ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Film Ceramic ราคายั่วใจจากกิจกรรมพิเศษของชาวปามาเนีย ติดตั้ง+ใช้งาน  (อ่าน 45502 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 74
  พี่พีราส่องรถพี่โจ้วันนั้นแล้วจะจัดแบบพี่โจ้... :L4364: :L4378:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
หลังจากเปลี่ยนเอากระจกเดิมใส่  การมองเห็นโอเคเลยครับ  แถมสีฟิล์มสีชาช่วยตัดแสงกลางคืนได้ดีเยี่ยมเลย

Before กับกระจกมองข้างตัดแสง

After กับกระจกเดิม สีขาวธรรมดา

มองเห็นแล้วครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
ดีใจด้วยครับไม่หน้ามืดแว้ว

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2888: ความแตกต่างชัดเจนครับพี่นะ ดีใจด้วยครับ ผมตัดสินใจได้แล้วอย่างนี้ เพราะอยากเห็นภาพมุมกระจกข้างตอนกลางคืนมากๆกับฟิล์ม 80 อย่างนี้ผมสรุปที่ 60/80 ได้แล้ว  :L4399:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
:L2888: ความแตกต่างชัดเจนครับพี่นะ ดีใจด้วยครับ ผมตัดสินใจได้แล้วอย่างนี้ เพราะอยากเห็นภาพมุมกระจกข้างตอนกลางคืนมากๆกับฟิล์ม 80 อย่างนี้ผมสรุปที่ 60/80 ได้แล้ว  :L4399:

ดีครับ พี่ธี ถ้ากลางคืนเที่ยวน้อย ไม่ต้องกังวลเรื่องความมืดครับ ส่วนกลางวันช่วยได้มาก สบายตากว่า ร้อนน้อยกว่า
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ดีครับ พี่ธี ถ้ากลางคืนเที่ยวน้อย ไม่ต้องกังวลเรื่องความมืดครับ ส่วนกลางวันช่วยได้มาก สบายตากว่า ร้อนน้อยกว่า

:sd23: ขอบคุณครับพี่สุในการยืนยัน สรุปผมเลือก 60/80 นี่ละครับ ไม่พบกันนานเลยพี่สบายดีนะครับ  :L4399:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
:sd23: ขอบคุณครับพี่สุในการยืนยัน สรุปผมเลือก 60/80 นี่ละครับ ไม่พบกันนานเลยพี่สบายดีนะครับ  :L4399:

สบายดีครับ พี่ธี นอกจากเจอกันบนถนนแถวพระรามสอง ก็ต้องรอมิตติ้ง ถึงจะได้เจอกันครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

อ้าว กลางคืนใช้อีกคันเที่ยวไม่ใช่เหรอพี่สุ คันนี้เด่นชัดซะขนาดนั้น ไม่กลัวใครเขาจำได้  :L2761: :L2754: :L2901:

• Pa Mania
  • *
อ้าว กลางคืนใช้อีกคันเที่ยวไม่ใช่เหรอพี่สุ คันนี้เด่นชัดซะขนาดนั้น ไม่กลัวใครเขาจำได้  :L2761: :L2754: :L2901:

พี่กิต อย่าเอาเรื่องจริงมาพูดเล่น ส่วนมากก็ไปพร้อมกันนั่นแหละ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

พี่กิต อย่าเอาเรื่องจริงมาพูดเล่น ส่วนมากก็ไปพร้อมกันนั่นแหละ ;D ;D ;D

อย่าเผลอไปลืมไม้เท้ากับไฟฉาย กันอีกล่ะเดี๋ยวจะกลับบ้านไม่ได้อีกนะ  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ปรีชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ผมยังเลือกสเปคที่ต้องการไม่ได้เลย 555+ คิวติดพรุ่งนี้แล้วด้วย

• Pa Mania
  • *
ผมยังเลือกสเปคที่ต้องการไม่ได้เลย 555+ คิวติดพรุ่งนี้แล้วด้วย

ผมลังเลว่าจะดูหน้างานระหว่าง 3 บานหน้า 60 ที่เหลือ 80 กับ บานหน้า 60 รอบคัน 80 แต่เห็นรีวิวจากพี่นะในมุมมองทั้งกลางวันและกลางคืนเลยสรุปที่ 60/80 ได้เลยครับ วันนี้ทั้ง 4 คันที่มาจบที่ 60/80 หมดเลย  :L4399:

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
อยากให้สังเกตุเนื้อฟิมล์กันหน่อยครับว่า 60 กับ 80 เนื้อฟิล์มมันเป็นคลื่นๆเหมือนกันหรือป่าวครับ พอดีผมมอง 80 แล้วเป็นคลื่นๆยังไงไม่รู้ครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
อยากให้สังเกตุเนื้อฟิมล์กันหน่อยครับว่า 60 กับ 80 เนื้อฟิล์มมันเป็นคลื่นๆเหมือนกันหรือป่าวครับ พอดีผมมอง 80 แล้วเป็นคลื่นๆยังไงไม่รู้ครับ

เพิ่งติดตั้งเสร็จหรือเปล่าครับ รอสามสี่วันแล้วลองสังเกตุดูส่งข่าวกันอีกที  :L2736:

ออฟไลน์ ปรีชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7

Q1 (30/4/60) พร้อมเริ่มงานแล้วนะครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
เพิ่งติดตั้งเสร็จหรือเปล่าครับ รอสามสี่วันแล้วลองสังเกตุดูส่งข่าวกันอีกที  :L2736:

ผมครบอาทิตย์นึงแล้วครับพี่กิต เด๊ยวจะลองสัก2อาทิตย์ แล้วจะรายงานให้ทราบอีกทีครับ

• Pa Mania
  • *
ผมลังเลว่าจะดูหน้างานระหว่าง 3 บานหน้า 60 ที่เหลือ 80 กับ บานหน้า 60 รอบคัน 80 แต่เห็นรีวิวจากพี่นะในมุมมองทั้งกลางวันและกลางคืนเลยสรุปที่ 60/80 ได้เลยครับ วันนี้ทั้ง 4 คันที่มาจบที่ 60/80 หมดเลย  :L4399:

งงกับพี่ธี 60/80 เป็นแบบใหนครับ 60/3 หรือ 60/1 ;) ;) ;)

• Pa Mania
  • *

80 เป็นคลื่นเหมือนกันครับ รอตากแดดอีกสัปดาห์

ออฟไลน์ Phakphum (เอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
สอบถามครับพี่ๆ เราจำเป็นต้องรอถึง 15 วันเลยหรือครับจึงจะสามารถลดกระจกข้างได้ สัก 7 วันพอจะได้มั้ยครับ

Sent from my SM-G930F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5GT 4WD (MY13)