ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามอะไหล่  (อ่าน 5202 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดำ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
สอบถามอะไหล่
« เมื่อ: 16 สิงหาคม 2017, 10:30:48 »
เรียนสมาชิกทุกท่านครับ  ตามที่ผมโพสต์กระทู้เรื่องเพาเวอร์แอมป์ รุ่นรถ 2014 ที่เสีย  แล้วพี่ติงลี่ให้ความกรุณาแจ้งว่ามีของที่ไม่ได้ใช้ ผมสนใจอย่างมาก ส่งข้อความหาพี่เขาแล้วแต่ไม่เห็นตอบกลับ ( รึว่าผมส่งไม่ถูกช่องทางก็ไม่รู้ ) รบกวนท่านใดที่รู้จักช่วยแจ้งพี่เขาหน่อยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างสูง หรือพี่ติงลี่พบห็นกระทู้นี้  ขอความกรุณาตอบกลับ ช่องทางใดก็ได้นะครับ 0872424461ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
Re: สอบถามอะไหล่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2017, 10:39:41 »
สวัสดีและเรียน พี่ดำ ยินดีที่รู้จักและยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด
ก่อนอื่นชี้แจงก่อนว่า ตอนนี้เว็บปามาเนีย ไม่มีทีมงานดูแล สมาชิกเลยช่วยๆกันดูแลเท่าที่จะทำได้ กรณีของพี่ติดตามหาพี่ติงลี่ เพื่อบรรลุวัตถุประสงค์ที่ต้องการ
***ฉนั้นการซื้อ/ขาย เป็นการตกลงกันเองทั้งสองฝ่าย เว็บปามาเนียมิได้มีส่วนเกี่ยวข้องนะครับ ***
ส่วนในการติดตามหรือหาพี่ติงลี่ ขอความร่วมมือใช้โพสต์เดิมก็ได้ {กระทู้เดิมของพี่  ถึง พี่ติงลี่ }พี่เข้ามาloginก็โพสต์กระทู้ใหม่ (5 ครั้ง 5 กระทู้) อีกในเนื้อหาเดิมตามหาพี่ติงลี่ และกระทู้บางกระทู้ก็ไม่ตรงห้อง เช่น ยกตัวอย่างกระทู้พี่ ของเหลือใช้ เป็นต้น ถ้าไม่ทราบว่าจะโพสต์ห้องไหน ก็สามารถโพสต์ห้องนี้ก็ได้ตามที่ผมแนบลิ้งค์มา
Miscellaneous เพื่อประหยัดทรัพยากรของเว็บ และง่ายในการจัดหมวดหมู่
ขอความร่วมมือ และขออวยให้พี่สมหวังตามวัตถุประสงค์ที่ต้องการ หากผิดพลาดประการใดก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้
หรือมีข้อสงสัยอะไร สอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com ได้ครับ
ด้วยความเคารพ
 :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2017, 10:50:00 โดย ต๋อง Fuddy »

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2017, 11:01:40 »
แล้วพี่ติงติดต่อพี่ทางไหนหรือครับ  :L2761:
ติดต่อกลับทางเดิมแต่ติดต่อแกไม่ได้หรือครับ  :L2761:
ยังไงถ้าพี่ติงมาเห็นกระทู้นี้แล้วก็ช่วยติดต่อกลับพี่ดำหน่อยนะครับ  :L2758:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 3 กันยายน 2017, 21:13:39 »
เรียนสมาชิกทุกท่านครับ  ตามที่ผมโพสต์กระทู้เรื่องเพาเวอร์แอมป์ รุ่นรถ 2014 ที่เสีย  แล้วพี่ติงลี่ให้ความกรุณาแจ้งว่ามีของที่ไม่ได้ใช้ ผมสนใจอย่างมาก ส่งข้อความหาพี่เขาแล้วแต่ไม่เห็นตอบกลับ ( รึว่าผมส่งไม่ถูกช่องทางก็ไม่รู้ ) รบกวนท่านใดที่รู้จักช่วยแจ้งพี่เขาหน่อยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างสูง หรือพี่ติงลี่พบห็นกระทู้นี้  ขอความกรุณาตอบกลับ ช่องทางใดก็ได้นะครับ 0872424461ขอบพระคุณครับ

เขาให้เบอร์โทรติดต่อหรือช่องทางติดต่อไว้หรือป่าวครับ  ลองพยายามติดต่อในช่องทางที่เขาแจ้งมาก่อนนะครับ

:L2758:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html