Pa Mania General (เรื่องทั่วไปปามาเนีย) > Pa Mania On Tour & Meetings

รวมภาพประทับใจในทริป เที่ยว อิ่มบุญ สุขใจ ไปกับปามาเนีย 17-20 มค. 2556

(1/42) > >>

ตูมตาม:
ขออนุญาติเปิดกระทู้ใหม่รอพี่ๆนำภาพประทับใจใน PaMania on Tour #1 เที่ยว อิ่มบุญ สุขใจ ไปกับปามาเนีย มาให้ชมกันนะครับ

สำหรับทริปครั้งนี้ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ร่วมกันบริจาคกับพวกเราในครั้งนี้ ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่เข้าร่วมทริบนี้กับพวกเรา และขอขอบคุณทีมงานจัดงาน meeting ทุกๆท่านที่ช่วยกันสร้างสรรทริปนี้จนสำเร็จไปได้ด้วยดี :sd23:

surut jantorn:
แค่ภาพแรกก็น้ำลายยายไหลย้อยแล้วครับพี่ตาม มาเรื่อยๆเลยครับอย่าสะดุด :L2732:

DiN บดินทร์:
มาปูเสื่อรอพี่ๆ มาชุมนุมคร้าบบบบ
 :L4373: :L4384: :L4384: :L4384: :L4373:

พี่ปรี บางบ่อ:
เอ้อถึงบ้านซักที22.17

พี่บิลลี่-billy:
พี่ปรีมารายงานตัวก่อนเพื่อนเลยนะ

กลับถึงโดยสวีสดิภาพครับสะใจมากทริปนี้

เอาอีกครับเอาอีก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version