ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758207 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เอารูปลงยังไงครับ

ลงรูปผ่านมือถือหรือคอมพิวเตอร์ครับ  :L2761:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
อ้าว โดนจับจนได้แล้วเรา  :L2900:
พี่ไซไปทำไรที่นั่นละครับ

ผมไปประชุมมาครับพี่เอ๋ แต่ว่าพี่เอ๋ทำงานที่ hatc หรอครับ
พี่ x แกไปบ่อยมากครับ  :L2739: ผมนานๆไปทีครับ]

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย

ออฟไลน์ เอ๋. สาย1

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ผมไปประชุมมาครับพี่เอ๋ แต่ว่าพี่เอ๋ทำงานที่ hatc หรอครับ
พี่ x แกไปบ่อยมากครับ  :L2739: ผมนานๆไปทีครับ]
ใช่ครับพี่ไซ แหล่งหากินผม

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

พี่เก้#LS7
จับได้ตัวเป็นๆเลยครับ แต่คุยกันแปบเดี๋ยวเหมือนพี่เค้ารีบ. ไว้เจอกันใหม่ครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เก้#LS7

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
  • YNWA
 :sd23: สวัสดีอีกครั้งคับพี่ลีโจ ยินดีที่ได้เจอคับ ต้องขอโทษด้วยคับ ที่ไม่ได้อยู่คุยด้วย พอดีต่้องไปธุระต่ออ่ะคับ  :L4387:
โอกาสหน้าเจอกันใหม่คับ
ปอลอ: น้องปาของพี่  :L2900: มากคับ เห็นเว้บเดียวต้องเหลียวหลังเลย  :L2888:  :L2888:  :L2888:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
:sd23: สวัสดีอีกครั้งคับพี่ลีโจ ยินดีที่ได้เจอคับ ต้องขอโทษด้วยคับ ที่ไม่ได้อยู่คุยด้วย พอดีต่้องไปธุระต่ออ่ะคับ  :L4387:
โอกาสหน้าเจอกันใหม่คับ
ปอลอ: น้องปาของพี่  :L2900: มากคับ เห็นเว้บเดียวต้องเหลียวหลังเลย  :L2888:  :L2888:  :L2888:

ไม่ต้องชีเคลียตครับ  เห็นพี่เก้ รีบอยู่เหมือนกัน ถ่ายรูปเสร็จผมเลยลืมแนะนำตัวต้องขออภัยด้วย  :L4387:

เจอกันทักทายกันใหม่ครับ  :L2760:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2900:    :L2900:     :L2900:     :L2900:     
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ผมลงรูปผ่านมือถือไม่ได้ (Iphon 5S) พอสมัครแอฟ photobucket มันบอกอายุคุณน้อยไปครับ เปลี่ยน พ.ศ.เกิด ไงก็เหมือนเดิม
กรุณาอย่าถ่ายรูปรถผม ตอนฝ่าไฟแดงนะครับพี่ๆ  :sd42:

ออฟไลน์ พี่เบิ้ม แอร์พอร์ท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ให้ใส่เป็น คศ.ครับมันจะรับทันทีเลย โดนกับตัวเองมาแล้ว
ใส่ พศ.เกิดจริงๆมันบอกว่าอายุน้อยไป พอใส่ คศ.มันตกลงทันที

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ให้ใส่เป็น คศ.ครับมันจะรับทันทีเลย โดนกับตัวเองมาแล้ว
ใส่ พศ.เกิดจริงๆมันบอกว่าอายุน้อยไป พอใส่ คศ.มันตกลงทันที
:L6428: แรกให้พี่Berm Airport สำหรับวิธีแนะนำให้พี่ๆสามชิก ชื่อพี่อ่านอย่างไร (รบกวนชื่อภาษาไทยกำกับสักนิด) กลัวอ่านเสียงไม่ถูกต้อง ผมตกEN301ซ่อมหลายปีกว่าจะจบ  ใช้สิทธิ์ครบเลยครับ8ปี  ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *
 :L2904: เบิ้ม แอร์พอร์ท คร๊าบ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอบคุณคับสำหรับคำแนะนำคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L2904: เบิ้ม แอร์พอร์ท คร๊าบ

พี่ต๋อง น่าจะหมายถึงชื่อภาษาไทยของพี่เบิ้ม ที่โชว์อยู่ด้านซ้ายมือเหนือรูป ครับ
เพื่อพี่ ๆ ท่านอื่นพูดคุยกับพี่เบิ้มที่กระทู้อื่น จะได้เรียกชื่อไม่ผิดเพี้ยนครับ  :L4399:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ของผมมันให้ใส่แต่เป็น พ.ศ. ครับ (ของมันเลย 2543)ไม่มีเลข ค.ศ.เลย

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาตครับ ลองอย่างนี้อีกครั้งได้มั๊ยครับ ในส่วนของ พ.ศ.นั่นแหละ แต่เลือกตัวเลขที่มั่นต่ำมากๆ
ซึ่งอาจไม่ใช่ พ.ศ.เกิดจริงๆของเรา (จะสำเร็จหรือไม่ลองดูอีกทีครับ)

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
:L6428: แรกให้พี่Berm Airport สำหรับวิธีแนะนำให้พี่ๆสามชิก ชื่อพี่อ่านอย่างไร (รบกวนชื่อภาษาไทยกำกับสักนิด) กลัวอ่านเสียงไม่ถูกต้อง ผมตกEN301ซ่อมหลายปีกว่าจะจบ  ใช้สิทธิ์ครบเลยครับ8ปี  ;D ;D ;D

พี่ต๋องจำแม่นจัง คริๆ  :L2905: :L2905: :L2905: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
วันอาทิตย์จับพี่อ้วนได้แยกอโศก  :L6419:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
วันอาทิตย์จับพี่อ้วนได้แยกอโศก  :L6419:

หลักฐาน ไม่มี พี่อ้วนสู้คดีแน่ครับ พี่โบ๊ท  ;)

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
หลักฐาน ไม่มี พี่อ้วนสู้คดีแน่ครับ พี่โบ๊ท  ;)

ผมมีหลักฐานนะพี่อิฐ  :L6419: