ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจ และร่วมไว้อาลัยกับการจากไปของคุณพ่อของเจ๊ลี(ผบ. พี่กิตติ) ครับ  (อ่าน 27986 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
วันนี้ได้รับแจ้งจากพี่กิตติว่าคุณพ่อของเจ๊ลี(ผบ.พี่กิตติ) ได้จากไปอย่างสงบ

ในนามของสมาชิกปามาเนียขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณพ่อ และขอกุศลกรรมความดีทั้งมวลที่คุณพ่อได้กระทำและสร้างสมไว้ในภพนี้ อีกทั้งอานุภาพของผลบุญที่ครอบครัว ญาติมิตร ได้กระทำร่วมกันมา จงเป็นพลวปัจจัยเกื้อหนุนให้บังเกิดพลานุภาพบันดาลให้ดวงวิญญาณของคุณพ่อจงประสบสุขติในสัมปรายภพตลอดชั่วกาลนาน

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78
วันนี้ได้รับแจ้งจากพี่กิตติว่าคุณพ่อของเจ๊ลี(ผบ.พี่กิตติ) ได้จากไปอย่างสงบ

ในนามของสมาชิกปามาเนียขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณพ่อ และขอกุศลกรรมความดีทั้งมวลที่คุณพ่อได้กระทำและสร้างสมไว้ในภพนี้ อีกทั้งอานุภาพของผลบุญที่ครอบครัว ญาติมิตร ได้กระทำร่วมกันมา จงเป็นพลวปัจจัยเกื้อหนุนให้บังเกิดพลานุภาพบันดาลให้ดวงวิญญาณของคุณพ่อจงประสบสุขติในสัมปรายภพตลอดชั่วกาลนาน

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับพี่กิตติ

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครับด้วยนะครับ  :L4399:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครับด้วยนะครับ 
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

tod

• บุคคลทั่วไป
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครับด้วยครับ 
 :sd23:

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครับด้วยครับผม 

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับพี่กิตติ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ton_2335

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิต และครอบครัวด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
 ในฐานะสมาชิกของบ้านปามาเนีย ขอร่วมแสดงความเสียใจ กับพี่กิตติและครอบครัวด้วยครับ

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่กิต และครอบครัวด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครับด้วยนะครับ
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ โจ้ พัฒนาการ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครับอย่างสุดซึ้งครับ

ออฟไลน์ พี่ปุ้ม-PUM_Winyoo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
  • กินอิ่ม นอนอุ่น หุ่นช่างมัน ออฟชั่นครบ
อุปกรณ์เพื่อเพิ่มความสุขจากการท่องเที่ยวด้วยรถยนต์ วิญญู นามโคตร LineId winyoomaxx โทร0816617272 กรุงไทย      881 0 23116 3
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4139.msg163276/topicseen.html#msg163276

ออฟไลน์ เล็ก Naris

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • อย่าทำให้ผู้อื่น และตัวเองเสียประโยชน์
ความเสียใจจากการสูญเสียยากที่จะอธิบายออกมาเป็นความรู้สึก

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ขอแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้ด้วยครับ พี่กิตติ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ครับ

ออฟไลน์ Aon Lumlukka (อ้น)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิตติและครอบครับอย่างสุดซึ้งครับ ขอให้ผลบุญส่งถึงคุณพ่อให้ไปสู่ภพภูมิที่ดีนะครับ

surut jantorn

ขอแสดงความเสียใจต่อการสูญเสียของครอบครัวพี่กิตติครับ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
สำหรับกำหนดการณ์พิธีสวดอภิธรรมมีดังนี้นะครับ

พิธีสวดอภิธรรมจัดที่ ศาลา5 วัดหัวลำโพง จะมีตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 27 มกราคม ถึง วันพฤหัสฯที่ 31 มกราคม เริ่มเวลา 19.00น.

คณะผู้ก่อตั้งปามาเนียนัดกันว่าจะเดินทางไปเคารพศพและร่วมพิธีสวดอภิธรรมในวันพุธที่ 30 มกราคม จึงขอเชิญพี่ๆทุกท่านที่มีจะเข้าร่วมพิธีสามารถมาพร้อมกับพวกเราได้ครับ

สำหรับการเดินทางนั้น หากไปด้วยรถยนต์ส่วนตัวไม่แนะนำให้เข้าไปจอดในวัดนะครับ เพราะสถานที่ค่อนข้างคับแคบ แนะนำให้นำรถไปจอดที่ตึกจามจุรีสแควร์ฝั่งตรงข้ามกับวัดจะสะดวกกว่านะครับ หรือสามารถเดินทางด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT มาลงที่สถานีสามย่าน ขึ้นมาจะถึงวัดพอดีครับ

พบกันที่วัดหัวลำโพง ศาลา5 เวลา 19.00 นะครับ :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.