ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเสียง กับสาวสวยเป็นของคู่กัน  (อ่าน 20754 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ลำโพงต้องเสียงดี ผู้หญิง ต้องสวย

ช่วยดู อุปกรณ์เครื่องเสียงด้วยนะครับ  ;D   ;D   ;D

ถ่ายชุดนี้เน้นลำโพงที่เสา A

เสียงเพลง ดนตรี นารี และมิตรภาพ 

เอาไว้จะมาแนะนำการติดตั้งอุปกรณ์ กันอีกทีนะครับ  :)   :)   :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2012, 14:36:25 โดย Yo »
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
Re: เครื่องเสียง กับสาวสวยเป็นของคู่กัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 14:32:10 »
น้องเค้ามีปัญหา หนักอกหนักใจเรื่องอะไรหรือเปล่าครับพี่โย
ผมรับปรึกษาได้น่ะ ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
Re: เครื่องเสียง กับสาวสวยเป็นของคู่กัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 14:34:26 »
พี่โย

ขอประทานโทษนะ

พิมพ์ตกหล่นครับ เอาไว้ ไม่ใช่เอาไว
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 14:45:58 »

ทีพวกเราขึ้นไปนั่ง  บอกระวังลำโพงหน่อย  ระวังเบาะนิด 

ที่นางแบบใส่รองเท้าขึ้นถ่าย  ยอมให้เหียบบเบาะเลยอ่ะ  ดูเอาแล้วกัน  เพื่อนเราLikeใคร!

ผมว่าที่ถอด recaro เพราะแบบนี้แหละ  อิ  อิ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 15:08:08 »
เลือดกำเดาผมไม่ได้ไหลนานแล้วนะ  :D

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 16:21:27 »

ทีพวกเราขึ้นไปนั่ง  บอกระวังลำโพงหน่อย  ระวังเบาะนิด 

ที่นางแบบใส่รองเท้าขึ้นถ่าย  ยอมให้เหียบบเบาะเลยอ่ะ  ดูเอาแล้วกัน  เพื่อนเราLikeใคร!

ผมว่าที่ถอด recaro เพราะแบบนี้แหละ  อิ  อิ

ถ้าพี่นะมีน้องมด ผมก็จะให้พี่ทำแบบนี้ได้  ;)   ;)   ;)
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 19:07:16 »
เห็นงานเป็นลม เห็นนมสู้ตาย พะยะค่ะ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 กันยายน 2012, 15:30:50 »
bass up front

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 กันยายน 2012, 16:46:16 »

ฝากบอกน้องมิ้งระวังเบสกระแทกนะครับ  เดี๋ยวจะดังตั๊บ  ตั๊บ+++
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 กันยายน 2012, 16:51:13 »

ฝากบอกน้องมิ้งระวังเบสกระแทกนะครับ  เดี๋ยวจะดังตั๊บ  ตั๊บ+++

NO COMMENT  :-* :-* :-* :-* :-*

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 กันยายน 2012, 19:16:28 »
เพราะแบบนี้ละ ผมจึงได้ตามพี่โย แต่เสียดายวันรับรถ ผบ. ไปด้วย อดเลย ;D  :D

ต้องหาเวลาไปจูน bass up font อีกสักครั้ง  ;D

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 08:19:50 »
พี่นาย

จูน bass up front หรือ จะไป up and down ครับพี่ 5555
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 12:40:25 »
พี่นาย

จูน bass up front หรือ จะไป up and down ครับพี่ 5555
การทำเครื่องเสียง ต้องทำให้ครบสูตรครับ มันถึงจะคุ้มครับพี่พัทร  ;D วันไหนได้ฤกษ์ จะชวนไปด้วยนะครับ  ;D

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 17:45:17 »
พี่นาย

การทำเครื่องเสียง ต้องทำให้ครบสูตรครับ มันถึงจะคุ้มครับพี่พัทร  ;D วันไหนได้ฤกษ์ จะชวนไปด้วยนะครับ  ;D
ใช้่ครับพี่สุ เสียงต้องพริ้วไหว   ร่างกายต้องพริ้วตาม  เบสกระแทกหนักแค่ไหน  ร่างกายต้องกระแทกตาม  เสียงเพราะสะเนาะหูแค่ไหน   เสียงบางอย่างต้องกระเส่าตาม 5555

ว่าแล้วไปเสียตังค์เลยดีกว่ากับยาพี่วี 2 เม็ด

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 16:52:33 »

ีรู้ที่มาของแก๊งค์กระเป๋าแหกเลย...

อิอิ

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 17:07:49 »
พูดไม่ออก แน่นหน้าอก  :-* :-* ;) ;)

ออฟไลน์ Ann บางขุนเทียน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 19:58:16 »
เสียงดนตรีพลิ้วไหว (ดั่งลีลาที่เคลื่อนไหว) เสียงคนร้องกระชากใจ (ไม่รู้ว่ามีเสียงครางรึเปล่า)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 20:22:22 »
เสียงดนตรีพลิ้วไหว (ดั่งลีลาที่เคลื่อนไหว) เสียงคนร้องกระชากใจ (ไม่รู้ว่ามีเสียงครางรึเปล่า)

แหมๆๆๆๆๆ....เรื่องนี้พี่แอนไม่มีพลาดเลยนะ  :sd33: :sd33:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 16:01:15 »

เราไม่ค่อยได้ฟังเพลงทะไหร่หรอก
เครื่องเสียงเราติดรถ ธรรมด๊า ธรรมดา แต่ใครจะว่ายังงัยก็ช่าง
ขออาศัยอยู่ห้องนี้แล้วกัน ขออนุญาตนะคับพี่โย 
ใครจะติดเครื่องเสียงใหม่ เรียกด้วยน้า ;D ;D ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 13:13:39 »
เราไม่ค่อยได้ฟังเพลงทะไหร่หรอก
เครื่องเสียงเราติดรถ ธรรมด๊า ธรรมดา แต่ใครจะว่ายังงัยก็ช่าง
ขออาศัยอยู่ห้องนี้แล้วกัน ขออนุญาตนะคับพี่โย 
ใครจะติดเครื่องเสียงใหม่ เรียกด้วยน้า ;D ;D ;D ;D ;D

ต้องตอนจัดงานครับ  ต้องเบียดหน้าอกแย่งกันเข้าไปฟังในรถเลยครับ :D