ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆอีกแล้วครับ ถ้ายางหูโช๊ค emu sport เสื่อมต้องเปลี่ยน ร้านไหนรับทำครับ  (อ่าน 3949 ครั้ง)

ออฟไลน์ เป็ด

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
รบกวนพี่ๆอีแล้วครับ ถ้าหูโช๊ค emu sport เสื่อมฉีหขาด ต้องเปลี่ยน
ร้านไหนรับเปลี่ยนและมีอะไหล่ครับ

:sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เค้ามียางหูโช้ค after market ขายอยู่ทั่วไปครับพี่เป็ด สมัยนี้นิยมเป็นแบบยูรีเทนจะทนทานกว่า ลองสอบถามตามอู่ทั่วไปดูหรือง่ายสุดก็อู่ไม่เต็มร้อยในห้องซื้อขายเลยครับ :L2904:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เป็ด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
เค้ามียางหูโช้ค after market ขายอยู่ทั่วไปครับพี่เป็ด สมัยนี้นิยมเป็นแบบยูรีเทนจะทนทานกว่า ลองสอบถามตามอู่ทั่วไปดูหรือง่ายสุดก็อู่ไม่เต็มร้อยในห้องซื้อขายเลยครับ :L2904:

ขอบคุณมากๆครับ