ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 756942 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
 :sd42: :sd42: :sd42:

หามานานละ จับได้ตัวเป็นๆเป็นครั้งแรกแล้วครับพี่น้อง..... ปาของใครมารายงานตัวหน่อยจร้าาาาาาา :L6419: :L6419:

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

tod

• บุคคลทั่วไป
ขยันจังเลยพี่ตาม  :L2900: วันหลังถ้าเจอปาดหน้าแล้วจอดเลย  :sd42:

• Pa Mania
  • *
ขยันจังเลยพี่ตาม  :L2900: วันหลังถ้าเจอปาดหน้าแล้วจอดเลย  :sd42:

ปาดไม่ไหวครับ น้องปาคันนี้แรงเกิน.... คันนี้จูนสูตรผีบอก มีผีสิงอยู่ด้วยครับ :L2739:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 79
:sd42: :sd42: :sd42:

หามานานละ จับได้ตัวเป็นๆเป็นครั้งแรกแล้วครับพี่น้อง..... ปาของใครมารายงานตัวหน่อยจร้าาาาาาา :L6419: :L6419:

ทะเบียนรุ่นนี้ มีอยู่คนเดียว อิๆ :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
 ใช่ปา พี่กอบป่าว ตูดดำเชียว555

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ดีที่รถเราสีบอร์นเงิน..เพราะดูในรูปมันสีออกเทามอๆ ใช่ปะพี่ตาม   :L2754:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
น่าจะของพี่กอบ อ่ะ เชิญพี่กอบรับรางวัลอั่งเปาตรุษจีนจากพี่ตามเลยคับ
:sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
น่าจะของพี่กอบ อ่ะ เชิญพี่กอบรับรางวัลอั่งเปาตรุษจีนจากพี่ตามเลยคับ
:L2759:

• Pa Mania
  • *

ตูดแมวป่าขาวแล้วนะ....พี่กอบยังตูดดำอยู่อีกหราาาาาาาา  :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ตูดแมวป่าขาวแล้วนะ....พี่กอบยังตูดดำอยู่อีกหราาาาาาาา  :L2754: :L2754:
ใช้ครับฝีมือพี่ตามเองเลย  5555
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
จับได้ใหม่ คราวนี้แมวป่ามีเงาแล้วครับ  จะทำอะไรผิดก็สามารถอ้างได้แล้ว  อิ  อิ

ดูนี่   เห็นจากกระจกหลังตกใจนึกว่าใครเอารถมาขับ

ใกล้เข้ามาอีกนิด

นั่นไง  จมูกดำมาเชียว  แมวป่าตัวที่2  55555

หวังว่าคงเห็น Sticker นี้จากลูกแมวของผมนะ อิ  อิ

กลับจากบ้านนาสะดุ้ง ภูทับเบิกก็เอาลูกแมวไปตีคิ้ว  หน้าหลังเรียบร้อย 555

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เอ๊ะnakhonpathom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ พี่คม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ผมล่ะชอบลูกแมวป่าคันนี้จริงๆ น่าจะหัวเราะได้ทั้งวัน 5555 :L2736: ได้มันมาด้วยวิธีไหนครับ :L2900:
มาไม่บ่อย...แต่คอยส่องทุกเวลา

• Pa Mania
  • *
ผมล่ะชอบลูกแมวป่าคันนี้จริงๆ น่าจะหัวเราะได้ทั้งวัน 5555 :L2736: ได้มันมาด้วยวิธีไหนครับ :L2900:
อย่าเชื่อในสิ่งที่เห็นครับพี่คม ......อีก  1 ..งง ....  5555     :L4396:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
เมื่อวานจับปามาเนียขาวๆ ล้อสีทองแดงงามๆ ได้ 1 ลำ แต่ถ่ายรูปไม่ทัน....พอดีผมมาเร็วไปหน่อย ชลอถ่ายไม่ทัน  :L4384: :L4384: :L4384:....จับได้แถว กาญจนาภิเษก-บรมฯ....บีบแตรทักทายไป 2 ครั้ง.....เป็นของใครก็ไม่รู้ แต่ขอบอกว่า ล้อพี่สวยมว๊าาาาาาาาาาาาาก :L6428: :L6428: :L2900: :L2900:

• Pa Mania
  • *
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd23: :sd23: สวัสดีครับพี่ตาม ถ้าอย่างนั้นก็เป็นรถผมเองครับผม ผมได้ยินเสียงแตรแล้วเลยสต๊อปไฟตอบพี่ไปเหมือนกันก่อนที่พีจะเลี้ยวเข้าซอยข้างหน้าไปครับ ดีใจที่ได้เจอพี่น้องปามาเนียครับ  :sd21: รถขาวเหมือนกันด้วย รถพี่ก็สวยครับผม
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
:sd23: :sd23: สวัสดีครับพี่ตาม ถ้าอย่างนั้นก็เป็นรถผมเองครับผม ผมได้ยินเสียงแตรแล้วเลยสต๊อปไฟตอบพี่ไปเหมือนกันก่อนที่พีจะเลี้ยวเข้าซอยข้างหน้าไปครับ ดีใจที่ได้เจอพี่น้องปามาเนียครับ  :sd21: รถขาวเหมือนกันด้วย รถพี่ก็สวยครับผม

อ้าว....สวัสดีครับพี่ธี.....ดีใจที่ได้เจอครับผม.....ผมมาจากบรมฯขาออก ลงต่างระดับมา มองซ้ายป๊าาาาาาาด....เจอพี่ธีขับช้าๆอยู่ทางซ้าย....พยายามตบเข้าข้างหลังพี่ธี ว่าจะถ่ายรูปจับตัวเป็นๆซักหน่อย....แต่มาความเร็วสูงเกิน จะเบรกก็เกรงว่า 10 ล้อที่มาข้างหลังจะเอาท้ายน้องปาไปกิน....เลยต้องชะแว๊ปไปเข้าข้างหน้าพี่ธีอะครับ.......ที่เล่ามาทั้งหมดเพื่อจะบอกว่า ไม่ได้ตั้งใจปาดหน้านะคร้าาาาาบ  :L2754: :L2754:

เห็นชลออยู่ด้านซ้าย แถวนั้น ผมนึกว่าพี่ธีจะซื้อต้นไม้ซะอีก แต่เห็นขับเลยมา...ผมไปรับลูกที่โรงเรียนในซอยนั้นครับ......หวังว่าจะได้เจอกันอีกนะครับ  :sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *
 :sd10: ที่จริงบ้านผมอยู่แถวๆละแวกนั้นนะครับ แต่วันนั้นพาคุณพ่อ คุณแม่ไปหาซื้อต้นไม้จริงๆละครับ ลูกพี่ตามเรียนอยู่เพลินพัฒนาเหรอครับผม คงได้เจอกันอีแน่ๆครับเพราะผมวิ่งแถวนั้นบ่อยครับ :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ เอ๊ะnakhonpathom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0