ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758638 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
:L2734: เยี่ยมเลยคับใส่แล้วจะงามหลายคับพี่เอ  :L2734:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เเฮๆ พอโดนจับได้ปุ๊ปพี่เเม็กก็line มาปั๊บ  ผมก็มองกวาดรอบรถเเล้วน้าาา หาสปายไม่เจอจิงๆ  :L2734: :L2734: :L2734:

ผมออกมาจากซอยพอดีครับรถติดๆ ถ่ายเสร็จผมก็ได้จังหวะชิดขวายูเทิร์นไปทางพัทยาใต้เลยครับ รีบไปหาลูกค้า  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ต่อไปจะมีไฟLED ด้วยนะพี่น้องต้น 5555 :L2906:  หมดนี่พอละพี่น้องต้น :sd42:

อย่าพึ่งพอสิ พี่เอ ยังไม่มี D ประจำการอยู่ด้านข้างเลยนะ  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ต่อไปจะมีไฟLED ด้วยนะพี่น้องต้น 5555 :L2906:  หมดนี่พอละพี่น้องต้น :sd42:

พอแล้ว (เสียงสูง) - ให้เวลาไม่เกิน 1 เดือน เดี๋ยวก็เข้ามาจองอีก ;D ;D ;D
กำลังมีรายการเด็ดๆ ออกมาอีกนะครับ พี่เอ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
พอแล้ว (เสียงสูง) - ให้เวลาไม่เกิน 1 เดือน เดี๋ยวก็เข้ามาจองอีก ;D ;D ;D
กำลังมีรายการเด็ดๆ ออกมาอีกนะครับ พี่เอ ;) ;) ;)
พอเเล้วววพี่pat  :sd42: :sd42:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ ใหม่ เมืองอุบล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
จับได้หน้า Makro อุบล วันอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ

มารายงานตัวคับ โอนจับได้แบบไม่รู้ตัว

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :sd06: มารอพี่แม็ค ผมถึงอยุธยาแล้วคร๊าบ ตั้งแต่บ่ายสาม  :L2739:
เสียดากล้องอยู่หลังรถ ไม่งั้นพี่แม็คเสร็จแน่  :sd42:
  แต่ผมน่าจะไม่รอด หนีพี่แม็คไม่ออกเลย  :L2900:

• Pa Mania
  • *
:sd06: มารอพี่แม็ค ผมถึงอยุธยาแล้วคร๊าบ ตั้งแต่บ่ายสาม  :L2739:
เสียดากล้องอยู่หลังรถ ไม่งั้นพี่แม็คเสร็จแน่  :sd42:
  แต่ผมน่าจะไม่รอด หนีพี่แม็คไม่ออกเลย  :L2900:

5555 มารายงานตัวครับ โดนพี่ป้อมจับโดยละม่อมเลย กำลังขับรถแบบไร้สติ รถเยอะ กำลังง่วงเลย ทีแรกถูกบีบแตรใส่ ผมยัง.......อะไรว๊า อยากแซงก็แซงไปเด้ เลนขวายังมีนี่นา แต่พอหันไป.....เจอะหน้าน้องปาขาวล้อโต ลายล้อแม็กเดาไว้ก่อนเลยว่าน่าจะเป็นพี่ป้อมแน่ กว่าจะได้มองอย่างอื่นต่อก็เลยบีบแตรกลับไปทักทาย พร้อมกับนั่งนึก ว่ารถใครน๊า รถพี่ป้อมป่าวหว่า ออปชั่นครบแต่ไม่มีดี น่าจะใช่นะ ว่าแล้วกว่าจะได้สติ พี่ป้อมก็รีบหนีไปไหนก็ไม่รู้ มุดไปมุดมาควันออกตรูดดำปี๋ ผมก็เลยเร่งเครื่องตามไปดูให้ชัดๆ แล้วเราก็มีโอกาสได้ทักทายกัน  :sd42: :sd42: :sd42: 

ทีแรกผมว่า โดนเข้าแล้ว..... เพิ่งจับพี่เออุได้เมื่อไม่นานมานี้ คราวนี้ดันถูกจับซะได้  :L4396:  ในรถพี่ป้อมมีผู้ช่วยถ่ายภาพด้วย ไม่น่ารอด
แต่.....  :L2754: :L2754: :L2754:  ผมมีผู้ช่วยถ่ายภาพให้ครับ 555555 ชัดเจนเลย ขณะกำลังมุดออกทางเลนซ้ายสุด

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ขาวเข้ม

5555 มารายงานตัวครับ โดนพี่ป้อมจับโดยละม่อมเลย กำลังขับรถแบบไร้สติ รถเยอะ กำลังง่วงเลย ทีแรกถูกบีบแตรใส่ ผมยัง.......อะไรว๊า อยากแซงก็แซงไปเด้ เลนขวายังมีนี่นา แต่พอหันไป.....เจอะหน้าน้องปาขาวล้อโต ลายล้อแม็กเดาไว้ก่อนเลยว่าน่าจะเป็นพี่ป้อมแน่ กว่าจะได้มองอย่างอื่นต่อก็เลยบีบแตรกลับไปทักทาย พร้อมกับนั่งนึก ว่ารถใครน๊า รถพี่ป้อมป่าวหว่า ออปชั่นครบแต่ไม่มีดี น่าจะใช่นะ ว่าแล้วกว่าจะได้สติ พี่ป้อมก็รีบหนีไปไหนก็ไม่รู้ มุดไปมุดมาควันออกตรูดดำปี๋ ผมก็เลยเร่งเครื่องตามไปดูให้ชัดๆ แล้วเราก็มีโอกาสได้ทักทายกัน  :sd42: :sd42: :sd42: 

ทีแรกผมว่า โดนเข้าแล้ว..... เพิ่งจับพี่เออุได้เมื่อไม่นานมานี้ คราวนี้ดันถูกจับซะได้  :L4396:  ในรถพี่ป้อมมีผู้ช่วยถ่ายภาพด้วย ไม่น่ารอด
แต่.....  :L2754: :L2754: :L2754:  ผมมีผู้ช่วยถ่ายภาพให้ครับ 555555 ชัดเจนเลย ขณะกำลังมุดออกทางเลนซ้ายสุด
บริษัทให้งบไปเที่ยวประจำปี เลยไปกินลีโอแถวจอมเทียนมา ขาไปก็ลุ้นอยู่มาจะเจอใครมั๊ย ไม่เจอซักคัน :L2754: ขากลับเห็นแต่ไกล แต่กล้องดันอยู่ท้ายรถ เลยเป็นฝ่ายโดนซ๊ะเลย
      หนีไม่ออกครับพี่แม็กรถแยอะมากมาย ผู้โดยสารหลับทุกที่นั่ง มุดหนีจนตื่นหมดเลย รถพี่แม็คพลิ้วมาก
 น้องๆถาม หนีใครเหรอ ? บอก กำลังถูกล่า :sd42: โดนจริงด้วย..5...5..5...!!!
   ยินดีที่โดนจับใส่สุ่มครับพี่ ครั้งนี้รอบสองแล้วที่โดน
มี้ทติ้งหน้าพบกันครับพี่แมฅ็ค พร้อมลีโอเย็นๆ :L2904:

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
บริษัทให้งบไปเที่ยวประจำปี เลยไปกินลีโอแถวจอมเทียนมา ขาไปก็ลุ้นอยู่มาจะเจอใครมั๊ย ไม่เจอซักคัน :L2754: ขากลับเห็นแต่ไกล แต่กล้องดันอยู่ท้ายรถ เลยเป็นฝ่ายโดนซ๊ะเลย
      หนีไม่ออกครับพี่แม็กรถแยอะมากมาย ผู้โดยสารหลับทุกที่นั่ง มุดหนีจนตื่นหมดเลย รถพี่แม็คพลิ้วมาก
 น้องๆถาม หนีใครเหรอ ? บอก กำลังถูกล่า :sd42: โดนจริงด้วย..5...5..5...!!!
   ยินดีที่โดนจับใส่สุ่มครับพี่ ครั้งนี้รอบสองแล้วที่โดน
มี้ทติ้งหน้าพบกันครับพี่แมฅ็ค พร้อมลีโอเย็นๆ :L2904:
พี่ป้อมคู่หูขอบ 18 ผมโดนจับซะเเล้ว  พัทยาถิ่นพี่เเม็คเค้าคับพี่ป้อม ผมไปครึ่งชั่งโมงยังโดนเลยพี่ ต้องมุดหนีกันอย่างเดวเลย  :L2905: :L2905: :L2905:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

:L2739:  พี่ป้อมคร้าบบบ  :L2756: :L2756: :L2756:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
รถพี่ป้อมพ่นควันพลางตัวด้วย  :L2754:  ผมก็ไปยุดยา บ่อยนะ ไม่ยักโดนพี่ป้อมจับ  :L2901: :L2901:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
รถพี่ป้อม มันขาดอะไรไปหว่า  :L2754:

• Pa Mania
  • *
รถพี่ป้อม มันขาดอะไรไปหว่า  :L2754:

D D D D D D D Type  :L6419:

surut jantorn

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

ขาวเข้ม

D D D D D D D Type.   :L6419:
A8
D D D D D Type. ไม่พลาดอยู่แล้ว รอเวลาฟักตัวครับ เอาให้MANIAให้เต็มที่ก่อน  :L6419:
   แต่A8 นี่ซี่!!! เพิ่งโดนBF18ไป ราคาเท่าA8เลย  :L2739: เอาไว้เป็นรุ่นอื่นล่ะกัน

ขาวเข้ม

พี่ป้อมคู่หูขอบ 18 ผมโดนจับซะเเล้ว  พัทยาถิ่นพี่เเม็คเค้าคับพี่ป้อม ผมไปครึ่งชั่งโมงยังโดนเลยพี่ ต้องมุดหนีกันอย่างเดวเลย  :L2905: :L2905: :L2905:
:sd42: ไปถึงถิ่น ต้องโดนเจ้าถิ่นจับครับพี่เออุ ไม่งั้นไปไม่ถึง :sd42:
รถพี่ป้อมพ่นควันพลางตัวด้วย  :L2754:  ผมก็ไปยุดยา บ่อยนะ ไม่ยักโดนพี่ป้อมจับ  :L2901: :L2901:
พลาดได้ไงเนี๊ย แต่ผมวิ่งเข้ายุดยาในตัวเมืองก็ไม่เคยเจอเลยนะ เจอแต่บ้านข้างๆ เต็มเลย ไนหมู่บ้านที่อยู่ก็หลายคัน แต่บ้านมาเนีย หามีไม่ :L2905:
:L2739:  พี่ป้อมคร้าบบบ  :L2756: :L2756: :L2756:
คร๊าบบบบ พี่กิต ถูกต้องล่ะคร๊าบ :L2754:

ออฟไลน์ เอกสิทธิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
สวัสดีครับพี่ๆครับ เมื่อเช้าจับได้1คันครับ ทางด่วนตรงบางนาครับ ขับเก่งมากเลยครับ :L4398: :L6415: ผมตั้งแต่ขับมา1ปี เพิ่งจะเจอครับพี่ๆครับ แต่รถผมไม่ได้ติดติกเกอร์แล้วครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มีนาคม 2014, 19:30:50 โดย เอกสิทธิ์ »