ผู้เขียน หัวข้อ: อยากติดตั้งสายไมค์บลูทูธ ในน้องปา 2.5 VG 2014 ครับ  (อ่าน 5323 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต่อลาภ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
รบกวนสอบถามพี่ๆ ครับ  ว่าไมค์บลูทูธ สำหรับตัวนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่  และติดตั้งยังไงครับ 

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: อยากติดตั้งสายไมค์บลูทูธ ในน้องปา 2.5 VG 2014 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2019, 13:00:57 »
รบกวนสอบถามพี่ๆ ครับ  ว่าไมค์บลูทูธ สำหรับตัวนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่  และติดตั้งยังไงครับ

เนื่องจากตอนนี้ เทคโนโลยีพวกนี้ราคาลดลงมาก  มี options อื่นที่ไม่ต่อพ่วงกับรถเลือกด้วย  ผมแนะนำลองดูเป็นตัวอื่นเนื่องจากราคาถูกกว่า

ส่วนกรณีที่จะเอา options ที่อยู่ข้างแตรตรงพวงมาลัย   ลองหาดูจากพวงมาลัยติดรถนอกมือสองในเฟสเคยผ่านตาหลายพวง   ราคาขาย options นี้ประมาณ 1800-2500
หากยกพวงประมาณ 4-5000   แลกเทรินประมาณ2500-3500

จริงแล้วอยากแนะนำให้ดูพวก front ios ที่มี options นี้พ่วงมา  กับราคาที่จ่ายไปได้เพิ่มมาหลายอย่างครับ

:L2732:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html