ผู้เขียน หัวข้อ: * จบกิจกรรม => โปรโมชั่่นฟิลม์เซรามิค ราคาพิเศษ  (อ่าน 59422 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอจอง  แล้วใช้สิทธิ อีก2เดือนได้ป่าว :L2739:
คิวห่างเกินไปครับ พี่ม่อน ไม่รับจองครับ  :D

ถ้ามาต่อสักต้นๆเดือนหน้า  พอยัดให้ได้

ไม่ทันแล้วล่ะ พี่ นะ ..ผมโอนไปก่อนหน้าแล้วครับ ระหัส 3900.25 ซ้ำกับพี่แม็คไปแล้วครับ
รบกวนพี่ นะ ตรวจสอบให้ด้วยนะครับ

รับทราบ  แจ้งพี่สุให้แล้วครับ  พอดีผมกำลัง update คิวเลยผิดผลาดเรื่องรหัส  ต้องขออภัยด้วยครับ

ขอบคุณครับ พี่ๆที่เมตตา ต้องการคิววันที่6พอดีครับ ที่เข้ามาตอบช้าเนื่องจากกระจกหน้าผม มี รอยร้าวซึ่ง ผมคิดว่าจะเคลมก่อนที่ติดฟิล์มใหม่
ซึ่งพอมีเวลาให้จัดการเรื่องกระจกให้เสร็จทันก่อนวันติดตั้ง  ส่วนการโอน ขอเป็นสัปดาห์หน้าครับ วันนี้ เงินเหลือติดบัญญชี 300กว่าบาทครับ  :sd21: :sd23:
อย่าลืม รีบเคลมนะครับ   หรือเคลมแล้วขอเป็นค่าฟิล์มมาเลยก็ดีครับ  ปกติเคลมแล้วฟรีฟิล์มหน้านะครับ

:L4365: พี่แม็ค...พี่โจ้...ติดฟิล์มเสร็จแว้ว...มาโชว์&รีวิวให้ชมบ้างน่ะจ๊ะ...รอชมอยู่ :L2732:
โชว์ file ไปกระทู้รีวิวครับ พี่ปุ๊

ขอนัดคิว ติดฟิล์ม วันอาทิตย์ที่ 30 นี้ครับ

พอดีเคลียร์ธุระส่วนตัวได้แล้ว
รับทราบครับ

.

โอนค่าติดตั้งฟิล์มแล้วคับ
รหัส 3900.31 และ 3900.32 (2 คันคับ) ปาเจโร สปอร์ต มาเนีย
ขอบคุณคับ
.
รับทราบคิวล้นมา  ตอนเขาจองกันไม่รีบมานะ   ทีแบบนี้รีบโอนเลย  จัดไป

ผมให้ แฟน โอนเงินค่าติดฟิล์ม แล้วนะครับ 3900.16 และ 3900.17
แฟนแจ้งแล้วครับ ขอบคุณครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
 :L4373: พี่นะครับ..ผมขอจองคิวที่5 คนที่4 วันที่6 ครับผม :L4396: :L4396: :L4396:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:L4373: พี่นะครับ..ผมขอจองคิวที่5 คนที่4 วันที่6 ครับผม :L4396: :L4396: :L4396:
จัดให้ครับ   ตอนนี้คิวแจ้ง confirm เราช้า  ลูกค้าอื่นจะแทรกคิวแล้ว  เร่งๆกันหน่อยนะครับ   เดี๋ยวขอเพิ่ม 13/5/60 อีกวัน
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *

Update : 24 / 04 /60   12.40น.

• Pa Mania
  • *
ผมตกหล่นใครไป ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
โอนให้แล้วครับผม
3900.10 ครับ

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
โอนให้แล้วครับผม
3900.10 ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ป้อม (pomek)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • ปามาเนีย
ยังทันไหมครับ   

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..

:L4373: ผมโอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ.. บวกโอนเงิน ค่าล๊อตโตเสื้อปั่นปามาเนีย..มาพร้อมด้วย..
3900.11 + 400 ...เรียนแจ้งพี่สุ แล้วครับผม... :L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เรียน ทุกท่าน

โอเคครับ รับเงินโอนตามที่แจ้งมาหน้าเวป และ ส่งไลน์ส่วนตัวมาที่ผมครับ

พี่ดุ่ย รับทราบครับ

พี่เอก (เย็น)   ขอเสียงด้วยครับ

การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
ยังทันไหมครับ

อ้าวพี่ป้อมติดแล้วนี่ครับ  หรือสนใจติดตั้งคันอื่นครับจะได้เพิ่มให้   เป็นการขอบคุณสำหรับพื้นฐานข้อมูลที่ทำให้มีโอกาสแบบนี้ครับ

:sd10:

• Pa Mania
  • *
รีวิว Film Ceramic ราคายั่วใจจากกิจกรรมพิเศษของชาวปามาเนีย  ติดตั้ง+ใช้งาน

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,5845.msg244661/topicseen.html#msg244661

:sd24:

Update : 27 / 04 /60   14.45น.

คิวหนูทดลอง-ทดสอบ วันที่ 9/4/60
1  พี่นะ                       Pajero sport  ...............................ติดตั้งแล้ว
2. พี่ม่อน                     Pajero sport ...............................ติดตั้งแล้ว
3. พี่ต๋อง                     Pajero sport ...............................ติดตั้งแล้ว

คิวจองต่อเนื่อง
4. พี่นะ                                      เชฟโรเลด  4 ประตู     
5. พี่เอก-Yensira                        Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.05
6. พี่ก้องณัฐจิรพัส(kong)              HONDA  CRV  2014   ...............................รหัสโอน 3900.06
7. พี่สจ๊วต (stewart)                    Pajero sport             ...............................รหัสโอน 3900.07
8. พี่ตั้ม บางนา                            Pajero sport             ...............................รหัสโอน 3900.08
9. พี่เดย์....ซ่า( DayZa)                Pajero sport             ...............................รหัสโอน 3900.09
10. พี่Jojo (โจ้)                           Pajero sport             ...............................รหัสโอน 3900.10
11. พี่DiN บดินทร์                        Pajero sport             ...............................รหัสโอน 3900.11
12. พี่ปรีชา                                 Pajero sport             ...............................รหัสโอน 3900.12
13. พี่แดง-ขอนแก่น                     Pajero sport             ...............................รหัสโอน 3900.13
14. พี่Phakphum (เอ)                  Pajero sport             ...............................รหัสโอน 3900.14
15. พี่Phakphum (เอ)                  Honda City ปี 2011    ...............................รหัสโอน 3900.15
16. พี่Mai & tu                            Pajero sport             ...............................รหัสโอน 3900.16
17. พี่Mai & tu                           Toyota Vios              ...............................รหัสโอน 3900.17
18. พี่ประพันธ์                            Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.18
19. พี่ปู ทหารน้ำ                         Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.19
20. พี่ต๋อง                                 Honda  Civic              ...............................รหัสโอน 3900.20
21. พี่สุภัทร                               Pajero sport             
22. พี่พีรา                                  Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.22
23. พี่ดุ่ย                                   Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.23
24. พี่สุรศักดิ์ ปทุมธานี                 เชฟ แคปติว่า              ...............................รหัสโอน 3900.24
25. พี่แม็คพัทยา                         Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.25
26. ธี สวนผัก                             Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.26
27. พี่แป๋ม                                 Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.27
28. พี่ปุ๊                                     Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.28
29. พี่เจมส์1                              Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.31
30. พี่เจมส์2                              Pajero sport              ...............................รหัสโอน 3900.32

------------------------------------------------------------------------

โอนเงินมาที่
ธนาคาร :  ธ.กสิกรไทย   สาขา ถนนสาทร
สาขา     : ถนนสาทร
ประเภท  : ออมทรัพย์ 
เลขที่บัญชี :  038-2-74249-4
บัญชี ชื่อ : นาย สุภัทร ธุระธรรมานนท์

ยอดโอน : 3900.xx (รหัสโอนของแต่ละท่าน)  รวมค่าบำรุงเวปแล้ว

-----------------------------------------------------------------

ปิดรับจองแค่ 30 คัน--------เต็มจบ----------- เลือกคิวกันได้แล้วครับ  ------ปิดรับจองแค่ 30 คัน--------เต็มจบ

***คิววันเสาร์ว่าง 1 ที่  ครับ***

ออฟไลน์ ป้อม (pomek)

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
อ้าวพี่ป้อมติดแล้วนี่ครับ  หรือสนใจติดตั้งคันอื่นครับจะได้เพิ่มให้   เป็นการขอบคุณสำหรับพื้นฐานข้อมูลที่ทำให้มีโอกาสแบบนี้ครับ

:sd10:

ติดตั้งในนิสสันเทียน่าครับพี่นะ   ขอเพิ่มอีก 1 คันครับผม

:sd23:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
  คิววันเสาร์ว่างซะดึกขนาดนั้น...... กลับบ้านไม่ถูกหรอกไฟข้างฟุตบาทกลายเป็นสีเหลืองหมด  ;)  ;)  ;)
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
แจ้งโอนครับ ขอโทษที่ช้านะครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
สวัสดีครับ พี่ดุ่ย

ขอบคุณครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
วันนี้ เพื่อนๆเราไปกันแต่เช้าเลยนะครับ ครบ 4 คันแต่เช้าเลย   ฝากพี่ธี สวนผัก รับแขกด้วยนะครับ

:L2732:

ออฟไลน์ ปรีชา

• Pa Mania
  • *
วันนี้ เพื่อนๆเราไปกันแต่เช้าเลยนะครับ ครบ 4 คันแต่เช้าเลย   ฝากพี่ธี สวนผัก รับแขกด้วยนะครับ

:L2732:

พรุ่งนี้จะขอรบกวนพี่นะจูนกล่องคันเร่งให้ด้วย ไม่ทราบจะสะดวกไหมครับ
ขอบคุณครับ..

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L4399: เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ สนุกสนานกันมาก  :L4398:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ปู ทหารน้ำ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปามาเนีย
ติดฟิมฟ์มาแล้ว สุดยอดมากครับแอร์เย็นเร็วกว่าเดิม :L2900: :L2900: :L2900:
ร่วมเครือนาวี จักยลปฐพีไพศาล