ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758363 ครั้ง)

ออฟไลน์ พฏ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 60
จับเก่งด้วยได้ทั้งรูปรถรูปคน พี่ตุ้ยโดนจับโดยละม่อมเลย  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
บอกแล้วอย่าแต่งแรงเยอะ... :sd42: โดนจับจนได้
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เช้านี้จับพี่บูรณ์ได้อีกครั้ง  :L4398:  บีบแตรทักพี่ไปสองครั้งช่วงจังหวะเร่งแซง อย่าเข้าใจผิดว่าบีบแตรไล่นะครับพี่บูรณ์ :sd23:  :sd42:  :sd42:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เช้านี้จับพี่บูรณ์ได้อีกครั้ง  :L4398:  บีบแตรทักพี่ไปสองครั้งช่วงจังหวะเร่งแซง อย่าเข้าใจผิดว่าบีบแตรไล่นะครับพี่บูรณ์ :sd23:  :sd42:  :sd42:
สงสัย. จะต้องมีเสียงบีบ แตร์ เฉพาะของปามาเนียซ่ะเเล้วล่ะคับ.   พี่หนุ่มคับ.   
 :sd42:     :sd42:     :sd42:
ผ.บ ผมใช้รถอยู่กรุงเทพคับ.  เค้าโทรมาบอกว่า วันก่อน เจอ น้องปาสีขาวไม่ทราบของพี่ท่านไหน แถวสาย 2. คับ.
.....!  บีบแตร์ไล่อยู่ได้  แต่ไม่ยอมแซงคับ.     :sd42:    พอรถคันนั้นเลยขึ้นไป เห็น LOGO PAMANIA.  อยู่ท้ายรถ. เลยนึกขึ้นได้ว่าพี่เค้า บีบแตร์ทักทายน่ะคับ
  ต้องขออภัยด้วยน่ะครับ.      :sd23:      :sd23:       :sd23:
ผ.บ. บอกว่า เปิดกระจกแอบ ส่งกระแสจิตด้วยสายตาไปเเนวเหวี่ยงๆ ไป สักแปปนึงคับ. 
 :sd42:      :sd42:      :sd42:

ขออภัยด้วยคับ.       :sd23:      :sd23:      :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
สงสัย. จะต้องมีเสียงบีบ แตร์ เฉพาะของปามาเนียซ่ะเเล้วล่ะคับ.   พี่หนุ่มคับ.   
 :sd42:     :sd42:     :sd42:
ผ.บ ผมใช้รถอยู่กรุงเทพคับ.  เค้าโทรมาบอกว่า วันก่อน เจอ น้องปาสีขาวไม่ทราบของพี่ท่านไหน แถวสาย 2. คับ.
.....!  บีบแตร์ไล่อยู่ได้  แต่ไม่ยอมแซงคับ.     :sd42:    พอรถคันนั้นเลยขึ้นไป เห็น LOGO PAMANIA.  อยู่ท้ายรถ. เลยนึกขึ้นได้ว่าพี่เค้า บีบแตร์ทักทายน่ะคับ
  ต้องขออภัยด้วยน่ะครับ.      :sd23:      :sd23:       :sd23:
ผ.บ. บอกว่า เปิดกระจกแอบ ส่งกระแสจิตด้วยสายตาไปเเนวเหวี่ยงๆ ไป สักแปปนึงคับ. 
 :sd42:      :sd42:      :sd42:

ขออภัยด้วยคับ.       :sd23:      :sd23:      :sd23:

เห็นด้วยอย่างยิ่งกับความคิดพี่อั๋นครับ :L2761:  :L2761:  BBB Gang :L2759:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

• Pa Mania
  • *
 :sd42:   เเล้วเราจะฝึกบีบ  แบบไหนกันดีคับ พี่หนุ่ม คับ.     :sd42:      :sd42:      :sd42:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มิถุนายน 2014, 11:33:10 โดย อั๋น ราชพฤกษ์ »

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
ผบ. จับได้ตอนเช้าแถวสำเหร่ครับ

มีหางเต่าด้วย

ซูมชัดๆ

• Pa Mania
  • *
ชัดแจ๋วเลยคับพี่หนึ่ง. เด่ว รอเจ้าของเข้ามาเฉยคับ.   ว่าเป็นของพี่ท่านไหนคับ.      :L2900:      :L2900:
   ยังดีน่ะคับรถติด.  ถ่ายรูป สบายเลยคับ.
   ปกติเวลาผมเจอนี่ขับ ตามกันไม่ทันเลยคับ.     :sd21:     :sd21:     :sd21:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ป้ายแดง มีสติ๊กเกอร์ราชินีด้วย ใครเอ๋ย  :L2761: :L2761:

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23

กราบสวัสดีพี่ หนุ่ม คร้าบ อ๋อ....ผมจำได้ละรถเก๋งใช่ไหมครับ....
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ผบ. จับได้ตอนเช้าแถวสำเหร่ครับ

มีหางเต่าด้วย

ซูมชัดๆ

อ้าว โดนซะแล้วเมื่อเช้าเอง อยากจะบอกว่าปกติ ผบ.พี่หนึ่งนี่จะไม่เคยตามหลังผมนาน ( เพราะเค้านี่ผมยกให้เป็นขาซิ่งระดับแนวหน้าเลย ) ผมก็ยังแปลกใจว่าวันนี้ทำไมตามหลังนาน เพิ่งมารู้ว่าโดนกดชัตเตอร์บั้นท้าย ก็เค้ามาจ่อหลังผมที่สำเหร่ ผมมองกระจกก็ไม่นึกว่าใช่ จนไม่ถึง 50 เมตรมั้งเค้าก็แซงขึ้นมาถึงรู้ว่าใช่ ผมมองไปนึกว่ากำลังแต่งหน้า แต่ตอนนี้รู้แล้วว่าสงสัยกำลังมองกล้องว่าโอมั้ยภาพที่ได้ ( เดา ) แล้วอีกอย่างก่อนหน้านี้นานแล้วเค้าแซงแล้วเข้ามาหน้าผมในเลนผม ผมก้บีบแตรทักทาย ตอนนั้นผมก็กังวลว่า ผบ. พี่หนึ่งจะนึกตำหนิผมหรือเปล่าว่าผมบีบแตรว่าปาดหน้าผม แต่จริงๆแล้วผมบีบแตรทักทาย ก่อนเข้าวงเวียนใหญ่ พี่หนึ่งบอก ผบ.ด้วยนะครับ แล้วไม่แน่ว่าวันอาทิตย์นี้อาจจะได้เจอกันที่คลองมะเดื่อครับ ขอคารวะ ผบ. พี่หนึ่งครับ   :sd23:  :sd23:  :sd23:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
อ้าว โดนซะแล้วเมื่อเช้าเอง อยากจะบอกว่าปกติ ผบ.พี่หนึ่งนี่จะไม่เคยตามหลังผมนาน ( เพราะเค้านี่ผมยกให้เป็นขาซิ่งระดับแนวหน้าเลย ) ผมก็ยังแปลกใจว่าวันนี้ทำไมตามหลังนาน เพิ่งมารู้ว่าโดนกดชัตเตอร์บั้นท้าย ก็เค้ามาจ่อหลังผมที่สำเหร่ ผมมองกระจกก็ไม่นึกว่าใช่ จนไม่ถึง 50 เมตรมั้งเค้าก็แซงขึ้นมาถึงรู้ว่าใช่ ผมมองไปนึกว่ากำลังแต่งหน้า แต่ตอนนี้รู้แล้วว่าสงสัยกำลังมองกล้องว่าโอมั้ยภาพที่ได้ ( เดา ) แล้วอีกอย่างก่อนหน้านี้นานแล้วเค้าแซงแล้วเข้ามาหน้าผมในเลนผม ผมก้บีบแตรทักทาย ตอนนั้นผมก็กังวลว่า ผบ. พี่หนึ่งจะนึกตำหนิผมหรือเปล่าว่าผมบีบแตรว่าปาดหน้าผม แต่จริงๆแล้วผมบีบแตรทักทาย ก่อนเข้าวงเวียนใหญ่ พี่หนึ่งบอก ผบ.ด้วยนะครับ แล้วไม่แน่ว่าวันอาทิตย์นี้อาจจะได้เจอกันที่คลองมะเดื่อครับ ขอคารวะ ผบ. พี่หนึ่งครับ   :sd23:  :sd23:  :sd23:

ผบ. ดีใจใหญ่กลับมาเล่าให้ฟังว่าวันนี้เจอพี่พรเทพด้วยหลังจากไม่เจอกันหลายเดือนครับ :sd10:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผบ. ดีใจใหญ่กลับมาเล่าให้ฟังว่าวันนี้เจอพี่พรเทพด้วยหลังจากไม่เจอกันหลายเดือนครับ :sd10:

ตกลงผบ.พี่หนึ่งคือปามาเนียตัวจริงใช่ไหมครับเนี่ย :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เห็นด้วยอย่างยิ่งกับความคิดพี่อั๋นครับ :L2761:  :L2761:  BBB Gang :L2759:

ลำโพงนอกสักตัว ไมค์ในรถสักอัน เจอกันบนถนนเมื่อไหร่ ก็ทักทายออกอากาศกันไปเลย  :L2739: :L2754:

• Pa Mania
  • *
 :sd42:
ลำโพงนอกสักตัว ไมค์ในรถสักอัน เจอกันบนถนนเมื่อไหร่ ก็ทักทายออกอากาศกันไปเลย  :L2739: :L2754:
:sd42:     :sd42:     :sd42:     เอาอย่างงั้นเลยคับ.   

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
เมื่อ 4664 เจอกันโดยบังอังเอิญ กับ 4554  ที่กิ่งแก้วทักทายแล้วก็มุ่งหน้าทางเดียวกัน

ผมว่าตุดผมดำแล้วนะ

คันนี้ดำกว่าผมอีก

ช่วงออกตัวเนี้ย ควันตลบเลยนะพี่เอิร์ท

ปล.ขาออกรถเยอะครับ ทำความเร็วไม่ได้เลย แต่ตอนขาเข้าวันนี้ลมแรงมากๆ แค่120 ยังส่าย 
ขับรถด้วยความระมัดระวังนะครับพี่เอร์ท

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ว่าแต่พี่ปรี ตามจับเจ้าของรถคันนี้ได้ด้วยหรือนี่  :L2900:  ขานี้วิ่งปรู้ดดด ..... ตรูดดำ....  ;D ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ว่าแต่พี่ปรี ตามจับเจ้าของรถคันนี้ได้ด้วยหรือนี่  :L2900:  ขานี้วิ่งปรู้ดดด ..... ตรูดดำ....  ;D ;D

หมดสิทธิ์ครับพี่อิฐ ดูตูดตอนออกตัวซิใครจะตามทัน  ออกตัวเหมือนนิจจาเลย  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ แอ๊ด ปาขาวขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
เจอพี่ไซ กำลังจะถอยรถออกจากปั๊ม ตอนผมเข้าปั๊มพอดี นึกว่าพี่ไซออกไปแล้ว ที่แท้ไปดักจับหน้าเซเว่นนี่เอง :L2900:
โดนหน้า7เลยเหรอครับพี่ตุ้ย  :L2754:

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
หมดสิทธิ์ครับพี่อิฐ ดูตูดตอนออกตัวซิใครจะตามทัน  ออกตัวเหมือนนิจจาเลย  :sd42: :sd42: :sd42:
ขอบคุณพี่ปรี ที่ให้ปาดหน้าครับ เร่งด่วนจริงๆต้องรีบไปเช็คที่อมตะก่อน. 11:45 เจอพี่ปรีก็ 11:10 แล้วเหลือเวลา ครึ่งชั่วโมงไปชลบุรีเลยมีเวลาทักทายน้อยไปหน่อยครับ  :L2739:  :sd10:   :L4387: