ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง พี่ติงลี่  (อ่าน 3306 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดำ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
ถึง พี่ติงลี่
« เมื่อ: 6 สิงหาคม 2017, 12:08:06 »
เพาเวอร์ฯ  ที่แจ้งผมไป  สนใจครับ  55  ขอความกรุณา ทิ้งเมลย์และเบอร์ติดต่อกลับด้วยครับ  ขอบพระคุณครับ  ขอประท่นโทษสมาชิกทุกท่านนะครับ  ไม่รู้จะหลังไมค์กับพี่เขายังไง 

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
Re: ถึง พี่ติงลี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 7 สิงหาคม 2017, 12:26:00 »
Cr.พี่กิต และขอนุญาตนำข้อความเน้นย้ำ เพื่อประโยชน์ต่อส่วนรวม ครับ  :L4399:

ขออนุญาติเน้นยํ้า ทำความเข้าใจกันนิดนึงนะครับ  :L2736:

**หมายเหตุ : การซื้อขายเป็นสิทธิของผู้ซื้อและผู้ขาย  ตกลงราคาที่เห็นชอบกันเอง   ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับ Board Pa-Mania แต่อย่างใด