ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758268 ครั้ง)

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 77
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2014, 19:51:24 โดย พรเทพ จอมทอง »

ออฟไลน์ โย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE
เมื่อวานจับปาได้ 1 คัน คับ ที่จอดรถสยามพารากอน  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
จะเปลี่ยน D เป็นสีนี้ อีกด้านเป็นสีดำขาว อีกด้านดำเทา
ถ้าพี่โย ติดมือมา ผมจัดทันทีครับ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
จะเปลี่ยน D เป็นสีนี้ อีกด้านเป็นสีดำขาว อีกด้านดำเทา
ถ้าพี่โย ติดมือมา ผมจัดทันทีครับ

พี่ตุ้ยติดเป็นสองแนวเลยดีปล่าว มีแถบล่างแล้วได้สติ๊กเกอร์ใหม่ติดกลางลำเหมือนพี่บังมะเลยปล่าว  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พล Thenipol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
เมื่อวานจับปาได้ 1 คัน คับ ที่จอดรถสยามพารากอน  :sd42: :sd42:

ติด D สีนี้เหมาะกะรถสีขาวดีจัง  :sd21:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สติ๊กเกอร์ Type D เป็นงานสั่งตัดไม่ได้ทำมาสต๊อกเก็บไว้ พี่ตุ้ย แจ้งพี่โยที่กระทู้ พร้อมโอนเงินได้เลยครับ แนวแบบละข้างไม่เหมือนกันกำลังมาแรงครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd42:     ติดD แนว เฉียงๆ เอียงๆ.  ก้อ แนวใหม่เหมือนกันน่ะคร้าบบบ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป

ใครเอ่ย...พี่ไก่ปืนรึเปล่า :L2732:

• Pa Mania
  • *
 :sd23:     รอเฉลย.  ด้วยคับ

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
เมื่อวานนี้ครับที่ซอยสุขสวัสดิ์ 14

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

• Pa Mania
  • *
ช่วงนี้จับได้บ่อยเลยน่ะคับ.     :L2900:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
   พอดีเดินๆหารถตัวเองว่าจอดอยู่ตรงไหนบนห้างแพลตินั่ม  วนไปวนมาเห็นจอดอยู่
เลยแอบถ่ายซะเลย ไม่รู้เจ้าของเป็นใคร...

🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
   พอดีเดินๆหารถตัวเองว่าจอดอยู่ตรงไหนบนห้างแพลตินั่ม  วนไปวนมาเห็นจอดอยู่
เลยแอบถ่ายซะเลย ไม่รู้เจ้าของเป็นใคร...

คันนี้พี่เต่าดำ ครับพี่พีรา
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

;D ยิงไม่ผิดตัว เพราะว่า มีคันเดียว ที่ไม่เหมือน ชาวบ้าน  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
  ;D ยิงไม่ผิดตัว เพราะว่า มีคันเดียว ที่ไม่เหมือน ชาวบ้าน  :L2754: :L2754: :L2754:
รถหรือเจ้าของรถครับพี่ต๋อง  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เมื่อวานนี้ครับที่ซอยสุขสวัสดิ์ 14

อุ้ยปา 2 น้ำ  :L2739: :L2739: :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
อุ้ยปา 2 น้ำ  :L2739: :L2739: :L2739:
หลายวันมาแล้วช่วงเช้าเกือบจับแมวป่าได้แล้วเชียวแถวหน้าโรงเรียนเตรียมพัฒน์ เลยทำได้แค่บีบแตรทักไปสองที :sd42:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28

พี่พีรา จับ BBB Gang เลยนะพี่  :L2734:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
วันนี้จับได้ตอนเย็นแถวนิคมอมตะซิตี้ตามเกือบไม่ทันมีสติกเกอร์ type D ด้วย