ผู้เขียน หัวข้อ: **ใครสนกล่องเก็บแว่นตาบ้าง (จัดส่งของครบแล้วครับ)**  (อ่าน 60654 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
เปิดให้โอนเงินแล้วครับตั้งแต่บัดนี้เป้นต้นไปถึงวันที่ 20 กพ.2556
สั่งตามจำนวนที่โอนนะครับ (สั่งมาเกินก็ไม่รู้จะเอาไปขายใครผมสั่งมาให้ที่นี้ที่เดียว**ผมไม่ใช่พ่อค้าครับ**)
ต้องขอภัยพี่ด้วยนะครับที่ให้โอนก่อน  หลังจากวันที่ 20 ไปประมาณ 20 วันรับของครับ

เลขบัญชีตามนี้ครับ

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ (เห็นเงียบไป พี่นะคงยุ่งๆอยู)เลยเอามาต่อยอดขออนุญาติพี่นะด้วยนะครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,227.0.html
พอดีมีเวลาจะหาของมาแต่งรถ ไปเจออันนี้มาเห็นมันตรงรุ่นใส่กับน้องปาเราได้เลย
ลองวัดจากน้องปาเราแล้วขนาดรูน๊อตเข้ากันพอดี (ข้อมูลสินค้าบอกว่าใช้กับรถมิตตซู)
กติกาตามนี้
-เป็นสินค้านำเข้า (หลังจากสั่งแล้วรอประมาณ 20 วัน นับจากวันสั่ง)
-ราคาสินค้ารวมค่าขนส่งถึงไทย+ค่าขนส่งทางไปรษณีย์(ลงทะเบียน)ไปถึงหน้าบ้านพี่ๆ
-ราคานี้เป็นราคายอดเฉลี่ย 10 ชิ้น
-ยอด 470 บาทรวมค่าบำรุงเวปแล้ว 20 บาทต่อชิ้น (ถ้าครบ 10 ชิ้นได้เงินค่าบำรุงเวป 200 บาท)
-วันสั่งของจะสั่งปลายเดือนกุมภา(หลังตรุจจีนไปแล้ว)
-โอนเงินในวันสั่งของ(ตามกฎของการสั่งสินค้าพรีออเดอร์)
หมายเหตุหากเจอสินค้าที่มีขายอยู่ในไทยราคาตำกว่าเป็นอันยกเลิก ใครทราบ/ใครเห็นรบกวนแจ้งมาด้วยครับ
ช่วยๆกันจะได้ของถูกมาใช้งานกัน(สินค้าบางชิ้นพ่อค้านำเข้ามาเยอะอาจได้ราคาถูกกว่านี้)
ลองพิจารณากันดูตามรูปครับ
ขนาดของกล่องตามที่ระบุ (วัดแล้วเท่ากับของน้องปา)

ขาแบบสปริงพับเก็บอัตโนมัติ

จะสั่งสีเบจอ่อน ตามรูปด้านล่าง (สีจะได้กลมกลืนไม่ผิดเพียนกันมาก)

ลองพิจาระณากันดูครับ อยากจะซื้อมาใช้แต่หาแนวร่วมกัน
ผมขอลงชื่อไว้ก่อนนะครับ รับจำนวนจำกัด 10 ที่นั่ง
1.พี่ทศ -------------โอนแล้ว
2.พี่KOM05 -------------โอนแล้ว
3.พีเจมส์ -------------โอนแล้ว
4.ต๋อง Fuddy -------------โอนแล้ว
5.พี่veeraa332000 -------------โอนแล้ว
6.พี่โต 1007 -------------โอนแล้ว
7.พี่surasak soudon -------------โอนแล้ว
8.พี่ jirasit -------------โอนแล้ว
9.พี่ jirasit -------------โอนแล้ว
10.พี่พิศาล -------------โอนแล้ว
11.พี่kong695 -------------โอนแล้ว
12.พี่DiN HOTiCE -------------โอนแล้ว
13.พี่Mike -------------โอนแล้ว
14.พี่chai wansasi  -------------โอนแล้ว
15.พี่ชิน : ปาดำ บุรีรัมย์ -------------โอนแล้ว
16.พี่เบ็นซ์ -------------โอนแล้ว
17.พี่Joe_V6 -------------โอนแล้ว
18.พี่Pong_c  -------------โอนแล้ว
19.พี่โจ้ พัฒนาการ -------------โอนแล้ว 
20.พี่Nad nonreturner -------------โอนแล้ว

--------------------------------------------------------------------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2013, 16:00:47 โดย พี่ทศ@ปามาเนีย »

ออฟไลน์ veeraa332000

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
ไม่เห็นรูปครับพีทศ.. อ้อเห็นแล้ว??

ออฟไลน์ เอ๊ะnakhonpathom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ พี่คม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ลงชื่อด้วยคนครับ เพราะที่เก็บแว่นผมใส่ของขลังเต็มซะแล้ว :L6415:
มาไม่บ่อย...แต่คอยส่องทุกเวลา

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
จัดไป 1 พี่ทศ
มีกี่สี สามารถทำสีใหม่ได้บ่ อยากรู้อ่ะ
สามารถใส่กะมิราจได้ปะ ?

Thanks u  :sd42:  :sd42:  :sd23:

tod

ลงชื่อด้วยคนครับ เพราะที่เก็บแว่นผมใส่ของขลังเต็มซะแล้ว :L6415:
รับทราบครับพี่คม   :L2734: ของผมมาแนวพี่เลย ของขลังอยู่ในช่องนั้นเลย  :L4396:

มีกี่สี สามารถทำสีใหม่ได้บ่ อยากรู้อ่ะ

Thanks u  :sd42:  :sd42:  :sd23:
มี 3 สีครับพี่เจมส์  2 สีตามรูปตัวอย่าง เบจอ่อน/กับเบจเข้ม/ ที่เหลือเป็นสีเทาครับ
ถ้าจะทำสีต้องหาสีรองพื้นสำหรับพลาสติกลงก่อนแล้วตามด้วยสีจริง แต่ทำสีกลัวไม่สวยครับพี่เจมส์
 :L2904:

• Pa Mania
  • *
รับทราบครับพี่คม   :L2734: ของผมมาแนวพี่เลย ของขลังอยู่ในช่องนั้นเลย  :L4396:

มี 3 สีครับพี่เจมส์  2 สีตามรูปตัวอย่าง เบจอ่อน/กับเบจเข้ม/ ที่เหลือเป็นสีเทาครับ
ถ้าจะทำสีต้องหาสีรองพื้นสำหรับพลาสติกลงก่อนแล้วตามด้วยสีจริง แต่ทำสีกลัวไม่สวยครับพี่เจมส์

แย้วใส่กะมิราจได้ปะพี่ทศ ถ้าได้เบิ้ลสอง ถ้ามะได้แค่ 1 น๊ะจ๊ะ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

tod

แย้วใส่กะมิราจได้ปะพี่ทศ ถ้าได้เบิ้ลสอง ถ้ามะได้แค่ 1 น๊ะจ๊ะ  :sd42:  :sd42:  :sd42:
พี่เจมส์ช่วยวัดระยะห่างรูน๊อตให้หน่อยซิครับ (ผมไม่มีมิราจ) ยังนึกตำแหน่งไม่ออก มันเหมือนน้องปาเปล่าครับ
สงสัยต้องซื้อมาใช้สักคันแล้ว
 :sd42:

• Pa Mania
  • *

พี่เจมส์ช่วยวัดระยะห่างรูน๊อตให้หน่อยซิครับ (ผมไม่มีมิราจ) ยังนึกตำแหน่งไม่ออก มันเหมือนน้องปาเปล่าครับ
สงสัยต้องซื้อมาใช้สักคันแล้ว
 :sd42:

ง้านคอนเฟิร์มก่อน 1 อันคับพี่ทศ เด๋วให้น้องเค้าวัดให้ก่อนแล้วจะมาบอกจ้า  :sd23:  :L2901:  :L2901:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เป็นแนวร่วมด้วยครับพี่ทศ 1 ชิ้น  :L2758:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เยี่ยมเลยครับพี่ทศ  ราคา OK เลย  :L2736:

เอาตัวอย่างของ make to order มาโชว์หน่อย  อิ  อิ (เพื่อเป็นยากระสัย)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

tod

เป็นแนวร่วมด้วยครับพี่ทศ 1 ชิ้น  :L2758:
รับทราบครับพี่ต๋อง  :L2904:

เยี่ยมเลยครับพี่ทศ  ราคา OK เลย  :L2736:
เอาตัวอย่างของ make to order มาโชว์หน่อย  อิ  อิ (เพื่อเป็นยากระสัย)
ขอบคุณครับพี่นะ เห็นพี่ๆยุ่งๆกันอยู่ งานเล็กๆแบบนี้ผมขอต่อยอดให้แล้วกัน
 :L2736:

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
ผมเอาด้วย 1 ชิ้นครับ พี่ทศลงชื่อให้ด้วยครับ!!..

tod

ผมเอาด้วย 1 ชิ้นครับ พี่ทศลงชื่อให้ด้วยครับ!!..
รับทราบครับพี่  :L2758:

เหลืออีก 5 ที่นั่งรอผู้โดยสารที่จะรวมกัน  :L6415:

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
จัดให้ด้วย 1 ที่ครับพี่ทศ   :L2758:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

tod

จัดให้ด้วย 1 ที่ครับพี่ทศ   :L2758:
ครับพี่โต

**เหลืออีก 4 ที่นั่งใกล้เต็มแล้ว**

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
 :L2894:ผมขอร่วมจอง1ชิ้นครับ(สีเทาได้ไหมครับ)พี่ทศ :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

tod

:L2894:ผมขอร่วมจอง1ชิ้นครับ(สีเทาได้ไหมครับ)พี่ทศ :sd23:
รับทราบครับพี่  ถ้าหาสีเทาไม่ได้เอาสีเบจนะพี่  :L2904:
เหลืออีก 3 ที่นั่ง
 :sd01:

ออฟไลน์ พิศาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ทักทายผมได้นะครับ
ผมขอ1อันครับพี่ทศ

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
พี่ทศผมรบกวนร่วมด้วย 1 ชิ้นครับ
ขอบคุณมาก