ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเสียง กับสาวสวยเป็นของคู่กัน  (อ่าน 20755 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Re: เครื่องเสียง กับสาวสวยเป็นของคู่กัน
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2013, 00:24:02 »
รถคุณ nine กล้าให้นางแบบขึ้นรถป่าววววววววววววว
ได้ครับเฮียโกโก้ เป็นอะไรที่เต็มใจสุดๆ ครับ   :sd10: ขอเพียง ผบ.ไม่ทราบ รวมถึงงบประมาณค่าติดตั้ง เป็นอันจบครับ  :L6419:

ถ้างั้นหลังจากวันที่ 16 นี้ ผมจะ refresh หน้าจอคอมทุกๆ 15 นาทีนะคร๊าบบ
:-*

พี่นายผมว่าเราไปเจอกันที่ร้านเลยดีกว่า ผมก็จะไปวันที่ 15 นี้เหมือนกันมีไรจะได้พูดคุยกัน แล้วมาลองฟัง TW ใบพัดว่ามันเป็นอย่างไร   :L2736:

upอีกแล้วหรือครับท่าน :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
Re: เครื่องเสียง กับสาวสวยเป็นของคู่กัน
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2013, 21:07:15 »
รถคุณ nine กล้าให้นางแบบขึ้นรถป่าววววววววววววว
ได้ครับเฮียโกโก้ เป็นอะไรที่เต็มใจสุดๆ ครับ   :sd10: ขอเพียง ผบ.ไม่ทราบ รวมถึงงบประมาณค่าติดตั้ง เป็นอันจบครับ  :L6419:

ถ้างั้นหลังจากวันที่ 16 นี้ ผมจะ refresh หน้าจอคอมทุกๆ 15 นาทีนะคร๊าบบ
:-*

พี่นายผมว่าเราไปเจอกันที่ร้านเลยดีกว่า ผมก็จะไปวันที่ 15 นี้เหมือนกันมีไรจะได้พูดคุยกัน แล้วมาลองฟัง TW ใบพัดว่ามันเป็นอย่างไร   :L2736:

upอีกแล้วหรือครับท่าน :L2739: :L2739: :L2739:
ครับพี่โย อยากจะไปฟังมากๆ ครับ  แต่วันที่ 16 ผมไปไม่ถึงชัยนาทนะครับ ไปได้แค่ครึ่งทางครับ เพราะผมตกลงกับเฮียโกโก้ นัดเจอกันที่โคราช

หลังจากติดตั้งเสร็จผมค่อยไปรับรถพร้อมกับ ผบ. ที่ up ระบบครั้้งนี้ มีเหตุเป็นใจของ amp ตัวเก่ามันเกิดอาการง้อแง้ เพราะการใช้งานมานาน

ตั้งแต่ผมไปทำที่เชียงใหม่ และ amp ก็เป็นมือสองด้วย ได้โอกาสอ้างว่า amp เก่าควรเปลี่ยนได้แล้ว เดี๋ยวลูกชายดูการ์ตูนไม่ได้จะยุ่งน่า  :sd42:

รอบนี้จะเอาของเก่าที่มีออกทั้งหมด ซึ่งคงมีเหลือไม่กี่ชิ้นครับ จะได้ตัดปัญหายุกยิก และมีเวลาปรับจูนได้เต็มสูตรชัยนาทซาวด์  :L6419:

หลังจากรอบที่แล้วมีเวลาไม่มากครับ แต่ผมก็พอใจมากแล้วนะครับ ถ้า amp ไม่มีปัญหาก็คงไม่มีโปรเจคนี้  :L6415:  :L2901:

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2013, 22:21:01 »
15นี้ ที่ร้านผมมีรถ SQ ที่หล่อเสาเอพิลล่า เล่นลำโพงแยกชิ้น 3ทาง จอดอยู่ 6คัน
เสียดายจังที่ไม่ได้มาฟังของจริง
ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ