ผู้เขียน หัวข้อ: ศนย์ Mitsu กำลังเปลี่ยนโช๊คประตูท้ายให้ฟรีครับ (สำหรับบางรุ่น)  (อ่าน 3815 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 103
เมื่อวานก่อนเข้าศูนย์ไปเช็คว่ารถมันอืด เร่งไม่ขึ้น สรุปว่า กรองดีเซลตัน ก็เลยเปลี่ยนไส้กรอง และทางศูนย์บอกว่า อีก 20,000 โล ค่อยดูอีกที ถ้ายังสกปรกอีกอาจต้องล้างถังกันเลย
*** จากนั้นช่างบอกว่า พี่จะเปลี่ยนโช๊คประตูท้ายไหม บ.เคลมให้ฟรี ทั่วโลก เฉพาะรุ่นที่เลขชัสซีตรงตามที่เค๊าแจ้งมา รถผมถูกหวย เลยได้เปลี่ยนฟรีไป 5555 (รถผมปี 12-13)
       ช่างบอกว่า เนื่องมาจากที่ประเทศอะไรไม่รุ มีรถคันนึงที่ประตูมันปิดลงมาเอง เค๊าเลยเปลี่ยนให้ทั่วโลกเลย .... ก็ต้องขอขอบตุณ มิตซูไทยแลนด์มาด้วยนะครับ รับผิดชอบแบบนี้ ได้เป็นลูกค้ากันอีกยาว....  :L2900:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :L4373: ครับพี่ตู่

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 17
 :sd23: สวัสดีครับ วันนี้ผมได้ไปเปลี่ยนโช๊คประตูหลังเรียบร้อยแล้วครับ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิน รถผมเข้า0มิตรซูเจียงที่ นค.ครับเคยไปถามราคาโช๊คอยู่ครับ คู่หนึ่งเกือบ 7000 บาท ขอบคุณพี่ตู่มากครับที่แจ้งข่าวให้กับสมาชิก  :L2900:  :L2900:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 กรกฎาคม 2019, 22:53:34 โดย จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย) »