ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758181 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36
สงสัยเจ้าตัวยังไม่รู้ตัวว่าโดนเข้าแล้ว  :sd42: :L2905: :L2905:

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42: จำยอม โดนหลักฐานครับ พี่ไซ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
:sd42: :sd42: :sd42: :sd42: จำยอม โดนหลักฐานครับ พี่ไซ

ตอนนั้นกำลังวิ่งหากาแฟกินเลย แม้หน้าเข้าไปให้เลี้ยงกาแฟสักแก้วเนอะ :L2739:

• Pa Mania
  • *
:L2900: ตาดีจริง เจ้าขอจะรู้ไหนเนีย  :L4398:

ตอนกำลัง u turn รถกลับบ้านแหงะไปเห็นพอดี้เลย พอลง u turn เลยแอบยิงระยะไกลมาครับ
ยัง 2 จิต 2 ใจว่าจะเอามาลงดีหรือเปล่า กลัวว่าแอบไปซื้อคอนโดกับ..... :L2761:   :L2739:

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
ตอนนั้นกำลังวิ่งหากาแฟกินเลย แม้หน้าเข้าไปให้เลี้ยงกาแฟสักแก้วเนอะ :L2739:

ได้เลยครับพี่ไซวันหน้ายังมีครับผม  :sd42: ร้านนี้กาแฟอร่อยครับผม  :L4373:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39

มอเตอร์เวย์ ขาเข้ากรุงเทพฯ เวลานี้

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ถ้าวันนี้ ก้อพี่ตุ้ย ไงคร้าบบบบ.  :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
ใครมาแอบส่องผมเนี่ย วันนี้มาร้านเฮียชัยครับ นัดพี่นะไว้

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77

มอเตอร์เวย์ ขาเข้ากรุงเทพฯ เวลานี้

จับภาพแล้วใส่สุ่มโชว์เลยสุดยอดครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

แอบซุ่มยิงอยู่บนรถอะไรครับพี่ตุ้ย ....พี่เบสเลยไม่ทันตั้งตัว  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
แอบซุ่มยิงอยู่บนรถอะไรครับพี่ตุ้ย ....พี่เบสเลยไม่ทันตั้งตัว  ;D

คันนี้ครับพี่อิฐ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

คันนี้ครับพี่อิฐ

ถึงว่าสิ พี่เบสถึงไม่รู้ตัว
ถ้าเป็นปาของพี่ตุ้ย ยังๆก็ต้องรู้แน่ๆล่ะว่าเป็นพี่ตุ้ย

:sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
ถ้าเป็นปาผม คงส่องพี่เบส ผ่านกระจกหลังครับ เพราะคงไม่ทันถ่ายหลังพี่เบส ก็เลยด้านหน้าพี่เบสแทน  :L2901:  :sd42: :L2905:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L4365: มีใครปาที่เป็นข่าวได้บ้างครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
จับไม่ได้...แต่เหมือนจะโดนจับ (ร้อนตัว) ^__^
เส้นไทรน้อย ไม่แน่ใจว่าเป็นพี่กอบหรือเปล่าครับ (ขอโทษนะครับถ้าจำพี่ๆ ผิดคัน)
ขอบคุณครับที่ทักทายกัน :L4384: (พอดีช่วงมืดๆ และรถเยอะมาก/กล้องก็ไม่ได้เปิด)
ที่แน่ๆ "ไกลอีกนิด ไม่ผิดหวัง" ถ้ามีโอกาส จะขอสัมผัสเสียงหน่อยนะครับ :L2759:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 สิงหาคม 2014, 09:14:32 โดย หนู [OISHI] »
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
จับไม่ได้...แต่เหมือนจะโดนจับ (ร้อนตัว) ^__^
เส้นไทรน้อย ไม่แน่ใจว่าเป็นพี่กอบหรือเปล่าครับ (ขอโทษนะครับถ้าจำพี่ๆ ผิดคัน)
ขอบคุณครับที่ทักทายกัน :L4384: (พอดีช่วงมืดๆ และรถเยอะมาก/กล้องก็ไม่ได้เปิด)
ที่แน่ๆ "ไกลอีกนิด ไม่ผิดหวัง" ถ้ามีโอกาส จะขอสัมผัสเสียงหน่อยนะครับ :L2759:

แสดงว่าที่ตูดรถมีสติกเกอร์ชัยนาท และถ้าเดาว่าเป้นพี่กอปคงเป็นปาเงิน  :L2761: :L2761: ปาเงิน + สติกเกอร์ชัยนาท ก็ไม่น่าจะผิดตัวนะ  :L6425: :L6425:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
:sd23: สวัสดีครับพี่หนู เป็นผมเองครับ แต่รถผมสีขาวนะพี่ สงสัยไม่ได้ล้างนาน
กลายเป็นสีเงินซะแล้ว  :L2754:
ยินดีที่ได้เจอกันครับ  ส่วนมากเจอแต่พี่กอบ.... ;D
ถ้าเจออีก ปาดหน้า แล้วลงมาฟังเสียงได้เลยครับ..ยินดีครับผม..

• Pa Mania
  • *
:sd23: สวัสดีครับพี่หนู เป็นผมเองครับ แต่รถผมสีขาวนะพี่ สงสัยไม่ได้ล้างนาน
กลายเป็นสีเงินซะแล้ว  :L2754:
ยินดีที่ได้เจอกันครับ  ส่วนมากเจอแต่พี่กอบ.... ;D
ถ้าเจออีก ปาดหน้า แล้วลงมาฟังเสียงได้เลยครับ..ยินดีครับผม..

สวัสดีครับพี่น้องเอก...คราวหน้าต้องปาดหน้าซะแล้ว  ;D
พี่น้องเอกพักอยู่แถวไหนครับ...ผมอยู่ตรงหมู่บ้านลัดดาวิลล์ 3 ครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับที่ทักทายกัน... :L4398:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
แสดงว่าที่ตูดรถมีสติกเกอร์ชัยนาท และถ้าเดาว่าเป้นพี่กอปคงเป็นปาเงิน  :L2761: :L2761: ปาเงิน + สติกเกอร์ชัยนาท ก็ไม่น่าจะผิดตัวนะ  :L6425: :L6425:
ป้ายทะเบียนดำด้วยพี่  :L2905:

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่น้องเอก...คราวหน้าต้องปาดหน้าซะแล้ว  ;D
พี่น้องเอกพักอยู่แถวไหนครับ...ผมอยู่ตรงหมู่บ้านลัดดาวิลล์ 3 ครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับที่ทักทายกัน... :L4398:

ถ้าจะหยุดคันนี้ได้ ต้องปาดหน้าพร้อมกระทืบเบรกแบบสุดแรงด้วยนะครับ :L2739:
มิฉะนั้นจะปาดไม่สำเร็จครับ  :sd42: :L2905:

• Pa Mania
  • *
ถ้าจะหยุดคันนี้ได้ ต้องปาดหน้าพร้อมกระทืบเบรกแบบสุดแรงด้วยนะครับ :L2739:
มิฉะนั้นจะปาดไม่สำเร็จครับ  :sd42: :L2905:

:L2736:  :L2739:  :L2901: