุ้ย. จบข่าว. คับ.  อิอิ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ยกฟ้อง. เลยคับพี่ ปุ้ย. จบข่าว. คับ.  อิอิ
อันนี้แค่ศาลชั้นต้นนะพี่อั๋น ยังมีศาลอุทธรณ์ ต่อด้วย.... ฯ  ;)

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
อันนี้แค่ศาลชั้นต้นนะพี่อั๋น ยังมีศาลอุทธรณ์ ต่อด้วย.... ฯ  ;)
ฮ่ะ......!!!!!  จริงหรอคับ. ขออย่าให้เจอ..ฮิตเลอร์ อย่างเดียวพอคับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

manhorse

ฮ่ะ......!!!!!  จริงหรอคับ. ขออย่าให้เจอ..ฮิตเลอร์ อย่างเดียวพอคับ.
ผมขอเจอเปาบุ้นจิ้น ไม่อยากเจอ ฮิตเลอร์ ครับพี่อิฐ พี่อั๋น  :sd42:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

เมื่อวานครับ   :sd01:

Sent from my iPhone using Tapatalk
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

เมื่อวานครับ   :sd01:

อ้าว เพิ่งวิ่งตีคู่กับผมไปเมื่อเช้าวันศุกร์ เส้นบรม โดนพี่ลีโจจับซะแล้ว  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
เอาบ้าง...สดๆร้อนๆ ตึกคอมศรีราชา

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
จอดคู่กันซะเลย...เสียดายรีบไปธนาคารและต้องไปรับลูกสาวที่โรงเรียน สวัสดีอีกทีนะครับพี่แม็ค

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
จอดคู่กันซะเลย...เสียดายรีบไปธนาคารและต้องไปรับลูกสาวที่โรงเรียน สวัสดีอีกทีนะครับพี่แม็ค

ความหล่อกินกันไม่ลงเลย ขาวทั้งคู่

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ฝาแฝดครับ

• Pa Mania
  • *
ตอนแรกก็เอ๊ะ..รถพี่ท่านใดนะ พอเห็นบรรดาข้างรุ่นและสีพิเศษนี่นึกได้ทันทีเลยครับ
มีอยู่คันเดียวแน่ๆแถบนี้

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ตอนแรกก็เอ๊ะ..รถพี่ท่านใดนะ พอเห็นบรรดาข้างรุ่นและสีพิเศษนี่นึกได้ทันทีเลยครับ
มีอยู่คันเดียวแน่ๆแถบนี้

ผมก็ไปชลบุรี - พัทยาก็ออกบ่อย จับพี่ๆ ไม่ได้สักที  ;D ;D

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39

• Pa Mania
  • *

ผลัดกันแซงผลัดกันจับเลยสิครับพี่ตุ้ย  :L2900: