ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจ และร่วมไว้อาลัยกับการจากไปของคุณพ่อของเจ๊ลี(ผบ. พี่กิตติ) ครับ  (อ่าน 27992 ครั้ง)

ออฟไลน์ โหน่ง เมืองสิงห์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับพี่กิตติและครอบครัวด้วยครับ :L4399:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :L4399:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พงษ์ ลำลูกกา

• Pa Mania
  • *
  • พงษ์ ลำลูกกา
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครัวด้วยครับ
The ไฮเอจ VIP สปอร์ท

ออฟไลน์ หลี่ถัง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
    • samart kopsinkha
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ nov7(กิจ)

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
สำหรับกำหนดการณ์พิธีสวดอภิธรรมมีดังนี้นะครับ

พิธีสวดอภิธรรมจัดที่ ศาลา5 วัดหัวลำโพง จะมีตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 27 มกราคม ถึง วันพฤหัสฯที่ 31 มกราคม เริ่มเวลา 19.00น.

คณะผู้ก่อตั้งปามาเนียนัดกันว่าจะเดินทางไปเคารพศพและร่วมพิธีสวดอภิธรรมในวันพุธที่ 30 มกราคม จึงขอเชิญพี่ๆทุกท่านที่มีจะเข้าร่วมพิธีสามารถมาพร้อมกับพวกเราได้ครับ

สำหรับการเดินทางนั้น หากไปด้วยรถยนต์ส่วนตัวไม่แนะนำให้เข้าไปจอดในวัดนะครับ เพราะสถานที่ค่อนข้างคับแคบ แนะนำให้นำรถไปจอดที่ตึกจามจุรีสแควร์ฝั่งตรงข้ามกับวัดจะสะดวกกว่านะครับ หรือสามารถเดินทางด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT มาลงที่สถานีสามย่าน ขึ้นมาจะถึงวัดพอดีครับ

คณะผู้ก่อตั้งปามาเนียนัดกันว่าจะเดินทางไปเคารพศพและร่วมพิธีสวดอภิธรรมในวันพุธที่ 30 มกราคม  เวลา 19.00 น. จึงขอเชิญพี่ๆทุกท่านที่มีจะเข้าร่วมพิธีสามารถมาพร้อมกับพวกเราได้ครับ

ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตอีกครั้งครับ   ผมไปด้วยครับถึงผมจะร่วมกระทำหรือร่วมพิธีกรรมทางศาสนาไม่ได้  ก็ขอไปร่วมงานด้วยครับ(อาจจะไปรถไฟใต้ดิน  ลงสถานีสามย่าน)

อัปเดทครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เมื่อคืนหรือจะบอกว่าเมื่อเช้าดี (ช่วงนี้สับสนกับเวลานิดหน่อยครับ :L2748:) ได้ดอดเข้าบ้านแป๊บนึงด้วยความคิดถึง :L2733:

ต้องขอบอกว่าตกใจนิดหน่อย  :L2739: ปนประทับใจมากมาย  :L2732: กับกระทู้และแบนเนอร์ที่พี่ๆทีมงานปามาเนียจัดให้  :L2758:

ซาบซึ่งยิ่งไปกว่านั้น ก็คือพี่ๆสมชทั้งหลายที่หลั่งไหลเข้ามาแสดงความเสียใจ ร่วมไว้อาลัย และให้กำลังใจ :L2737:

ขอบอกตามตรงว่ารู้สึกอบอุ่นใจอย่างบอกไม่ถูก และนึกภูมิใจตัวเองกับการตัดสินใจเข้าร่วมสร้างบ้านหลังนี้เมื่อหลายเดือนก่อน :L2734:

อยากจะกล่าวขอบคุณพี่ๆสมชทุกท่าน Founder Memberทุกคน  :L4399:

ถึงแม้พวกเราจะไม่ได้รู้จักกันตั้งแต่เด็กๆ ไม่ได้เรียนมาด้วยกันหรือทำงานในที่เดียวกัน แต่ความมีนํ้าใจและความจริงใจที่สามารถสัมผัสได้

มันช่างเกินความคาดหมาย สำหรับมิตรภาพที่ก่อเกิดจากการเป็นสมช car club ที่มีชื่อว่า Pajero Sport Mania ขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยความจริงใจครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่เบนซ์-BEnZ

• Pa Mania
  • *
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย
ขอแสดงความเสียใจของด้วยครับ
สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครัวด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เมื่อคืนหรือจะบอกว่าเมื่อเช้าดี (ช่วงนี้สับสนกับเวลานิดหน่อยครับ :L2748:) ได้ดอดเข้าบ้านแป๊บนึงด้วยความคิดถึง :L2733:

ต้องขอบอกว่าตกใจนิดหน่อย  :L2739: ปนประทับใจมากมาย  :L2732: กับกระทู้และแบนเนอร์ที่พี่ๆทีมงานปามาเนียจัดให้  :L2758:

ซาบซึ่งยิ่งไปกว่านั้น ก็คือพี่ๆสมชทั้งหลายที่หลั่งไหลเข้ามาแสดงความเสียใจ ร่วมไว้อาลัย และให้กำลังใจ :L2737:

ขอบอกตามตรงว่ารู้สึกอบอุ่นใจอย่างบอกไม่ถูก และนึกภูมิใจตัวเองกับการตัดสินใจเข้าร่วมสร้างบ้านหลังนี้เมื่อหลายเดือนก่อน :L2734:

อยากจะกล่าวขอบคุณพี่ๆสมชทุกท่าน Founder Memberทุกคน  :L4399:

ถึงแม้พวกเราจะไม่ได้รู้จักกันตั้งแต่เด็กๆ ไม่ได้เรียนมาด้วยกันหรือทำงานในที่เดียวกัน แต่ความมีนํ้าใจและความจริงใจที่สามารถสัมผัสได้

มันช่างเกินความคาดหมาย สำหรับมิตรภาพที่ก่อเกิดจากการเป็นสมช car club ที่มีชื่อว่า Pajero Sport Mania ขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยความจริงใจครับ  :sd23:

ขอบคุณครับ  พี่กิต  ถึงจะจัดรูปแบบไม่สวยงามแต่อ่านแล้วกินใจและเข้าใจได้ง่ายแบบไม่ต้องมีพิธีการครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Pa Mania
  • *
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครับพี่กิตติด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง
กับการจากไปแล้วไม่กลับครับ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่แมน-yasothon

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ขอแสดงความเสียใจมา ณ. ทีนี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127

ขอบคุณครับ  พี่กิต  ถึงจะจัดรูปแบบไม่สวยงามแต่อ่านแล้วกินใจและเข้าใจได้ง่ายแบบไม่ต้องมีพิธีการครับ

ซาบชึ้ง :L2737: :L2737: :L2737:

ออฟไลน์ แป๋ม PamPajero

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :L4399:
All we are it's dust in the wind, Every thing it's dust in the wind.

....... We love Pajerosport ......

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
สำหรับกำหนดการณ์พิธีสวดอภิธรรมมีดังนี้นะครับ

พิธีสวดอภิธรรมจัดที่ ศาลา5 วัดหัวลำโพง จะมีตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 27 มกราคม ถึง วันพฤหัสฯที่ 31 มกราคม เริ่มเวลา 19.00น.

คณะผู้ก่อตั้งปามาเนียนัดกันว่าจะเดินทางไปเคารพศพและร่วมพิธีสวดอภิธรรมในวันพุธที่ 30 มกราคม จึงขอเชิญพี่ๆทุกท่านที่มีจะเข้าร่วมพิธีสามารถมาพร้อมกับพวกเราได้ครับ

สำหรับการเดินทางนั้น หากไปด้วยรถยนต์ส่วนตัวไม่แนะนำให้เข้าไปจอดในวัดนะครับ เพราะสถานที่ค่อนข้างคับแคบ แนะนำให้นำรถไปจอดที่ตึกจามจุรีสแควร์ฝั่งตรงข้ามกับวัดจะสะดวกกว่านะครับ หรือสามารถเดินทางด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT มาลงที่สถานีสามย่าน ขึ้นมาจะถึงวัดพอดีครับ

คณะผู้ก่อตั้งปามาเนียนัดกันว่าจะเดินทางไปเคารพศพและร่วมพิธีสวดอภิธรรมในวันพุธที่ 30 มกราคม  เวลา 19.00 น. จึงขอเชิญพี่ๆทุกท่านที่มีจะเข้าร่วมพิธีสามารถมาพร้อมกับพวกเราได้ครับ

ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตอีกครั้งครับ   ผมไปด้วยครับถึงผมจะร่วมกระทำหรือร่วมพิธีกรรมทางศาสนาไม่ได้  ก็ขอไปร่วมงานด้วยครับ(อาจจะไปรถไฟใต้ดิน  ลงสถานีสามย่าน)
พี่นะเยี่ยมเลยครับ คำว่าเพื่อนมันไม่มีอะไรมากีดกั้น จริงๆ
ผมไปร่วมฟังสวดอภิธรรมด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ ทอม

• Pa Mania
  • *
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่กิตติด้วยนะครับ

ออฟไลน์ กิตติฆร1886

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปาน้ำตาล/ฆร1886
นรชาติวางวาย    มลายสิ้นทั้งอินทรีย์
สถิตทั่วแต่ชั่วดี   ประดับไว้ในโลกา

แสดงความเสียใจด้วยครับ