ผู้เขียน หัวข้อ: **ใครสนกล่องเก็บแว่นตาบ้าง (จัดส่งของครบแล้วครับ)**  (อ่าน 60645 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
ขออภัยพี่ทศ ผมรบกวนจัดเป็น 2 ชิ้นเลยนะครับ
 QRU 73  HS8-KRB  HS1-DLC

tod

• บุคคลทั่วไป
ขออภัยพี่ทศ ผมรบกวนจัดเป็น 2 ชิ้นเลยนะครับ
โอ๊ะ!!!.....มีสมาชิค AR (ว.ดำ)ด้วย  5555 สุดยอดครับ หาอยู่ HS8  นี่ QTH ที่ใหนครับ(โซนทางใต้นี่)
ผม HS9DUY ครับ ยินดีที่รู้จักครับ (น่าจะเคยเจอในบอร์ดอื่นกันบ้างหรือเปล่า)
รับทราบ 2 ชิ้นนะครับ  QRU ครับ
 :L2900:

tod

ผมขอ1อันครับพี่ทศ
รับทราบครับพี่  เต็มทุกที่นั่งแล้ว
 :sd10:

สั่งของหลังตรุจจีนนะครับ ให้โกดังทางจีนเปิดก่อน สั่งตอนนี้กลัวติดวันหยุดขนส่งไม่วิ่งหลายวันครับ
สั่งตอนเปิดดีกว่าครับ  แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีว่าจะสั่งของวันใหนนะครับ
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ร่วมกัน  :L6415:
 :sd23:

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
อีกสักอันพอได้ไหมครับ

tod

ได้เลยพี่กุ้ง เอาที่เสริมไปแล้วกันครับ  ยังทันอยู่เพราะยังไม่ได้สั่งครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ได้เลยพี่กุ้ง เอาที่เสริมไปแล้วกันครับ  ยังทันอยู่เพราะยังไม่ได้สั่งครับ
ชื่อพี่ก้องครับ  อยู่เชียงคาน  จ.เลย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

tod

ชื่อพี่ก้องครับ  อยู่เชียงคาน  จ.เลย
ขอโทษที่ครับพี่ก้อง เรียกชื่อผิดครับ
 :L2739: :L4391:

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
โอ๊ะ!!!.....มีสมาชิค AR (ว.ดำ)ด้วย  5555 สุดยอดครับ หาอยู่ HS8  นี่ QTH ที่ใหนครับ(โซนทางใต้นี่)
ผม HS9DUY ครับ ยินดีที่รู้จักครับ (น่าจะเคยเจอในบอร์ดอื่นกันบ้างหรือเปล่า)
รับทราบ 2 ชิ้นนะครับ  QRU ครับ
ขออภัยพี่ทศ ผมว่าจะอำท่านหน่อยเห็น Login พี่ทศ@KRB นึกว่าเป็น Callsign ท่านเพราะเข้าใจว่าท่านอยู่กระบี่น่าจะเป็นเขต 8
เลยเข้าใจผิดว่าท่านน่าจะCallsign นี้ต้องขอ ว.100 อย่างแรง
ผม HS1-DLC  QTH ท่าข้าม พระราม2 ครับ

tod

ขออภัยพี่ทศ ผมว่าจะอำท่านหน่อยเห็น Login พี่ทศ@KRB นึกว่าเป็น Callsign ท่านเพราะเข้าใจว่าท่านอยู่กระบี่น่าจะเป็นเขต 8
เลยเข้าใจผิดว่าท่านน่าจะCallsign นี้ต้องขอ ว.100 อย่างแรง
ผม HS1-DLC  QTH ท่าข้าม พระราม2 ครับ
ไม่เป็นไรครับพี่  ว่างเข้ามาทักทายกันบ้างครับ อาจจะขอพี่อ๊อดเปิดห้อง ว.ดำ/ว.แดง สักห้องเอาไว้พูดคุยแลกเปลี่นกันครับ
ในนี้เท่าที่รู้มีพี่ปรี/พี่noung111  ครับ

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
ยังทันมั๊ยครับพี่ทศ ถ้าทันขอสั่งด้วยหนึ่งชี้นครับ 
:L4384: :L4384: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ ไมค์ บาซูก้า สาย4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ไม่มีอะไร ได้มาง่ายๆ
ขออันนึงคับ ทันไม๊ :L2759:
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน

tod

ยังทันมั๊ยครับพี่ทศ ถ้าทันขอสั่งด้วยหนึ่งชี้นครับ 
:L4384: :L4384: :L4399: :L4399:
ทันครับพี่ (ยังไม่ได้สั่ง) ที่หา 10 คนจะได้เฉลี่ยค่าขนส่งกันครับ

ได้ครับ รวบรวมรายชื่อให้แล้วครับ

:L2904:

ออฟไลน์ ไมค์ บาซูก้า สาย4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ไม่มีอะไร ได้มาง่ายๆ
ทันครับพี่ (ยังไม่ได้สั่ง) ที่หา 10 คนจะได้เฉลี่ยค่าขนส่งกันครับ

ได้ครับ รวบรวมรายชื่อให้แล้วครับ

:L4399:ขอบคุณครับ แล้วชำระเงินทางช่องทางไหนคับ
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน

tod

:L4399:ขอบคุณครับ แล้วชำระเงินทางช่องทางไหนคับ
สั่งของหลังตรุจจีนครับ  เอาวันที่ 21 กพ.แล้วกัน แล้วค่อยโอนตอนสั่งนะครับ :L2904:

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ขอเพิ่มอีก 1 อันครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

tod

ขอเพิ่มอีก 1 อันครับ  :sd23: :sd23: :sd23:
รับทราบครับพี่ชัย

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
รับทราบครับพี่ชัย

มีอยู่ 1 อัน เป็น limited edition ได้รับมาจากพี่โยนานมาแล้ว.....ยังไม่ได้ติดเลย  :L2734: :L2734:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ขอชิ้น นึงครับ ไม่รู้ทันหรือเปล่าน้า... ถ้าทันจะให้โอนวันไหน pm แจ้งด้วยนะครับ ที่เก็บไม่พอครับ แว่นกันแดดอันนึง แว่นสายตา ผบ.ทบ.อันนึง ทีนี้จะได้ไม่ต้องแย่งกันแล้ว..ไม่ใช่สิของเราจะได้มีที่เก็บแล้ว :sd10:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

tod

ขอชิ้น นึงครับ ไม่รู้ทันหรือเปล่าน้า... ถ้าทันจะให้โอนวันไหน pm แจ้งด้วยนะครับ ที่เก็บไม่พอครับ แว่นกันแดดอันนึง แว่นสายตา ผบ.ทบ.อันนึง ทีนี้จะได้ไม่ต้องแย่งกันแล้ว..ไม่ใช่สิของเราจะได้มีที่เก็บแล้ว :sd10:
ได้ครับ เริ่มเปิดให้โอนเงิน 15-20 กุมพาพันธ์ วันที่ 20 สั่งของครับ
เลขที่บัญชีจะแจ้งให้ทราบวันที่ 15 นะครับ อยู่หน้าแรกของกระทู้ครับ

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ได้ครับ เริ่มเปิดให้โอนเงิน 15-20 กุมพาพันธ์ วันที่ 20 สั่งของครับ
เลขที่บัญชีจะแจ้งให้ทราบวันที่ 15 นะครับ อยู่หน้าแรกของกระทู้ครับ

เย้... ได้แล้ว ได้แล้ว ;D
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย