ผู้เขียน หัวข้อ: หลอนที่ฉีดล้างไฟหน้าทำงานเอง  (อ่าน 2215 ครั้ง)

ออฟไลน์ aumdon

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
หลอนที่ฉีดล้างไฟหน้าทำงานเอง
« เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2018, 15:45:22 »
วันนี้หลอน ที่ฉีดล้างไฟหน้าทำงานเองโดยไม่ได้เปิดสวิทช์กุญแจ(รถจอดอยู่เฉยๆ)ใครเคยพบปัญหานี้บ้าง ผมถอดขั้วแบตแล้วต่อกลับหายเป็นปรกติแต่ยังหลอนอยู่เพราะยังไม่ทราบสาเหตุ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
Re: หลอนที่ฉีดล้างไฟหน้าทำงานเอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2018, 17:52:57 »
รถพี่น่าจะมีอะไรผิดปกติแล้วล่ะ ปกติถ้าไม่เปิดไฟหน้าจะไม่สามารถใช้ที่ฉีดน้ำได้นะ ว่าแต่พี่ชื่อไรครับ ::)

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ aumdon

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
Re: หลอนที่ฉีดล้างไฟหน้าทำงานเอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2018, 17:58:48 »
ใช่ครับต้องเปิดไฟหน้ากดสวิทช์เจ้าตัวนี้ถึงจะทำงานครับ