ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758431 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป๊อป

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 77
หลายคนมักพูดแบบนี้ เมื่อถึงสถานะการณ์เช่นนี้   และหลายท่านมักพูดข่มว่าเร็วกว่าเมื่อโดนใบค่าปรับความเร็ว

ตัวอย่างที่พวกปากกับความคิดมักพูดต่างกัน

* เมื่ออยู่กันในหมู่ชายหรือเพื่อนสาว.......ของตรู  ของพี่  ของเรา    ไม่ธรรมดานะครับไม้บรรทัดแค่นั้นคงจะวัดไม่พอ

*แต่พออยู่ต่อหน้าสาวบริการ......ขอพี่ไม่มีอะไรมากนะ  แค่น่ารักเหมือนหนอนชาเขียวเอง

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

:sd42: :sd42: :sd42:

ขับแค่ 60 แต่ซีลหน้าเครื่องแตกตั้งกะยังไม่แสนโลเนี่ยนะ  :sd42: :sd42: :sd42:

อาจจะเป็นความผืดพลาดของอุปกรณ์ ก็ได้น๊าาาา ครับ   :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พล Thenipol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
สวัสดีครับพี่ เห็นอยู่เหมือนกันครับคิดไว้แล้วว่าต้องเป็นสมาชิกบ้านเราแน่เลย แต่พอดีรีบเอาของไปลงที่ประตูน้ำครับเลยไม่ได้ทัก ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

สวัสดีครับยินดีที่รู้จักครับพี่ป๊อปผมขับอยู๋แถวนี้ละครับ กว่าจะตามจับได้ อิอิ :L2753: :L2753: :L2753:

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
วันนี้ตอนเที่ยงขับรถหาของกินมาป่ะ สมช. แถวๆวัดธรรมกาย
ยินดีที่ได้พบเจอครับ พี่....-รังสิต

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :L2759: เมื่อกี้ที่วรจักร จับปา ได้ 2 คัน แต่ไม่มีหลักฐาน ว้าแย่จัง   :L2905:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กรกฎาคม 2014, 13:36:03 โดย ใหม่ Mai & tu »

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
:L2759: เมื่อกี้ที่วรจักร จับปา ได้ 2 คัน แต่ไม่มีหลักฐาน ว้าแย่จัง   :L2905:
ไม่ สามารถ แจ้งความ ได้ ขาดพยานหลักฐาน งั้นแค่ลงบันทึกประจำวัน ไปก่อน  :sd06: :sd06: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ถ้าปาน้ำตาลก้อของผมเลยครับ.  สติกเกอร์ D เอียงๆใช่ไหมคับ.     :sd42:    ผมเจอพี่ปาขาว มี D. เหมือนกันคับ.   
         :L6428:    ดีใจจัง เจอกับเค้าบ้างคับ.     :L2904:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
วันนี้ตอนเที่ยงขับรถหาของกินมาป่ะ สมช. แถวๆวัดธรรมกาย
ยินดีที่ได้พบเจอครับ พี่....-รังสิต

พี่ตั้มโดนจับได้ซะแล้ว

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
พี่ตั้มโดนจับได้ซะแล้ว

สงสัยเจ้าตัวยังไม่รู้ตัวว่าโดนเข้าแล้ว  :sd42: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ ไก่ กุ๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ใครเอ่ย...พี่ไก่ปืนรึเปล่า :L2732:
ครับพี่ป้อม  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2014, 14:33:11 โดย ไก่ ปืน39 »
No race , No life!!!

ออฟไลน์ ไก่ กุ๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
เมื่อวานจับปาได้ 1 คัน คับ ที่จอดรถสยามพารากอน  :sd42: :sd42:

แป่ว... มารายงานตัวครับ  ขออภัยไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่เลยครับ งานยุ่งเล็กน้อยถึงมากเลยไม่รู้ ว่ามีคนสุ่มได้ด้วย ...
ขอบคุณพี่ที่ อุตส่งห์แชะภาพมาฝาก สวัสดี พี่ๆ ทุกท่านครับ
No race , No life!!!

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เมื่อวันเสาร์ระหว่างทางไปหนองมน เจอปาคันสีขาว มี D ข้างกาย
แต่ขับสวนกันมาคนละเลน เตรียมกล้องไม่ทัน
นึกขึ้นได้ เอา iPhone มาใช้เป็นกล้องบันทึกหน้ารถไว้
จัดการมานั่งไล่ดู จนเจอ แต่รูปแบบว่า เห็นแค่เนี๊ยะ

แต่มั่นใจนะครับ ว่ามี D ข้างกายแน่ๆ
แต่กล้องมันดีจัด เห็นชัดจริงๆ
เสียดายจริงๆ เลยไม่รู้เลยว่าพี่ท่านใดขับสวนไป
 :sd21: :sd21: :sd21:

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ปาขาวมี D คันไหนไปหนองมนเมื่อวันเสาร์ออกมาแสดงตัวหน่อยค้าบ :sd09: :sd09: เด๋วพี่โจโจ้เขาจะนอนไม่หลับถ้าไม่รู้ว่าเป็นใคร :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
 :L2900:     วันหยุดรอบนี้จับกันได้รายวันเลยน่ะครับ.      :L2900:

• Pa Mania
  • *
 :sd23:    ช่วงหัวค่ำคับ. เจอ ปาน้ำตาล. (รสส้ม). คับ.     :sd42:
หาตัวคนขับไม่เจอ อยู่หน้าร้านอาหารแถวๆ สาย 1 คับ.   
      :sd23:     จอดรถนักเลงมากคับ. ริมถนนกันเลยคับ.     :sd42:     :sd42:

ใครเอ่ย.......?       :sd42:   

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
มอดลีโจแอบหนีไปดื่มกับใครเอ่ย  :L2761:   :sd42:   :sd42:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
:sd23:    ช่วงหัวค่ำคับ. เจอ ปาน้ำตาล. (รสส้ม). คับ.     :sd42:
หาตัวคนขับไม่เจอ อยู่หน้าร้านอาหารแถวๆ สาย 1 คับ.   
      :sd23:     จอดรถนักเลงมากคับ. ริมถนนกันเลยคับ.     :sd42:     :sd42:

ใครเอ่ย.......?       :sd42:
แอบไปกินโคขุนนี่หว่า  ;D

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
วันนี้จับได้ 1 ลำครับ ที่ มศว. ช่วงเที่ยง ... เห็นปุ๊บรู้เลยว่าปามาเนียแน่นอน ไฟหน้าดำ + วงแหวน + กันแมลงใสออสซี่ มีไม่กี่คันในโลก

ยิ่งมาเห็นข้างหลังนี่รู้เลยว่าใคร  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

สงสัยแอบมาเหล่สาวมหาลัยแหงๆ  :sd42: :sd42: :sd42: ช่วงนี้เขามีรับน้องใหม่กันอยู่ด้วย  :L4384: :L4384: :L4384:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มอดลีโจ กับพี่นุ๊ก นี่เอง สงสัยรสนิยมเดียวกัน
คนนึงกินโค...(ขุน) อีกคนเหล่ สาวมหา'ลัย   :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
วันนี้จับได้ 1 ลำครับ ที่ มศว. ช่วงเที่ยง ... เห็นปุ๊บรู้เลยว่าปามาเนียแน่นอน ไฟหน้าดำ + วงแหวน + กันแมลงใสออสซี่ มีไม่กี่คันในโลก

ยิ่งมาเห็นข้างหลังนี่รู้เลยว่าใคร  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

สงสัยแอบมาเหล่สาวมหาลัยแหงๆ  :sd42: :sd42: :sd42: ช่วงนี้เขามีรับน้องใหม่กันอยู่ด้วย  :L4384: :L4384: :L4384:

ดีนะที่เป็นช่วงเที่ยง คงเจอแต่พี่นุก ถ้าเช้า-เย็น อาจจะจับปาดำได้อีกคัน  :sd42:  :sd42:  :sd42:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Pa Mania
  • *
 :sd42:     พี่นุกนั่งสะดุ้ง.  อยู่แล้วมั่งคับเนี่ย.       :L2904: