ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆดูให้หน่อยครับ น้ำเข้ารถผมปะครับ หรือว่ามันเป็นที่อะไร เซ็งเลยเห็นเเละอ่ะ  (อ่าน 3343 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อ็อดDONMUEANG

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พี่อ๊อดครับ ดูแล้วผมงงครับว่ามันส่วนไหน...รบกวนขอภาพที่มัน Zoom Out ออกมาให้เห็นได้ว่ามันเป็นบริเวณไหนของรถอะครับ  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
พี่อ๊อดครับ ดูแล้วผมงงครับว่ามันส่วนไหน...รบกวนขอภาพที่มัน Zoom Out ออกมาให้เห็นได้ว่ามันเป็นบริเวณไหนของรถอะครับ  :L4399: :L4399:

พี่ตามครับ  ตรงหัวเราเวลานั่งคนขับรถ  รอยต่อ  ระหว่างบานกระจกด้านหน้ากับรอยต่อ พรมหลังคา  อ่ะครับ  พี่ตาม  รอยต่อระหว่างกระจกกับตัวรถ  ไม่ติดหรอครับ  ว่าจะเข้าศุนย์อ่ะครับ   :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

พี่ตามครับ  ตรงหัวเราเวลานั่งคนขับรถ  รอยต่อ  ระหว่างบานกระจกด้านหน้ากับรอยต่อ พรมหลังคา  อ่ะครับ  พี่ตาม  รอยต่อระหว่างกระจกกับตัวรถ  ไม่ติดหรอครับ  ว่าจะเข้าศุนย์อ่ะครับ   :sd23: :sd23:

เข้าศูนย์ติดตั้งกระจกใหม่ หรือยาแนวใหม่ครับ  หรือซิลยางชำรุด

และให้ศูนย์ดูแลเรื่องฝ้าที่เลอะด้วยครับ  เพราะปัญหามาจากการประกอบไม่ใช่การใช้งานครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เรียน พี่อ๊อด

พี่เคยเห็นน้ำมั้ยครับ หรือว่าเห็นแค่คราบ พี่ลองเอาสายยางรดบนหลังคาดูเลย ว่าเห็นน้ำเข้ามั้ย
ถ้าไม่ใช่ อาจจะเป็นแค่คราบสกปรก จากมือช่าง ทำความสะอาดก็หายครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
ขอบพระคุณ ทุกท่านครับ   เดียวเข้าศูนย์เเล้วผมจะมาเเจ้งผลครับผม   :L2753: :L2753: