ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758311 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป้อม (pomek)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • ปามาเนีย
วันนี้เจอพี่ปามาเนียสีขาว มีบันไดและกันโคลนเอกลักษณ์ของชาวปามาเนีย ดีใจจุง    :sd10: :sd10: :sd10:    บนเส้นสุวินทวงศ์ เวลาประมาณ 4 โมงกว่าๆ แล้วเลี้ยวตามเข้าถนนรามคำแหง

บีบแตรทักทาย เปิดกระจกทักกันเรียบร้อยครับ   ยินดีที่ได้รู้จักครับ   ผมป้อม ขับน้องถั่วรถถังเองครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
วันนี้เจอพี่ปามาเนียสีขาว มีบันไดและกันโคลนเอกลักษณ์ของชาวปามาเนีย ดีใจจุง    :sd10: :sd10: :sd10:    บนเส้นสุวินทวงศ์ เวลาประมาณ 4 โมงกว่าๆ แล้วเลี้ยวตามเข้าถนนรามคำแหง

บีบแตรทักทาย เปิดกระจกทักกันเรียบร้อยครับ   ยินดีที่ได้รู้จักครับ   ผมป้อม ขับน้องถั่วรถถังเองครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

ยินดีด้วยครับพี่ป้อม เพิ่งมาอยู่ไม่นานก็จับปาได้ละ เสียดายไม่มีภาพมาโชว์ จะได้ทายกันว่าเป็นรถใครกัน  :L2734: :L2734: :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ยินดีด้วยครับพี่ป้อม เพิ่งมาอยู่ไม่นานก็จับปาได้ละ เสียดายไม่มีภาพมาโชว์ จะได้ทายกันว่าเป็นรถใครกัน  :L2734: :L2734: :L2734:
ถ้าเดา อาจจะหนุ่มปัตตานี
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ถ้าเดา อาจจะหนุ่มปัตตานี

พี่บังมะนี่เอง  :L2736: :L2736: :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

ต้องบอกใบ้ไหมครับสำหรับหนุ่มหล่อคันนี้

Sent from my iPhone using Tapatalk
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *

ต้องบอกใบ้ไหมครับสำหรับหนุ่มหล่อคันนี้

Sent from my iPhone using Tapatalk

ใบ้ให้หน่อยครับพี่อาท  ::) ::) ::)

• Pa Mania
  • *
ใบ้ให้หน่อยครับพี่อาท  ::) ::) ::)
แบ๊ะๆๆๆๆ

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
แบ๊ะๆๆๆๆ

พี่อาท ใบ้แบบนี้ ผมเลยไม่กล้าบอกให้ใบ้เพิ่มเลย กลัวพี่อาทจะ บอกว่า "แบ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"
 :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
พี่อาท ใบ้แบบนี้ ผมเลยไม่กล้าบอกให้ใบ้เพิ่มเลย กลัวพี่อาทจะ บอกว่า "แบ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"
555 เที่ยวเพลินเลยนะพี่ป๊อบ กลับถึงบ้านแล้วเหรอครับ

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
555 เที่ยวเพลินเลยนะพี่ป๊อบ กลับถึงบ้านแล้วเหรอครับ

ถึงแล้วครับ แต่ยังไม่อยากกลับเลย กำลังเพลิน  ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *
ถึงแล้วครับ แต่ยังไม่อยากกลับเลย กำลังเพลิน  ;D ;D ;D

อาทิตย์นี้เที่ยวทะเลบ้างเลย

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่

จับได้เมือวานเย็นทางยูเทริ์นหน้าตลาดไท ครับ

หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

จับได้เมือวานเย็นทางยูเทริ์นหน้าตลาดไท ครับ

รถไซซะนะ แน่ ๆ  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
รถไซซะนะ แน่ ๆ  :sd42:
คันนี้สลัดทางเลียบไซนะฯ :L2739:
Pamania so good

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป

:sd42: น่าจะเป็นรถมาส่งเมลล่อนที่ตลาดไทมากกว่านะ ในรถมีแรงงานเด็กด้วย2คน  :L2905:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

ขนาดภาพที่จับได้ยังมีเอกลักษณ์เลยครับ สายมุด ฉุดไม่อยู่ มีลูกคู่ 2 คนครับ  :sd42:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

ทันไหมพี่.555. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
อยู่ที่นี่มาตั้งนานละ
ทำไมยังไม่มีใครจับเราได้สักทีหว่าาา

:L2761: :L2761: :L2761:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
อยู่ที่นี่มาตั้งนานละ
ทำไมยังไม่มีใครจับเราได้สักทีหว่าาา

:L2761: :L2761: :L2761:

แว๊นซ์ให้น้อยลง ขับปาให้มากขึ้น น่าจะโดนจับมั่งล่ะ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
แว๊นซ์ให้น้อยลง ขับปาให้มากขึ้น น่าจะโดนจับมั่งล่ะ  ;D ;D ;D

เกือบ 4 ปีนี่ผมวิ่งไปตั้งเกือบ 60,000 โลแล้วนะ
เยอะแล้วนะเนี่ยยยยย
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html