ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจ และร่วมไว้อาลัยกับการจากไปของคุณพ่อของเจ๊ลี(ผบ. พี่กิตติ) ครับ  (อ่าน 27987 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
แผนที่วัดหัวลำโพงนะครับ

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ เอ๊ะnakhonpathom

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครั้วพี่กิตติด้วยนะครับ...

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

ขอแสดงความเสียใจและไว้อาลัยกับ เจ๊ลี และ ครอบครัวพี่กิตติ ด้วยครับ

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
สำหรับกำหนดการณ์พิธีสวดอภิธรรมมีดังนี้นะครับ

พิธีสวดอภิธรรมจัดที่ ศาลา5 วัดหัวลำโพง จะมีตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 27 มกราคม ถึง วันพฤหัสฯที่ 31 มกราคม เริ่มเวลา 19.00น.

คณะผู้ก่อตั้งปามาเนียนัดกันว่าจะเดินทางไปเคารพศพและร่วมพิธีสวดอภิธรรมในวันพุธที่ 30 มกราคม จึงขอเชิญพี่ๆทุกท่านที่มีจะเข้าร่วมพิธีสามารถมาพร้อมกับพวกเราได้ครับ

สำหรับการเดินทางนั้น หากไปด้วยรถยนต์ส่วนตัวไม่แนะนำให้เข้าไปจอดในวัดนะครับ เพราะสถานที่ค่อนข้างคับแคบ แนะนำให้นำรถไปจอดที่ตึกจามจุรีสแควร์ฝั่งตรงข้ามกับวัดจะสะดวกกว่านะครับ หรือสามารถเดินทางด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT มาลงที่สถานีสามย่าน ขึ้นมาจะถึงวัดพอดีครับ

อัปมาอีกหน้าครับ :-[

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
 :L4399:  ขอแสดงความเสียใจและไว้อาลัยกับ เจ๊ลี และ ครอบครัวพี่กิตติ ด้วยครับ  :L4399:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครัวด้วยครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ น้อย..romberry

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอแสดงความเสียใจ.กับพี่กิตติและครอบครัวด้วยครับ

ออฟไลน์ TAI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครับด้วยนะครับ 

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครัวด้วยครับ  :sd23:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สำหรับกำหนดการณ์พิธีสวดอภิธรรมมีดังนี้นะครับ

พิธีสวดอภิธรรมจัดที่ ศาลา5 วัดหัวลำโพง จะมีตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 27 มกราคม ถึง วันพฤหัสฯที่ 31 มกราคม เริ่มเวลา 19.00น.

คณะผู้ก่อตั้งปามาเนียนัดกันว่าจะเดินทางไปเคารพศพและร่วมพิธีสวดอภิธรรมในวันพุธที่ 30 มกราคม จึงขอเชิญพี่ๆทุกท่านที่มีจะเข้าร่วมพิธีสามารถมาพร้อมกับพวกเราได้ครับ

สำหรับการเดินทางนั้น หากไปด้วยรถยนต์ส่วนตัวไม่แนะนำให้เข้าไปจอดในวัดนะครับ เพราะสถานที่ค่อนข้างคับแคบ แนะนำให้นำรถไปจอดที่ตึกจามจุรีสแควร์ฝั่งตรงข้ามกับวัดจะสะดวกกว่านะครับ หรือสามารถเดินทางด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT มาลงที่สถานีสามย่าน ขึ้นมาจะถึงวัดพอดีครับ

คณะผู้ก่อตั้งปามาเนียนัดกันว่าจะเดินทางไปเคารพศพและร่วมพิธีสวดอภิธรรมในวันพุธที่ 30 มกราคม  เวลา 19.00 น. จึงขอเชิญพี่ๆทุกท่านที่มีจะเข้าร่วมพิธีสามารถมาพร้อมกับพวกเราได้ครับ

ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตอีกครั้งครับ   ผมไปด้วยครับถึงผมจะร่วมกระทำหรือร่วมพิธีกรรมทางศาสนาไม่ได้  ก็ขอไปร่วมงานด้วยครับ(อาจจะไปรถไฟใต้ดิน  ลงสถานีสามย่าน)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Ann บางขุนเทียน

• Pa Mania
  • *
ขอแสดงความเสียใจแด่ครอบครัวพี่กิตติด้วยนะครับ

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ขอแสดงความเสียใจ และไว้อาลัยครับ

ออฟไลน์ eak Attiwat

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ไอแคนดูอิดเอเอวอรี่ติง
ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
จงทำความความจริงให้ดี แต่ก็อย่าทิ้งความฝัน จงทำควบคู่กันไป

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง  :L4399: :L4399:

พบกันที่วัดหัวลำโพง ศาลา5 เวลา 19.00 นะครับ :L4399:

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ หมี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ขอแสดงความเสียใจและอาลัย ร่วมกับ ครอบครัวพี่กิตติด้วยนะครับ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ โอ๋ prakarn

• Pa Mania
  • *
  • ไม่มีใครดีที่สุด และไม่มีใครแย่ที่สุด
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติ และครอบครัว ด้วยครับ
ชีวิตไม่ได้โรยด้วยกลีบกุหลาบ ท้อได้แต่อย่าถอย

ออฟไลน์ นัด nonreturner

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ขออนุญาติแสดงควาามเสียใจกับพี่กิตติและครอบครัวไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ พ.ต.ท ประสิทธิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ผมขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครัวด้วยครับ
หมื่นลี้ที่ก้าวไปด้วยใจหวังยังก้าวหน้า แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าวหมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า