ผู้เขียน หัวข้อ: (สมุทรสงคราม อ.เมือง) บจก. มุ้ยฮวดมอเตอร์เซลล์ (สมุทรสงคราม)  (อ่าน 6978 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่แอ๊ด

• Webmaster
  • Administrator
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • Webmaster
    • Pajero Sport Mania
(สมุทรสงคราม อ.เมือง) บจก. มุ้ยฮวดมอเตอร์เซลล์ (สมุทรสงคราม)

ที่อยู่ 167 หมู่ 6 ถ.พระราม 2 ต.บางแก้ว อ.เมือง จ.สมุทรสงคราม 75000
เบอร์โทรศัพท์ 0-3477-3555-9
โทรสาร 0-3477-3555
อีเมล muihuad1990@hotmail.com
Google Map ดูแผนที่ Google map

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
Re: (สมุทรสงคราม อ.เมือง) บจก. ไทยธาดากรุ๊ป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2013, 22:28:49 »
ข้อมูลน่าจะผิด ไหมครั้บ

ผมออกรถจากแม่กลอง

ที่นี่ มีแต่ บจก.มุ้ยฮวด

สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

tod

• บุคคลทั่วไป
Re: (สมุทรสงคราม อ.เมือง) บจก. ไทยธาดากรุ๊ป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2013, 08:23:08 »

เอามาจากข้อมูลกลางของ MMTH (มิตซูประเทศไทย) ยังไงแล้วขอเช็คข้อมูลจากทางมิตซูอีกทีครับ
ขอบคุณที่แจ้งมาครับ
 :sd23:

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2013, 15:51:41 »

เอามาจากข้อมูลกลางของ MMTH (มิตซูประเทศไทย) ยังไงแล้วขอเช็คข้อมูลจากทางมิตซูอีกทีครับ
ขอบคุณที่แจ้งมาครับ
 :sd23:

พอดี วันนี้ เข้าศูนย์มาครับ เลยถ่ายหัวเอกสารมาให้พี่ดูครับผม

สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่แอ๊ด

• Webmaster
  • Administrator
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • Webmaster
    • Pajero Sport Mania
ขอบคุณพี่เต้นสำหรับข้อมูลครับ ดำเนินการแก้ไขแล้วครับ  :sd23: :sd23:

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
สืบเนื่องจาก กระทู้พี่พีรา : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3276.0.html

และเมื่อเช้า ต้องนำรถเข้าศูนย์เช็คระยะ 30,000 กิโล

ทำให้รู้ว่า ศูนย์นี้ อัดจาระบีให้รถเรา ทุก ๆ 10,000 กิโล

ค่าอัดจาระบี 11 บาท ต่อจุด

อัด 3 จุดครับ

รวม 33 บาท

พี่ ๆ ท่านไหน ผ่านเส้นพระราม 2 (ล่องใต้) ลองแวะ ไปอัดจาระบี กันดู นะครับ

ออฟไลน์ แอ๊ด ปาขาวขอนแก่น

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 9
ขอบคุณครับพี่เต้ย ผมกำลังหาข้อมูลพอดีครับกำลังจะเช็คที่10000 โลถ้วนครับ :sd23: