ผู้เขียน หัวข้อ: เจอกันที่ไหน ทักทาย กันได้นะครับ ฝากเนื่้อ ฝากตัว ด้วยนะครับพี่ๆ  (อ่าน 23395 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป๊อป

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 77
หล่อมั็กมาก เลย พี่ป๊อป สีสันโดนใจครับบบ :L2906: :L2906: :L2906:

ขอบคุณครับพี่วี   

ไม่น่าเชื่อมาเจอพี่วีในคลับนี้อีก  เมื่อสัก เกือบ สิบปี ได้มั้ง  ผมไปทานร้านพี่บ่อยมากๆๆเลยครับ พอดีบ้านเพื่อนผมอยู่ตรงนั้นพอดี    เด๋วไว้วันไหนว่างๆ จะแวะไปทานอีกนะครับ

สวัสดีครับพี่ป๊อบ  ยินดีต้อนรับครับ สู่บ้านปา มาเนีย  :L2888: :L2888: :L2900:

สวยครับ เห็นแล้ว ปรี็ดเลย ชอบ ชอบ แต่ไม่สมวัยผมครับ  :L2900: :L2900:

รีบสั่งเลยครับ sticker จะได้เนี๊ยบกว่านี้  :L2906: :L2906:

ลืมถามว่า ใช้เวลา กี่ชม.ครับ

sticker ยี่ห้อ สายพัันธ์ ไหน

ขอบคุณครับพี่โต้ง ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

เรื่องวัยไม่ใช่ปัญหาหรอกครับ   พี่ๆในบ้านนี้ยังหนุ่มยังแน่นทุกคนเลย  อิอิ

สติ๊กเกอร์รอนัดพี่โยอีกทีครับ 

เรื่องติดสติ๊กเกอร์ คันนี้ใช้เวลาประมาณ 2 วันครับ  ทำแบบรีบๆอ่ะครับ

สติ๊กเกอร์สีส้ม เป็นของ oralcal เยอรมัน ส่วนดำเงา  เป็นของไอวอรี่  อเมริกาครับพี่

เจอที่ไหนอย่าลืมทักน้องบ้างนะครับ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่คม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
แล้วต้องแจ้งเปลี่ยนสีไม๊ครับเนี่ย สนสีแดงเลือดนกจริงๆเลย :L6419:
มาไม่บ่อย...แต่คอยส่องทุกเวลา

• Pa Mania
  • *
แล้วต้องแจ้งเปลี่ยนสีไม๊ครับเนี่ย สนสีแดงเลือดนกจริงๆเลย :L6419:

จริงๆแล้วตามระเบียบคงต้องแจ้งอ่ะครับ 

แต่ผมตอนนี้คงยังอ่ะครับพี่  รอดูไปสักระยะนึงก่อน  อิอิ  เสี่ยงหน่อยครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สวัสดีครับพี่ป๊อบ  ใช่คันเดียวกับที่วิ่งแถวประเวศ อุดมสุข  บ่อยๆหรือป่าวครับ (แต่คันที่เห็นบ่อยๆจะเป็นโป่งเย็บสีดำ  แต่ตัวรถแบบนี้เลยครับ)

แต่งได้ใจมากๆ  สวยดีครับ

:L2900:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่ป๊อบ  ใช่คันเดียวกับที่วิ่งแถวประเวศ อุดมสุข  บ่อยๆหรือป่าวครับ (แต่คันที่เห็นบ่อยๆจะเป็นโป่งเย็บสีดำ  แต่ตัวรถแบบนี้เลยครับ)

แต่งได้ใจมากๆ  สวยดีครับ

:L2900:

สวัสดีครับพี่นะ

สงสัยจะคนละคันกันอ่ะครับ ของผมวิ่งโซนพระราม3-บางบัวทอง ครับ

ยังสวยสู้แมวป่า ของพี่นะไม่ได้เลย

มีมิตติ้งในเมืองกันเมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ คิดถึงพี่ๆจัง  :sd23:

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
หล่อมั็กมาก เลย พี่ป๊อป สีสันโดนใจครับบบ :L2906: :L2906: :L2906:

ไม่น่าเชื่อมาเจอพี่วีในคลับนี้อีก  เมื่อสัก เกือบ สิบปี ได้มั้ง  ผมไปทานร้านพี่บ่อยมากๆๆเลยครับ พอดีบ้านเพื่อนผมอยู่ตรงนั้นพอดี    เด๋วไว้วันไหนว่างๆ จะแวะไปทานอีกนะครับ

อ้าว จริงดิ พี่ป๊อบ โลกช่างกลมจริงๆ ยินดีที่ได้รู้จักอีกครั้งครับผม :L2734: :L2734: :L2734:

• Pa Mania
  • *

อ้าว จริงดิ พี่ป๊อบ โลกช่างกลมจริงๆ ยินดีที่ได้รู้จักอีกครั้งครับผม :L2734: :L2734: :L2734:

เช่นกันครับพี่   :L4399:

ออฟไลน์ Palm

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
รถสีเจ็บมากเลยครับพี่...สวยทั้งรถ ทั้งล้อเลยครับ... :L2734: :sd10:

ออฟไลน์ นัด nonreturner

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ยินดีต้อนรับครับผม :L2734:

• Pa Mania
  • *
รถสีเจ็บมากเลยครับพี่...สวยทั้งรถ ทั้งล้อเลยครับ... :L2734: :sd10:

ขอบคุณครับพี่ paim  :L4399:

ยินดีต้อนรับครับผม :L2734:

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับพี่ nad  :L4399:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
รถสวยเด่นมากครับ  :L2900: ผมเองก็ชอบสีส้ม ร้านผมนี่โทนสีส้มเลย :sd24:

ออฟไลน์ พี่เบนซ์-BEnZ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย
ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่ป๊อบ  :L2879: แจ่ม มั๊ก ม๊ากกก
สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
สวยเด่นดีครับพี่ป๊อบ
วันก่่อนแถวคลองเตยเจอส้มมุก แม็กก้ามปูสีขาว :L2900:

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
ว้าวว!!! ให้ผมขับแบบนี้ ผมไม่กล้าครับ อายตัวเอง สารรูปผมดูไม่สมกับรถของพี่ป๊อบอย่างแรง  ;D

แต่ขอบอกว่าแจ่มมั๊กๆ  :L2906:  :L2900:

• Pa Mania
  • *
รถสวยเด่นมากครับ  :L2900: ผมเองก็ชอบสีส้ม ร้านผมนี่โทนสีส้มเลย :sd24:

ขอบคุณครับพี่ KIT ชอบสีส้มอย่างเดียวก็พอนะครับ อย่าเผลอไปชอบน้องๆชื่อส้ม เด๋วจะโดน ผบ.เล่นงานเอานะตรับ   :sd42: :sd42:

ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่ป๊อบ  :L2879: แจ่ม มั๊ก ม๊ากกก

ขอบคุณครับพี่เบ็นซ์

ว้าวว!!! ให้ผมขับแบบนี้ ผมไม่กล้าครับ อายตัวเอง สารรูปผมดูไม่สมกับรถของพี่ป๊อบอย่างแรง  ;D

แต่ขอบอกว่าแจ่มมั๊กๆ  :L2906:  :L2900:

ขอบคุณนะครับพี่อ๊อด  หล่อๆระดับปรมาจารย์ อย่างพี่อ๊อด ไม่ต้องอายเลยครับ ลงมาเท่ห์แน่นอน........รับรอง

ออฟไลน์ โจ๊ก@บางพลี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
สีนี้ผมชอบมาก แต่ไม่กล้าทำ
เมื่อเช้าตรงเส้นบางนา-ตราด ขาเข้า เจอเหลืองดำ สวยเหมือนกัน ทำเอาฟุ่งซ่าน 555

กระจังหน้าพี่พ่นสี รึหุ้มสติกเกอร์ครับ สนใจอยากทำมั่ง :sd10:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
วันนี้เอา ปาส้ม ไปวิ่งแถวใหนคับพี่ป๊อป

• Pa Mania
  • *
เมื่อเช้าตรงเส้นบางนา-ตราด ขาเข้า เจอเหลืองดำ สวยเหมือนกัน ทำเอาฟุ่งซ่าน 555

กระจังหน้าพี่พ่นสี รึหุ้มสติกเกอร์ครับ สนใจอยากทำมั่ง :sd10:

ทำเลยครับพี่ จะได้ไม่ฟุ้งซ่านครับ 555

กระจังหน้าพ่นสีครับพี่ ของผมเอาพาร์มเมอร์ ทาแล้วพ่นเลยครับ ไม่หลุดไม่ร่อนครับพี่

วันนี้เอา ปาส้ม ไปวิ่งแถวใหนคับพี่ป๊อป

ประตูน้ำ บางบัวทองครับพี่เจมส์ เจอผมแล้วไม่ยอมทักอีกรึป่าวครับพี่

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

ทำเลยครับพี่ จะได้ไม่ฟุ้งซ่านครับ 555

กระจังหน้าพ่นสีครับพี่ ของผมเอาพาร์มเมอร์ ทาแล้วพ่นเลยครับ ไม่หลุดไม่ร่อนครับพี่

ประตูน้ำ บางบัวทองครับพี่เจมส์ เจอผมแล้วไม่ยอมทักอีกรึป่าวครับพี่

:sd42:  :sd42:  :sd42:
ไม่เจอกันคับพี่ป๊อป รถป๋มส่วนมากจะจอดบนแพลตินั่มคับ (เหมือนจะเคยคุยกันนิดๆ ด้วยนะเรื่องสีรถ)
คราวหน้าเจอกันได้ทักกันแน่คับ เวลาป๋มยิงแตรใส่ พี่ป๊อปอย่ายิงปืนสวนป๋มก็แล้วกัน  :sd42:  :sd42:  :sd42:

• Pa Mania
  • *

[/quote]

:sd42:  :sd42:  :sd42:
ไม่เจอกันคับพี่ป๊อป รถป๋มส่วนมากจะจอดบนแพลตินั่มคับ (เหมือนจะเคยคุยกันนิดๆ ด้วยนะเรื่องสีรถ)
คราวหน้าเจอกันได้ทักกันแน่คับ เวลาป๋มยิงแตรใส่ พี่ป๊อปอย่ายิงปืนสวนป๋มก็แล้วกัน  :sd42:  :sd42:  :sd42:
[/quote]

โห!!!! ผมเคยเจอพี่เจมส์แบบไม่รู้ตัวแล้วหรอครับเนี้ย เสียดายจิงๆที่ไม่ได้คุยกันแบบเป็นเรื่องเป็นราว ดีใจครับที่ได้รู้จักพี่เจมส์

บีบแตรทักเลยนะครับพี่ รถผมไม่มีปืนครับ มีแต่กล่องนมลูก 5555