ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Film Ceramic ราคายั่วใจจากกิจกรรมพิเศษของชาวปามาเนีย ติดตั้ง+ใช้งาน  (อ่าน 45511 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
:L2905: เพิ่มเติมนิดนึงครับ ยางกันเสียง ช่างติดฟิล์มอีท่าไหนไม่รู้ ยางผมจมลงหายไปกับหน้าคอนโซลเลยครับ ลองดึงดูแล้วลำบากมากกลัวขาด  :sd42:

ยัดลงไปลึกๆมันอาจกันเสียงได้ดียิ่งขึ้นหรือเปล่าครับพี่แม็ค  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ณ.ตอนนี้อยากจะสรุปว่า ไม่แนะนำการบริการของที่นี่  ร้านนี้  ทีมกลุ่มนี้นะครับ หากมีตัวเลือกอื่น ผ่านได้เลย  ดังนี้

1. ตัวฟิลม์ โอเคดีไม่มีปัญหา  เป็นฟิล์มชนิดหนา (ติดยาก)
2. คนประสานงาน ดูแล รับผิดชอบดี  ไม่มีปัญหา ( แต่ power ไม่พอ)

สรุป: สำหรับกิจกรรมนี้ภาพรวมผมให้คะแนน  7/10  นะครับ    หากจะให้แนะนำผมยังไม่แนะนำนะครับเกรงว่าพอไปกันเองแล้วบังเอิญเกิดปัญหาจะเคลียลำบาก
แต่ในช่วงกิจกรรมทางเวปก็พยายามช่วยดูแลให้ครบทุกคันจนเรียบร้อย  หากหลังจากใช้งานแล้วมีปัญหาก็สามารถติดต่อได้นะครับ  จะช่วยประสานงานให้  ในกลุ่มที่ร่วมกิจกรรม 30 คันที่ผ่านมา
แต่สำหรับเพื่อนๆคนอื่นจะไปที่นี้แล้วแต่ความสะดวกนะครับ   สำหรับผมยังไม่ให้เป็นร้านแนะนำครับ

:sd23:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
อยากให้สังเกตุเนื้อฟิมล์กันหน่อยครับว่า 60 กับ 80 เนื้อฟิล์มมันเป็นคลื่นๆเหมือนกันหรือป่าวครับ พอดีผมมอง 80 แล้วเป็นคลื่นๆยังไงไม่รู้ครับ

ตั๊ม ; อาการที่บอกเป็นอย่างไรครับ   

พอดีวันก่อนเจอเดย์ ซ่า เลยขอดูบานหน้าผมเห็นรอยคลื่นน่าจะเกิดจากการจัดการคาบกาวและการทำความสะอาดกาวเดิมไม่ดีพอ
เป็นคลื่นเต็มเลยในมุมเอียง มุมตรงไม่เห็น   ยิ่งตอนออกแดดยิ่งเห็นชัด (แต่เจ้าของรถดันบอก ปกติ) 5555

แบบนี้ป่าว  มองยากหน่อย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ณ.ตอนนี้อยากจะสรุปว่า ไม่แนะนำการบริการของที่นี่  ร้านนี้  ทีมกลุ่มนี้นะครับ หากมีตัวเลือกอื่น ผ่านได้เลย  ดังนี้

1. ตัวฟิลม์ โอเคดีไม่มีปัญหา  เป็นฟิล์มชนิดหนา (ติดยาก)
2. คนประสานงาน ดูแล รับผิดชอบดี  ไม่มีปัญหา ( แต่ power ไม่พอ)
สรุป: สำหรับกิจกรรมนี้ภาพรวมผมให้คะแนน  7/10  นะครับ    หากจะให้แนะนำผมยังไม่แนะนำนะครับเกรงว่าพอไปกันเองแล้วบังเอิญเกิดปัญหาจะเคลียลำบาก
แต่ในช่วงกิจกรรมทางเวปก็พยายามช่วยดูแลให้ครบทุกคันจนเรียบร้อย  หากหลังจากใช้งานแล้วมีปัญหาก็สามารถติดต่อได้นะครับ  จะช่วยประสานงานให้  ในกลุ่มที่ร่วมกิจกรรม 30 คันที่ผ่านมา
แต่สำหรับเพื่อนๆคนอื่นจะไปที่นี้แล้วแต่ความสะดวกนะครับ   สำหรับผมยังไม่ให้เป็นร้านแนะนำครับ

:sd23:

ขอบคุณพี่นะที่ประสานงานจัดหาให้ สมช.  ส่วนตัวผมคิดว่า ราคาขนาดนี้ กับคุณภาพที่ได้ถือว่ารับได้ครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ตั๊ม ; อาการที่บอกเป็นอย่างไรครับ   

พอดีวันก่อนเจอเดย์ ซ่า เลยขอดูบานหน้าผมเห็นรอยคลื่นน่าจะเกิดจากการจัดการคาบกาวและการทำความสะอาดกาวเดิมไม่ดีพอ
เป็นคลื่นเต็มเลยในมุมเอียง มุมตรงไม่เห็น   ยิ่งตอนออกแดดยิ่งเห็นชัด (แต่เจ้าของรถดันบอก ปกติ) 5555

ของผมเป็นแบบเดียวกันเลยครับ
ไม่แน่ใจว่าเพราะไม่ได้ตากแดดจัดๆรึเปล่า
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ประพันธ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • เลือกเกิดไม่ได้แต่เลือกทำได้
ของผมก็เป็นครับคิดว่าน่าจะเป็นที่เนื้อฟิล์มมากกว่าครับแต่พอรับได้กับราคาที่ไม่สูงครับ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
แรกๆ มีเป็นบ้าง พอใช้ผ้าสะอาดเปียกน้ำหมาดๆ เช็ดจากภายใน หายแล้วครับ คิดว่าเป็นคราบน้ำตอนติดตั้งครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ ตั้ม บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3

เป็นแบบที่เห็นอย่างนั้นเลยครับ บางครั้งลำคาญ ตอนนี้ทำใจ แต่ถ้าเค้ารับผิดชอบก็จะดีมากครับ