ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758622 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 39
   พอดีเดินๆหารถตัวเองว่าจอดอยู่ตรงไหนบนห้างแพลตินั่ม  วนไปวนมาเห็นจอดอยู่
เลยแอบถ่ายซะเลย ไม่รู้เจ้าของเป็นใคร...

ปารุ่นไหนครับ  :sd10:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
หลายวันมาแล้วช่วงเช้าเกือบจับแมวป่าได้แล้วเชียวแถวหน้าโรงเรียนเตรียมพัฒน์ เลยทำได้แค่บีบแตรทักไปสองที :sd42:
ช่วงไฟแดงใช่ไหม  อิ  อิ  ไม่ทันผมหรอกผมวิ่งทุกวันชำนาญร่องน้ำมากๆ  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd01:      น่าน. ไปเจอคนพื้นที่เข้าแล้วครับ.     :L6419:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
จับได้กันบ่อยจังช่วงนี้

2 อาทิตย์ก็เจอครับจอดอยู่หน้าตลาดแถวป้อมผม มีDด้วย รีบไปเลยไม่ได้ลงไปจับครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พล Thenipol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
เช้านี้จับพี่ปารุ่นใหญ่ได้แต่เช้าเลยที่กลับรถวัดสน พระราม 2  :sd42:

รถพี่ท่านนี้เด่นมาก ๆ ไม่มีใครในถนนไม่เห็นสวยมากครับผม

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
เช้านี้จับพี่ปารุ่นใหญ่ได้แต่เช้าเลยที่กลับรถวัดสน พระราม 2  :sd42:

รถพี่ท่านนี้เด่นมาก ๆ ไม่มีใครในถนนไม่เห็นสวยมากครับผม

ได้ข่าวว่าคันนี้เมื่อคืนไม่ได้นอนเลยนะ :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23

คันนี้ผมไปเจอมาที่ หนองมน เมื่อ ศุกร์ที่แล้ว.... รถพี่แก เด่น,สวยและเทห์ มาก..... :L2734:
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
ได้ข่าวว่าคันนี้เมื่อคืนไม่ได้นอนเลยนะ :sd42: :sd42:

ผมก็ได้ข่าวเมื่อเช้า ว่า เจ้าของคันนี้ ไม่ได้นอนเหมือนกัน

:sd42: :sd42: :sd42:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting

แสดงว่าที่พี่พลเจอ นั่น พี่แก กำลังกลับบ้านครับ  :L2739: :L2739: :L2739:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

• Pa Mania
  • *
แสดงว่าที่พี่พลเจอ นั่น พี่แก กำลังกลับบ้านครับ  :L2739: :L2739: :L2739:

กะกะกำลังกลับบ้านนน  :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
กะกะกำลังกลับบ้านนน  :L2739: :L2739: :L2739:
ได้ยินไม่ผิดครับพี่พล ส่วนสาเหตุเดี๋ยวรอเจ้าตัวมาเฉลย  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อุเทน-น่าน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

จากรูปถ่ายสันนิษฐานได้ว่าระดับความสูงของการถ่ายภาพพี่พลขับรถปาเจโร่สีขาวไปทำงานใช่ป่าวครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *

:L2900:     คันนี้เจอบ่อยคับ.   ผ่านราชพฤกษ์.   ตามให้ทันน่ะคร้าบบบบ

• Pa Mania
  • *
จากรูปถ่ายสันนิษฐานได้ว่าระดับความสูงของการถ่ายภาพพี่พลขับรถปาเจโร่สีขาวไปทำงานใช่ป่าวครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ช่ายครับออกไปส่งผบ เจอเลยรีบเลยครับ

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
จับได้กันบ่อยจังช่วงนี้

2 อาทิตย์ก็เจอครับจอดอยู่หน้าตลาดแถวป้อมผม มีDด้วย รีบไปเลยไม่ได้ลงไปจับครับ

สีขาว เช้าวันเสาร์ ป่าวครับ ถ้าใช่ก็ผมเอง

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77

สวัสดีครับพี่ เห็นอยู่เหมือนกันครับคิดไว้แล้วว่าต้องเป็นสมาชิกบ้านเราแน่เลย แต่พอดีรีบเอาของไปลงที่ประตูน้ำครับเลยไม่ได้ทัก ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

555พอดีว่าทำรถเสร็จเลยแวะสามเสนวิลล่าครับพี่ตาม เบียรวุ้นอร่อยมากไปหน่อยกว่าจะกลับก็เที่ยงคืน พอออกมาปุ๊ป เจอด่านปั้ป เลยจอดหน้าด่านรอด่านพี่เค้าเลิกเกือบตี2ครึ่ง เคราะห์ซ้ำกรรมซัด ดันมาเจออีกด่านนึง คราวนี้กว่าพี่เค้าจะเก็บเกือบตี4 ก็เลยยาวเลยไม่ต้องหลับต้องนอนรีบออกเอาของไปลงอีก ตอนี้ก็ง่วงตาจะปิดแล้วคร้าบบบบบบ

คันนี้ผมไปเจอมาที่ หนองมน เมื่อ ศุกร์ที่แล้ว.... รถพี่แก เด่น,สวยและเทห์ มาก..... :L2734:

ขอบคุณครับพี่บรูณ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ไปทำงานเป็นเด็กยกของต่อคร้าบบบบพี่เต้ย :sd42: :sd42: :sd42:

ได้ยินไม่ผิดครับพี่พล ส่วนสาเหตุเดี๋ยวรอเจ้าตัวมาเฉลย  :L2754:

ติดเด็ก......เอ้ยยยย ติดด่านคร้าบบบบพี่อิฐ

:L2900:     คันนี้เจอบ่อยคับ.   ผ่านราชพฤกษ์.   ตามให้ทันน่ะคร้าบบบบ

ไม่จริ๊ง....ไม่จริงครับพี่อั่น ที่พี่เห็นมันเป็นแค่ภาพลวงตาครับพี่ ผมขับแค่60เอง  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

ไม่จริ๊ง....ไม่จริงครับพี่อั่น ที่พี่เห็นมันเป็นแค่ภาพลวงตาครับพี่ ผมขับแค่60เอง  :sd42: :sd42: :sd42:

ขับแค่ 60 แต่ซีลหน้าเครื่องแตกตั้งกะยังไม่แสนโลเนี่ยนะ  :sd42: :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ขับแค่ 60 แต่ซีลหน้าเครื่องแตกตั้งกะยังไม่แสนโลเนี่ยนะ  :sd42: :sd42: :sd42:
:sd23:    คาราวะคับพี่.     :L2900:      :L2900:       :L2900:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

หลายคนมักพูดแบบนี้ เมื่อถึงสถานะการณ์เช่นนี้   และหลายท่านมักพูดข่มว่าเร็วกว่าเมื่อโดนใบค่าปรับความเร็ว

ตัวอย่างที่พวกปากกับความคิดมักพูดต่างกัน

* เมื่ออยู่กันในหมู่ชายหรือเพื่อนสาว.......ของตรู  ของพี่  ของเรา    ไม่ธรรมดานะครับไม้บรรทัดแค่นั้นคงจะวัดไม่พอ

*แต่พออยู่ต่อหน้าสาวบริการ......ขอพี่ไม่มีอะไรมากนะ  แค่น่ารักเหมือนหนอนชาเขียวเอง

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html