ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758480 ครั้ง)

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
55555 กลัวจะโดนถ่ายรูป หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
  พี่พีราก็จับได้ 1คัน ในห้างแฟชั่นแถวบ้าน พอดีไปซื้อของเข้าบ้าน...กำลังจะขับออกมา...มองๆไปเอ๊ะ!!รถในคลับ...ทีแรกจะไม่ถ่ายละมองไปเห็นผ้ากันเปื้อน...พี่เค้าน่าจะเคยมามิตติ้งรึป่าว...เหมือนกำลังงัดอะไรกันยุบนหลังคา...ถ้าพี่พีราเห็นก่อนเคลื่อนรถจะเดินไปทักยุเหมือนกัน..แต่ขับเคลื่อนรถแล้วถึงเห็น รถก็ติดๆพี่ยามก็เป่านกหวีดเรียกอยู่นั่นละ..กระจกก็เปิดไม่ได้เพิ่งติดฟิล์ม...ไม่งั้นนะจะบอกพี่เค้าให้เข้าไปรายงานตัวให้หน่อยเดี๋ยวพี่พีราจะให้ไฟเวลคัม.. แต่พี่พีราขอฟิล์มนะ.. แต่อดเพราะไปคนเดียวไม่มีคนขับรถให้.... :D  ;D รถพี่พีราไฟเวลคัมมันเสื่อมละ ไม่ชัด...ไม่ทราบว่าทางเว็ปมีขายไหมตัวฟิล์มอะ่ค่ะ...พี่พีราขอซื้อนะคะ.. :L4399:.

🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
จับปาดำ มาได้ 2 คัน
คันแรก

คันที่สอง

มารายงานตัวด้วยนะคับพี่ๆทั้งสองท่าน  :L2897:

• Pa Mania
  • *
 :L2894: จับปาเงินมาฝากคับ  :L2901:

ออฟไลน์ วิทย์ ตรัง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ปามาเนีย
สวัสดีครับพี่ๆ  วันอาทิตย์ที่ผ่านมาตอนค่ำๆ เจอคันนี้จอดอยู่ที่หาดปากบารา  อ.ละงู สตูล ครับ
ดีใจมากๆ ว่าจะเข้าไปทักครับ ไปด่อมๆ มองๆ อยู่พักใหญ่ๆ  แต่คนเยอะมาก และเสาร์อาทิตย์เป็นตลาดเย็นด้วยครับ
สรุปไม่เจอครับ เลยแอบถ่ายมาครับ  ไม่ทราบเป้นรถพี่ท่านใด

ออฟไลน์ วิทย์ ตรัง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ปามาเนีย
 :L2761: อ้าววว รถเอียง  โทษทีครับพี่ๆ  ขออภัยมือใหม่คร้าบบบ  :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ ตั้ม บางพลี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • ปามาเนีย
จับปาดำ มาได้ 2 คัน บา
คันแรก

คันที่สอง

)มารายงานตัวด้วยนะคับพี่ๆทั้งสองท่าน  :L2897:

พี่ซูกิ-เอ  ทะเบียน 2กค-5931  รถผมเองคร้าบบบ   :sd10:  ..... แต่ไม่แน่ใจว่าเจอกันนานยัง บางครั้งถ้าบีบแตรแล้วไม่ได้ทักตอบ ขออภัยนะครับคนขับอาจจจะไม่ใช่ผม (อาจจะเป็นคุณแฟนขับไป)  :sd42: :sd42:  ถ้าพี่อยู่แถวๆ ราม2 ไว้มีโอกาสเจอกันครับ  :sd23: :sd23: :sd23:
ที่สุด... ของ "ความโชคดี" คือมี "เพื่อนดี"

• Pa Mania
  • *
พี่ซูกิ-เอ  ทะเบียน 2กค-5931  รถผมเองคร้าบบบ   :sd10:  ..... แต่ไม่แน่ใจว่าเจอกันนานยัง บางครั้งถ้าบีบแตรแล้วไม่ได้ทักตอบ ขออภัยนะครับคนขับอาจจจะไม่ใช่ผม (อาจจะเป็นคุณแฟนขับไป)  :sd42: :sd42:  ถ้าพี่อยู่แถวๆ ราม2 ไว้มีโอกาสเจอกันครับ  :sd23: :sd23: :sd23:
:sd23: สวัสดีคับพี่ตั้ม ผมผ่านย่านรามสองอยู่บ่อยๆช่วงเปิดเทอม โอกาศหน้าคงได้ทักทายกันนะคับ  :L2894:  :L2901:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ขออัพเดทคะแนนกับเกมส์จับปากันหน่อยครับ

อัพเดทวันที่ 17/05/2016

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
 :L4398:  :L4398: ปาขาวออกมาเล่นน้ำ จับได้พร้อมเจ้าของลุงโต้งนี่เองงงงง  :sd42:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ต๊ะเอ๋...พี่อั๋น ....แต่ไม่ใช่เป็นแฟนพี่อั๋นต่างหาก พิกัดเซ็นทรัล เวสต์เกต บางใหญ่

Sent from my SM-A520F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
มีเวลาถ่ายกือบจะรอบคัน..ปั๊ม ปตท.แยกอ่างศิลา ชลบุรีนะครับ..ผมคุ้นๆแต่นึกไม่ออกรอพี่มาเฉลยนะครับ

Sent from my SM-A520F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
จับปากันซะสนุกเลยครับพี่ๆ เมื่อคืนผมเจอคันนึง ถ้าพี่เค้าเล่นบอร์ดอยู่ และรู้ว่ามีเกมส์นี้ พี่เค้าน่าจะได้หลายแต้มนะครับ แต่ไม่รู้พี่เค้าถ่ายปาผมติดรึป่าว  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
จับปากันซะสนุกเลยครับพี่ๆ เมื่อคืนผมเจอคันนึง ถ้าพี่เค้าเล่นบอร์ดอยู่ และรู้ว่ามีเกมส์นี้ พี่เค้าน่าจะได้หลายแต้มนะครับ แต่ไม่รู้พี่เค้าถ่ายปาผมติดรึป่าว  :sd42: :sd42: :sd42:
ผมก็มีรูปรถพี่แม็คอยู่นะ..ยังไม่ได้ลงเลย

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ผมก็มีรูปรถพี่แม็คอยู่นะ..ยังไม่ได้ลงเลย

:L2755: :L2755: :L2755: จัดปาาาายยยย  :L2754: :L2754: :L2754:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่

จับได้อีกแล้ว หน้าโลตัส คลองหลวง

Sent from my iPhone using Tapatalk
หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
รายงานตัวครับ คันที่สอง ไปโดนจับแถวไหนครับเนี่ย นึกไม่ออกหรือ ผบ.เอาไปขับไม่แน่ใจ :sd21:

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
จับปาดำ มาได้ 2 คัน
คันแรก

คันที่สอง

มารายงานตัวด้วยนะคับพี่ๆทั้งสองท่าน  :L2897:
รายงานตัวครับ คันที่สอง ไปโดนจับแถวไหนครับเนี่ย นึกไม่ออกหรือ ผบ.เอาไปขับไม่แน่ใจ :sd23:
โชคดีที่โดนจับตอนที่ล้างรถแล้ว ปรกติเน่ามาก เขรอะมาก

• Pa Mania
  • *
รายงานตัวครับ คันที่สอง ไปโดนจับแถวไหนครับเนี่ย นึกไม่ออกหรือ ผบ.เอาไปขับไม่แน่ใจ :sd23:
โชคดีที่โดนจับตอนที่ล้างรถแล้ว ปรกติเน่ามาก เขรอะมาก
ผมเองเป็นคนจับยังจำไม่ได้เลยคับ  :sd42:  :sd42:  :L2905:

• Pa Mania
  • *
 :sd23:  :sd23:  :sd23: จับปาดำมาฝากคับ  :L2901: