ผู้เขียน หัวข้อ: มิตติ้ง เวดดิ้งปารตี้ และแจ้งข่าวคู่ที่จะเวด..ต่อไป 5555  (อ่าน 5138 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอขอบคุณเจ้าภาพ  " พี่แม็ค พัทยา และน้องส้ม "  สำหรับงานเลี้ยงฉลองสมรสที่จัดขึ้นอีกครั้งที่กรุงเทพเมื่อวันที่  31 มีนาคม 2561  เวลา 12.09น.  สำหรับคนที่พลาดบรรยากาศที่ลำปาง

เมื่อวานรถติดมากผมไปถึงน่าจะเป็นคันแรกของงานมิตติ้งปารตี้นี้เลย  สักพักเริ่มถยอยกันมา

พร้อมกันนี้ได้นำ "นิตยสาร ความฝันของฉัน " รับมอบจากทีมงาน โทเทิ่ลกอลฟ์ และ พี่เอส อินเตอร์เทด  ที่ได้รับมาหลายเล่ม
เนื่องจากมีโอกาสไปความรู้จักกัน  มาแจกจ่ายแบ่งปันให้เพื่อนๆ 

เถ้าแก่ใหญ่มาเปิดงาน  พร้อมเสื้อปามาเนียรุ่นแรก  ยังสด สวย  ใส่สบาย  ยามต้องรีเล็ค

และงานเลี้ยงก็ดำเนินไป  มิตติ้งก็ผสมโรงกันไป   บรรยากาศเหมือนงานพบปะสังสรรค์กันเช่นเดิม 

หลากหลายอารมณ์ ผสมผสาน  ความแฮปปี้

สมาชิกตามกันมาเรื่อยๆ   พี่โอ นาเกลือ ก็มากันทั้งครอบครัว ตามด้วย   น้าปิงTop Power  พี่ทูต  พี่วุธ  และทีมงานศรีราชา 

เมื่อวานมีมิตติ้ง รีวิวจอติดรถรุ่นใหม่ จากพี่แม็ค  ลองเครื่องเสียง  ยาวๆๆๆๆๆไปจนร้านปิด  22.00 จนพนักงานมาแจ้งเตือนถึง 3 ครั้งว่า
* อีกครึ่งชัวโมง   ร้านจะปิดนะคะ
* อีก 10 นาที ร้านจะปิดนะคะ
* เออร้านปิด 22.00 นะค่ะ  ตอนนี้เลยมา 10 นาทีแล้วค่ะ

:sd42:  เหมือนไม่สุด  .............. ขอขอบคุณเจ้าภาพอีกครั้ง
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
และขอเรียนเชิญ  เพื่อนสมาชิก  สำหรับคู่ต่อไปในปลายเดือนนี้   (พี่วุธ กับ น้องผึ้ง)

:L2734: :L2734: :L2734: :L2734: :L2734:

:L2732: :L2732: :L2732: :L2732: :L2732:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ยินดีกับพี่เม็คและน้องส้มอีกครั้ง และรายต่อไป ..... พี่วุธ
  :L2732: :L2753:  :L6419: :L2754:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอขอบคุณพี่ๆทุกๆท่าน ทั้งที่ไปร่วมงาน และที่ได้บอกกล่าวไว้ล่วงหน้าแล้วว่าไม่สามารถมาได้ และพี่ๆที่ติดธุระด่วนกระทันหัน บรรยากาศในงานเน้นเป็นกันเอง สไตล์การมีตติ้งที่พวกเราคุ้นเคย นานๆเจอกันที ลากยาวยันร้านเชิญให้กลับ  :sd42: :sd42: :sd42:

เจอกันที่งานพี่วุธนะครับ ไปเที่ยวสุโขทัยกัน  :L6419: :L6419: :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ น้ากะหลบ พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ขอขอบคุณพี่ๆทุกๆท่าน ทั้งที่ไปร่วมงาน และที่ได้บอกกล่าวไว้ล่วงหน้าแล้วว่าไม่สามารถมาได้ และพี่ๆที่ติดธุระด่วนกระทันหัน บรรยากาศในงานเน้นเป็นกันเอง สไตล์การมีตติ้งที่พวกเราคุ้นเคย นานๆเจอกันที ลากยาวยันร้านเชิญให้กลับ  :sd42: :sd42: :sd42:

เจอกันที่งานพี่วุธนะครับ ไปเที่ยวสุโขทัยกัน  :L6419: :L6419: :L6419:
งานแต่งของพี่วุธกะน้องผึ้งคงไม่มีการวิ่งรอบรถเพื่อบอกรักเหมือนพี่แม็คว่าไหม แต่ว่าเราจะให้จ้าวบ่าวทำอารายดี !!!!!!!!

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ยินดีด้วยครับพี่แม็คน้องส้ม
และยินดีกับคู่ต่อไปไว้ล่วงหน้าด้วยครับ  :L4384:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ยินดีด้วยครับพี่แม็ค พี่ส้ม ^_^

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
  ยินดีกับคู่พี่แม็กและคู่พี่วุธที่กำลังจะมาถึงนะคะ  :L2732:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :sd24:  สุขสันต์วันวิวาห์จ๊ะ..พี่แม็ค+น้องส้ม..(ปุ๊เองก้อต้องขอโทษอย่างแรงที่ไม่ได้ไปแสดงความยินดีด้วยตัวเอง :L4386: ซึ่งตั้งใจไว้แต่แรกแล้วว่าต้องไปแน่ๆ ปรากฎมีเรื่องด่วนๆ

ที่ต้อง clear ถึงมืดเลย :'(  ) ขอให้มีความสุขสดชื่นมีน้องแม็คน้อยและน้องส้มน้อย ไวๆ นะจ๊ะ   :L4384:   และขอแสดงความยินดีกับพี่วุธด้วยสำหรับวันชื่นคืนวิวาห์ที่กะลังจะมาถึง

:sd24: