ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758399 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
สำหรับเกมส์จับปาใส่กระด้ง ประกาศผลเรียบร้อยแล้วนะครับ
ไปดูผู้ชนะได้ที่กระทู้นี้เลยครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?topic=5876.msg247314;topicseen#msg247314
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เป็นต่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
:sd23:  :sd23:  :sd23: จับปาดำมาฝากคับ  :L2901:

คันนี้ผมก็จับได้ครับวันเดียวกันเรยแต่ถ่ายไม่ทันรถติดมากมายในชอยบางแก้วตอนเช้าไปส่งลูกที่โรงเรียนราชวินิช บางแก้ว

Sent from my iPhone using Tapatalk
คนปุ้นเต๋

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
พยายามจับยุ่หลายวันแระครับคันนี้เพิ่งจะมีโอกาสวันนี้เองเจอทุกวันชอยราชวินิต บางแก้ว
ของคัยก็ไม่รู้

Sent from my iPhone using Tapatalk
คนปุ้นเต๋

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
พยายามจับยุ่หลายวันแระครับคันนี้เพิ่งจะมีโอกาสวันนี้เองเจอทุกวันชอยราชวินิต บางแก้ว
ของคัยก็ไม่รู้

คุ้นๆๆ มากเลยคับพี่เป็นต่อ.... :sd42:  :sd42:  :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
คุ้นๆๆ มากเลยคับพี่เป็นต่อ.... :sd42:  :sd42:  :sd42:
ถ้าจำไม่ผิดเมื่อวานตอนเย็นก็จอดยุ่ในชอยราชวินิตนะครับคันนี้

คนปุ้นเต๋

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
อยู่บ้านหลังนี้ มาก็หลายปี...เพิ่งมีโอกาสจับปาได้กับเขา  :'(  :sd42:
เหตุดกิดมะวาน วันที่ 11 มิ.ย. สดๆ ร้อนๆ  :-*
ของพี่ท่านใดกันนะ  ::) ;D

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
อยู่บ้านหลังนี้ มาก็หลายปี...เพิ่งมีโอกาสจับปาได้กับเขา  :'(  :sd42:
เหตุดกิดมะวาน วันที่ 11 มิ.ย. สดๆ ร้อนๆ  :-*
ของพี่ท่านใดกันนะ  ::) ;D

คันนี้โดนจับบ่อยจิงๆๆ

คนปุ้นเต๋

• Pa Mania
  • *
คันนี้โดนจับบ่อยจิงๆๆ
 :L2739: ก็คันนี้เป็นรถนายแบบ...นี่คับพี่เป็นต่อ  :L2905:  :L2905:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย

ถึงว่าทำไมเจอบ่อยจิงๆๆเดินสายตลอดนี่เอง

คนปุ้นเต๋

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่

เช้านี้ครับ แถวคลองสองธัญ

หนุ่มเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
คัยจับได้นี่ผมว่าเก่งนะปกติผมขับจะไม่ค่อยเจอเรยนานนนนนนจะเจอชักครั้งนึง

คนปุ้นเต๋

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เมื่อวานเห็นอะไรแว็บๆ..........

คราวนี้ชัดเลย รถพี่ท่านไหนเอ่ย   :L2761:

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
จับได้แถวสยามอิสเทิร์นหาเจ้าของไม่เจอครับ

Sent from my CAM-L21 using Tapatalk

• Pa Mania
  • *
สวยงาม เลอค่า  :L2734:  :L2734:  :L2734:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สวยงาม เลอค่า  :L2734:  :L2734:  :L2734:

:L2758: :L2758: :L2758:

พี่ซูกิ-เอมาทำอะไรแถวนี้ครับ

• Pa Mania
  • *
 :sd23:  :sd23:  :sd23: สวัสดีคับพี่กิต....พอดีมีภารกิจงานที่ตึก ที่พี่จอดรถนั่นแหละคับ  :L2754:   :L2754:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
เมื่อวานจับคันนี้ได้พร้อมเจ้าของเรยครับมากดตังค์ยุ่ข้างๆๆกันเรย
ขออณุญาตเจ้าของภาพมาด้วยนะครับ

คนปุ้นเต๋

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
รถติดๆ จำปลาดำได้อีกคันแล้ว

หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:sd23:  :sd23:  :sd23: สวัสดีคับพี่กิต....พอดีมีภารกิจงานที่ตึก ที่พี่จอดรถนั่นแหละคับ  :L2754:   :L2754:

แอบไปทำไรหว่า  ::)  :-X  ;)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เมื่อวานจับคันนี้ได้พร้อมเจ้าของเรยครับมากดตังค์ยุ่ข้างๆๆกันเรย
ขออณุญาตเจ้าของภาพมาด้วยนะครับ

อ้าว...พี่เอ็กซ์นี่ กดตังแล้วเดินก้มหน้าแบบนี้ สงสัยกดไปให้คนที่บ้านแหงๆ เอิ้กๆๆ
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ