ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผล - เริ่มเกมส์ที่ 2 ชิง Logo Plate Pamania และแป้นพักเท้า Pamania  (อ่าน 70611 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L4399:  ยินดีด้วยจ๊ะพี่เอ   :L2734: 

ออฟไลน์ Phakphum (เอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
Re: เริ่มเกมส์ที่ 2 ชิง Logo Plate Pamania และแป้นพักเท้า Pamania
« ตอบกลับ #521 เมื่อ: 1 พฤษภาคม 2017, 16:47:10 »
ยินดีด้วยครับพี่เอ
ยินดีกับพี่เอด้วยครับ
 :L2900: :L2900:
:L4399:  ยินดีด้วยจ๊ะพี่เอ   :L2734: 

ขอบคุณครับพี่ที พี่ป๊อป พี่ปุ๊
Pajero Sport 2.5GT 4WD (MY13)

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ยินดีด้วยครับพี่เอ สมหวังแล้วนะ  :L2753:

• Pa Mania
  • *
ยินดีด้วยครับพี่เอ สมหวังแล้วนะ  :L2753:

ขอบคุณครับพี่บังมะ

• Pa Mania
  • *
ได้รับของแล้วครับพี่โจ้ ขอบคุณครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ได้รับของแล้วครับพี่โจ้ ขอบคุณครับ  :sd23:
ตามธรรมเนียม ต้องใส่แล้วมาอวดกันนะครับ  :sd01:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ตามธรรมเนียม ต้องใส่แล้วมาอวดกันนะครับ  :sd01:

ครับพี่นะ เดี๋ยวติดแป้นพักเท้าเสร็จแล้วผมจะนำรูปมาลงครับพี่ ว่าแต่เจ้าแป้นพักเท้า limited ในตำนานตัวนี้มันช่างสวยงามจริงๆ เลยครับ ใส่แล้วจะกล้าเหยียบมั้ยเนี่ย
ส่วนตัว Logo Plate Pamania ที่ได้รับมา 2 อัน ยังไม่รู้จะไปติดตรงใหนเลยครับ หรือว่าจะส่งต่อให้พี่ที่ต้องการใช้ 1 อัน เก็บไว้เอง 1 อันดีมั้ยน้าาา  :L2761:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ครับพี่นะ เดี๋ยวติดแป้นพักเท้าเสร็จแล้วผมจะนำรูปมาลงครับพี่ ว่าแต่เจ้าแป้นพักเท้า limited ในตำนานตัวนี้มันช่างสวยงามจริงๆ เลยครับ ใส่แล้วจะกล้าเหยียบมั้ยเนี่ย
ส่วนตัว Logo Plate Pamania ที่ได้รับมา 2 อัน ยังไม่รู้จะไปติดตรงใหนเลยครับ หรือว่าจะส่งต่อให้พี่ที่ต้องการใช้ 1 อัน เก็บไว้เอง 1 อันดีมั้ยน้าาา  :L2761:

นี่ถ้าผมยังไม่มีแป้นพักเท้าผมจะบอกว่าให้เอามาติดที่รถผมก่อนก็ได้คับพี่เอ เดี๋ยวผมยอมเสียสละเหยียบให้ก่อนก็ได้ :L4396: :L4396:
ส่วน Logo Plate Pamania พี่โจ้เขาเอาไว้ติดตรงนี้ครับ ถ้ายังไม่มีลองติดต่อที่พี่โจ้ได้เลยครับ :L2739: :L2901:

วันนี้ขอเอาบันไดของตัวเองมาโชว์มั่งดีกว่า
เนื่องจากวันนี้ว่างเลยมาใส่บันไดกะเขามั่ง
ขอโชว์เลยล่ะกัน

เอ๊ะ ทำไมมันเป็นแบบตะแกรงล่ะ
อ่อๆๆ ลืมเอาเพลทมาใส่

สรุปความพิเศษที่ทำเพิ่มเติมขึ้นมาก็คือ
เป็นบันไดแบบ 2 in 1 ครับ
มีทั้งแบบตะแกรงและแบบรูในอันเดียวกัน
เอาวันไหนอยากใช้แบบไหนก็สามารถปรับเปลี่ยนได้ครับ

:sd10: :sd10: :sd10:

อ้างอิงจาก: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,5246.100.html
 :sd42: :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
นี่ถ้าผมยังไม่มีแป้นพักเท้าผมจะบอกว่าให้เอามาติดที่รถผมก่อนก็ได้คับพี่เอ เดี๋ยวผมยอมเสียสละเหยียบให้ก่อนก็ได้ :L4396: :L4396:
ส่วน Logo Plate Pamania พี่โจ้เขาเอาไว้ติดตรงนี้ครับ ถ้ายังไม่มีลองติดต่อที่พี่โจ้ได้เลยครับ :L2739: :L2901:

อ้างอิงจาก: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,5246.100.html
 :sd42: :sd42: :sd42:

:sd42:  :sd42:  :sd42: บันไดยังมีเหลืออยู่อีกเหรอครับพี่หยก

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
:sd42:  :sd42:  :sd42: บันไดยังมีเหลืออยู่อีกเหรอครับพี่หยก

ที่จริงมันหมดไปแล้วแหล่ะครับ แต่บางคนที่เป็นเจ้าของยังไม่ได้ติดตั้งก็มี รวมทั้้งของ V1 ที่มีคนถอดแขวนไว้ตามร้านยางกับอู่ซ่อมรถ ลองไปหาดูครับพี่เอ ขอให้โชคดี :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *

ติดเสร็จแล้วครับ สวยงามจริงๆ เลยครับ

• Pa Mania
  • *
ที่จริงมันหมดไปแล้วแหล่ะครับ แต่บางคนที่เป็นเจ้าของยังไม่ได้ติดตั้งก็มี รวมทั้้งของ V1 ที่มีคนถอดแขวนไว้ตามร้านยางกับอู่ซ่อมรถ ลองไปหาดูครับพี่เอ ขอให้โชคดี :L2736:

ขอบคุณครับพี่หยกสำหรับข้อมูล  :L6415:

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
ยินดีด้วยนะครับพี่

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ติดเสร็จแล้วครับ สวยงามจริงๆ เลยครับ

ดูดีมาก  :L2732:

ถ้ามี V1 มารอง V2 จะสวยแบบ V3 เลยนะ  :-X

;) ;) ;)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html