ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758181 ครั้ง)

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับพี่ๆครับ เมื่อเช้าจับได้1คันครับ ทางด่วนตรงบางนาครับ ขับเก่งมากเลยครับ :L4398: :L6415: ผมตั้งแต่ขับมา1ปี เพิ่งจะเจอครับพี่ๆครับ แต่รถผมไม่ได้ติดติกเกอร์แล้วครับ ขอบคุณครับ

ใครหนอ!!! โดนพี่เอกสิทธิ์จับได้มารายงานตัวเร๊ววว..  :L2900: ปาเงินใช่เปล่า หาจับยากด้วย :sd42:
  แล้วสามคันเรียงกันนี่ปาหมดเลยเปล่าครับ หรือว่าคันหลังไทรทั้น  :L2901:

แล้วสติกเกอร์พี่ไปไหนซ๊ะล่ะครับ งั้นพี่ๆก็จับพี่เอกสิทธิ์ใส่สุ่มไม่ได้ล่ะซิ่งานนี้ :L2754: จัดType Dเลยพี่ :L2904:

ออฟไลน์ เอกสิทธิ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ใครหนอ!!! โดนพี่เอกสิทธิ์จับได้มารายงานตัวเร๊ววว..  :L2900: ปาเงินใช่เปล่า หาจับยากด้วย :sd42:
  แล้วสามคันเรียงกันนี่ปาหมดเลยเปล่าครับ หรือว่าคันหลังไทรทั้น  :L2901:

แล้วสติกเกอร์พี่ไปไหนซ๊ะล่ะครับ งั้นพี่ๆก็จับพี่เอกสิทธิ์ใส่สุ่มไม่ได้ล่ะซิ่งานนี้ :L2754: จัดType Dเลยพี่ :L2904:
สวัสดีครับพี่ ปา3คันเลยครับของผมจะสีขาวครับคันที่โดนจับ ทะเบียน ชม.ครับ คุ้นๆว่าเห็นในเวบเหมือนกันครับ  แต่พอดีจะขายรถนะครับเลยไม่ติดอะไรเลยครับ จะให้เดิมๆที่สุดครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย

ป่ะกันแต่เช้าเลยครับ แต่เอ่  :L2761: ใครหนอ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

ป่ะกันแต่เช้าเลยครับ แต่เอ่  :L2761: ใครหนอ

ใครหน๋อ คนมีดีด้วย  :L6428:

• Pa Mania
  • *
แรกเห็นก็นึกว่ารถพี่นุกนะนั่น

• Pa Mania
  • *
งั้นแถมอีกคันครับ เจอเมื่อสัปดาห์ทีาแล้ว ที่ ลานจอดรถHATC.
คันนี้พี่ x แกก็ถ่ายมาก่อนผมแป๊ปเดียวเหมือนกัน 555

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

:L2761: ใช่รถของพี่ตู่>>nikon หรือเปล่าหนอ ไม่แน่ใจ รอเจ้าตัวมาเฉลย

***อ้างอิงภาพจาก พี่นุก ปทุมธานี http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,886.msg88436.html#msg88436

• Pa Mania
  • *
:L2761: ใช่รถของพี่ตู่>>nikon หรือเปล่าหนอ ไม่แน่ใจ รอเจ้าตัวมาเฉลย

***อ้างอิงภาพจาก พี่นุก ปทุมธานี http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,886.msg88436.html#msg88436

สายสืบปามาเนียจิงๆครับพี่ต๋อง 555

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ขับปามาจะ3ปีอยู่แล้ว ไม่เคยเจอใครเลยบนท้องถนน  มีอยู่ครั้งเดียววิงสวนกับนางฟ้าริมแดง ที่ด่านบูรภาขาเข้า ผมวิ่งขาออก  พอดีรถคันนี้เด่นเลยมองเห็นได้ที่ระยะ500เมตร  :L2905: :L2905:
ไม่ใช่ผมขับรถน้อยนะ นี่ 2 ปี กว่า ปาเข้าไป แสนสองหมืนโลละ  ถ้าผมจับใครได้คันแรกมันต้องมีรางวัลนำจับกันบ้างแล้วละ  :L6419: :L6419: :L6419:

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
วันเสาร์ที่ 6 เมย. เจอปาดำ เชียงใหม่ ที่บ้านพักหารอากาศบ่อฝ้าย จะจับมาใส่สุ่มสักหน่อย กล้องอยู่บนห้องพัก
ลงมาตอนเย็นไม่เจอเสียแล้วเลยจับไม่ทัน

ขับปามาจะ3ปีอยู่แล้ว ไม่เคยเจอใครเลยบนท้องถนน  มีอยู่ครั้งเดียววิงสวนกับนางฟ้าริมแดง ที่ด่านบูรภาขาเข้า ผมวิ่งขาออก  พอดีรถคันนี้เด่นเลยมองเห็นได้ที่ระยะ500เมตร  :L2905: :L2905:
ไม่ใช่ผมขับรถน้อยนะ นี่ 2 ปี กว่า ปาเข้าไป แสนสองหมืนโลละ  ถ้าผมจับใครได้คันแรกมันต้องมีรางวัลนำจับกันบ้างแล้วละ  :L6419: :L6419: :L6419:

เหมือนกันพี่ปรี ไม่เคยเห็นเลย พอเจอกล้องอยู่บนห้องพักเลยอด
ไม่งั้น ปาดำ เชียงใหม่ เป็นคันแรกที่จอดเทียบข้างที่บ่อฝ้าย
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
วันเสาร์ที่ 6 เมย. เจอปาดำ เชียงใหม่ ที่บ้านพักหารอากาศบ่อฝ้าย จะจับมาใส่สุ่มสักหน่อย กล้องอยู่บนห้องพัก
ลงมาตอนเย็นไม่เจอเสียแล้วเลยจับไม่ทัน

เหมือนกันพี่ปรี ไม่เคยเห็นเลย พอเจอกล้องอยู่บนห้องพักเลยอด
ไม่งั้น ปาดำ เชียงใหม่ เป็นคันแรกที่จอดเทียบข้างที่บ่อฝ้าย

ปาดำเชียงใหม่คันนั้นน่าจะเป็นของพี่เจนะครับพี่จ่า
ใช่คันนี้ป่าวคับ จอดอยู่หน้าห้องพัก
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1705.msg102440/topicseen.html#msg102440  :L2901:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เมื่อวันอาทิตย์กลับจากเยี่ยมญาติที่อุดร
จะกลับไปที่กาญจนบุรี วิ่งผ่านเส้นบางเลน
เจอสมาชิกปามาเนียท่านนึง
ดีใจมาก ขับรถมาทุกวันนี้มองหาแต่สติ๊กเกอร์ปามาเนียแต่ไม่เคยเจอเลย
แต่ถ่ายไม่ทัน ขับแซงมาก่อน
อุส่าตีเข้าซ้าย ขับชลอๆ รอพี่ท่านแซงไป แต่ไม่มาสักที (พี่ท่านขับช้ามากครับ)
เลยไม่ได้เก็บรูปมา เสียดายมาก
แต่จำทะเบียนได้ว่า เป็นปาขาว ทะเบียน 3444
มีกันแมลงออสซี่ด้วย
เสียดายจริงๆที่ถ่ายไม่ทัน
 :L4386: :L4386: :L4386:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เมื่อวันอาทิตย์กลับจากเยี่ยมญาติที่อุดร
จะกลับไปที่กาญจนบุรี วิ่งผ่านเส้นบางเลน
เจอสมาชิกปามาเนียท่านนึง
ดีใจมาก ขับรถมาทุกวันนี้มองหาแต่สติ๊กเกอร์ปามาเนียแต่ไม่เคยเจอเลย
แต่ถ่ายไม่ทัน ขับแซงมาก่อน
อุส่าตีเข้าซ้าย ขับชลอๆ รอพี่ท่านแซงไป แต่ไม่มาสักที (พี่ท่านขับช้ามากครับ)
เลยไม่ได้เก็บรูปมา เสียดายมาก
แต่จำทะเบียนได้ว่า เป็นปาขาว ทะเบียน 3444
มีกันแมลงออสซี่ด้วย
เสียดายจริงๆที่ถ่ายไม่ทัน
 :L4386: :L4386: :L4386:
ปาขาว 3444.  เจอกันหลายคนแล้วคับ.   :L2900:    :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ณ. ชายแดนแม่สายครับ

:sd10:  :sd42:  :sd27: ตามมาจับถึงนี่เลย
น่าจะคันเดียวกันที่ผมไปจับได้ที่ชายแดนแม่สายนะครับ  :L2897:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
น่าจะคันเดียวกันที่ผมไปจับได้ที่ชายแดนแม่สายนะครับ  :L2897:

ชัดเลยครับ พี่เอิร์ท
พี่ท่านไปทั่วไทยจริงๆ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เอ๋. สาย1

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
งั้นแถมอีกคันครับ เจอเมื่อสัปดาห์ทีาแล้ว ที่ ลานจอดรถHATC.
คันนี้พี่ x แกก็ถ่ายมาก่อนผมแป๊ปเดียวเหมือนกัน 555

อ้าว โดนจับจนได้แล้วเรา  :L2900:
พี่ไซไปทำไรที่นั่นละครับ

ออฟไลน์ เก๋ ธรรมศาสตร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
เป็นคันแรกที่จับได้ครับหามานานละ เจอตอนเย็นเมื่อวานนี้แถวร้อยเอ็ด :L2754: :L2754: ปาพี่ท่านใดเอ่ยป้ายแดงด้วยดีใจสุดๆครับ :sd24: :sd24: :sd27: :sd27:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
เป็นคันแรกที่จับได้ครับหามานานละ เจอตอนเย็นเมื่อวานนี้แถวร้อยเอ็ด :L2754: :L2754: ปาพี่ท่านใดเอ่ยป้ายแดงด้วยดีใจสุดๆครับ :sd24: :sd24: :sd27: :sd27:

:L2736: :L6428: :L2734:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L6419:   เวลาเจอกันอยู่ไกลๆ. ทั้งนั้นเลยคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
เอารูปลงยังไงครับ