ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวป่าเมืองกาญ ทริป คนเถื่อน ณ.เขาปลาน้อย 12/8/17  (อ่าน 11867 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 49
สุดยอดครับ  :sd10: โหดๆ กันทุกคันเลย  :D

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
สนุกมากครับ ได้ลุ้นตามตลอด  :L2900:

นับถือใจพี่ๆ จริงๆ ครับ  :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สุดจริงๆ ใจทำด้วยอะไรกันเนี่ย พี่มิ้นนี่หน้านิ่งเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น น้องปานี่ทรหดสุดยอดใช้งานคุ้มจริงๆ ยิ่งมาเห็นถ่ายรูปหมู่มีแต่ off road จัดเต็ม ถ้าผมอยู่ในกลุ่ม off road ก็คงตั้งคำถามเหมือนกัน..........ไอ้2คันนี้มาได้ยังไง  :sd42: :sd42: :sd42: นับถือๆ  :sd23: :sd23: :sd23:

ส่วนงานค่ายอาสาปีนี้ หากคุณลูกสาวไม่ติดอะไร จะขอร่วมแจมด้วยนะครับ แต่เบื้องต้นขอสั่งเสื้อเพื่อสนับสนุนโครงการก่อน จะขอให้พี่ฑูตตั้งกระทู้ใหม่เฉพาะสำหรับการสั่งเสื้อเพื่อที่จะได้งานต่อการบริหารจัดการแล้วค่อยลิงค์มาที่กระทู้นี้ดีมั๊ยครับ  :L2736:

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
เรื่องค่าย รอผมสักนีสครับ ขอเคลียร์งานที่ บริษัทนีสสสนึง..

กระทู้ใหม่จะมาในเร็ววันนี้ .....โปรดรอ... :L2732:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
นั่งอ่านไปลุ้นไป  ขอชมจากใจว่าทั้งพี่วุธ  พี่มิ้ม และน้องผึ้ง   สุดยอดมากลุยไปกันแบบ2คันด้วยใจจริงๆครับ

ผมเพิ่งอุดหนุนเสื้อ ปายด้วยใจ มา 4 ตัว เมื่อวันเสาร์ แล้วมาเห็นกระทู้นี้รู้สึกถึงคุณค่าของเสื้ออาสาปีนี้เลยครับ

:L2900: :L2900: :L2900:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
นั่งอ่านไปลุ้นไป  ขอชมจากใจว่าทั้งพี่วุธ  พี่มิ้ม และน้องผึ้ง   สุดยอดมากลุยไปกันแบบ2คันด้วยใจจริงๆครับ

ผมเพิ่งอุดหนุนเสื้อ ปายด้วยใจ มา 4 ตัว เมื่อวันเสาร์ แล้วมาเห็นกระทู้นี้รู้สึกถึงคุณค่าของเสื้ออาสาปีนี้เลยครับ

งั้น....ไปปายด้วยกันครับ เติมเต็มส่วนที่ขาดหาย แล้วยังได้ซึมซับคุณค่าของเสื้อตัวนี้มากขึ้น เป็นประสบการณ์ที่ดีที่ได้ทำประโยชน์เพื่อสังคม และที่สำคัญสุด สนุกนะขอบอก  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
งั้น....ไปปายด้วยกันครับ เติมเต็มส่วนที่ขาดหาย แล้วยังได้ซึมซับคุณค่าของเสื้อตัวนี้มากขึ้น เป็นประสบการณ์ที่ดีที่ได้ทำประโยชน์เพื่อสังคม และที่สำคัญสุด สนุกนะขอบอก  :L6419:

แต่ที่ส่องกระทูั  ขาโหดล้อ20  ยางHT  แกเปลี่ยนเป็น  18  STT pro  แล้วนะ   :sd42: :sd42: :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
แต่ที่ส่องกระทูั  ขาโหดล้อ20  ยางHT  แกเปลี่ยนเป็น  18  STT pro  แล้วนะ   :sd42: :sd42: :sd42:

เค้า เปลี่ยน ใส่ 18 มาพักใหญ่แล้วครับ ก่อนหน้านี้เป็น 20 LTZ แล้วมาเป็น 18 STT ล่าสุดเพิ่งเปลี่ยนเป็น STT PRO
20 LTZ เครื่องแรงบิดน้อยก็ไปนะงานนี้ ดีเซลแรงบิดเยอะๆจะกลัวอาราย ถนนทางแห้งๆ วิ๊นซ์อีกเพียบ หนุกดีนะครับ
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

อ้าว เปิดขายในกระทู้ไหนครับ ผมก็รออุดหนุนอยู่นะ  :L2761: