ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดีสำหรับสมชปามาเนียสำหรับหน้าร้อนนี้ Sunguard PaMania  (อ่าน 19976 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สืบเนื่องจากการเช็คสต๊อกของเล่นปามาเนียล่าสุด ปรากฏว่ามีม่านบังแดดปามาเนียหลงเหลืออยู่จำนวนนึง ทางผู้ก่อตั้งได้ปรึกษาหารือกันแล้ว ต้องการนำออกจำหน่ายให้กับสมช โดยรายได้หลังหักค่าใช้จ่ายจะนำไปสมทบทุนโครงการติดตั้งโซล่าเซลล์ รร. ตชด บ้านวาทู ที่ทางพี่ฑูตและพี่แม็คได้จัดดำเนินการขึ้นในช่วงวันที่ 16-20 มีนาคมนี้ ตามลิงค์ด้านล่างนี้ หากพี่ๆท่านใดว่างก็สามารถแจ้งความจำนงค์ขอร่วมเดินทางไปช่วยกันคนละไม้คนละมือ และถือโอกาสพาน้องปาไปบริหารออกกำลังกายกันได้ครับ :L2736:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,5807.40.html#lastPost

งานนี้นอกจากพี่ๆสมชจะได้คลายความร้อนให้น้องปาแล้วยังได้ร่วมทำบุญด้วย ยิงปืนนัดเดียวได้นกสองตัว รีบๆกันหน่อยนะครับเพราะจำนวนมีจำกัดและเพื่อให้ทันเวลาของโครงการ  :sd23:

ราคาพร้อมจัดส่ง 450 บาท

โอนเงินมาที่
ธนาคาร :  ธ.กสิกรไทย   สาขา ถนนสาทร
สาขา     : ถนนสาทร
ประเภท  : ออมทรัพย์ 
เลขที่บัญชี :  038-2-74249-4
บัญชี ชื่อ : นาย สุภัทร ธุระธรรมานนท์

เครดิตภาพพี่กอบ

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 18
 :L4384:
ขอจอง1ชุดครับ
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
จอง 1 ชุดครับผม
 :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
ขอบคุณที่สนับสนุนครับพี่มิ้น พี่ป๊อบ โอนเงินแล้วรบกวนส่งที่อยู่จัดส่งมาได้เลยนะครับ    :L2758:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ของเดิมอย่างอยู่ บังแดด ที่ไหน ก็มีแต่คนมอง เพราะ ไม่มีใครเหมือน
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
โอนแล้วครับ ยอดเงิน 1,500 บาท ครับเพื่อร่วมสมทบทุน กับกิจกรรมดีๆ เพื่อสังคมด้วยครับ

ที่อยู่จัดส่ง บรรณวัชร รอดเทศ
เลขที่ 24/55 หมู่บ้าน ศุภาลัยวิลล์ วงศ์สว่าง
ต.บางเขน อ.เมือง นนทบุรี 11000

:sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เปิดโครงการอีกแล้วเหรอพี่กิต
เรียนสมช.ทุกท่าน รุ่นนี้ไม่ทำแล้วนะครับ limited edition หมดแล้วหมดเลยครับ

พี่ๆ ที่โอนเงินแล้ว แจ้งหน้าเวปในกระทู้นี้เลยครับ ง่ายกับการตรวจสอบ

ขอบคุณพี่ป๊อบครับ โอนคนแรกเลย
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18

โอนแล้วครับ

กฤษณ์ คุรุวิทย์ 0813838339
ร้านโปริก้า
14/7 ถ.แสงชูโต ต.บ้านใต้
อ.เมือง จ.กาญจนบุรี 71000

ขอบคุณพี่ๆมากครับ
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
OK ครับ พี่มิ้ม กำลังหาอยู่ว่า ของใคร ขอบคุณครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอบคุณครับพี่กิต ของเก่าหายไปไหนไม่ทราบ จัดมา 1 ชุดครับ

จัดส่ง

นาย วัฒนพล อึ้งสกุล
89/112 ม.พฤกษาวิลล์ 76 (บางนา-วงแหวน) ม.1
ต.บางพลีใหญ่ อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 มีนาคม 2017, 15:27:57 โดย แม็ค พัทยา MrMacSayHi »
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
 :L2739: ตกใจเล็กน้อยครับ ม่าน450 แต่โอนกันมาเกินแบบนี้ ซาบซึ้งในนํ้าใจของเพื่อนสมชจริงๆ งั้นทางเว็บจะไม่หักค่าใช้จ่ายเพื่อจะได้สมทบยอดเต็มให้กับโครงการโซล่าเซลล์ไปเลยครับ   :L4399:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
:L2739: ตกใจเล็กน้อยครับ ม่าน450 แต่โอนกันมาเกินแบบนี้ ซาบซึ้งในนํ้าใจของเพื่อนสมชจริงๆ งั้นทางเว็บจะไม่หักค่าใช้จ่ายเพื่อจะได้สมทบยอดเต็มให้กับโครงการโซล่าเซลล์ไปเลยครับ   :L4399:

:L2888: :L2888: :L2888: ขอขอบคุณพี่กิตและพี่ๆทีมงานผู้ก่อตั้งทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับผม  :sd23: :sd23: :sd23:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
:L2888: :L2888: :L2888: ขอขอบคุณพี่กิตและพี่ๆทีมงานผู้ก่อตั้งทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับผม  :sd23: :sd23: :sd23:

ร่วมด้วยช่วยกันครับพี่แม็ค  :L2762:

• Pa Mania
  • *
พรุ่งนี้จะเริ่มจัดส่งให้พี่ๆนะครับ  :L2904:

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับ พี่แม็ค

จากข้อความพี่กิต ผมขอขยายความนิดนะครับ เงินที่ได้จากการจำหน่าย จะหักต้นทุนค่าสินค้าและค่าส่งสินค้าก่อน จึงจะบริจาคเข้าโครงการ ซึ่งไม่ใช่เฉพาะโครงการนี้ แต่โครงการอื่น ที่สมช.ให้ความสำคัญและเป็นประโยชน์กับสมช.หรือส่วนรวม จะใช้วิธีนี้เช่นกันครับ

สำหรับโครงการนี้ เวปเตรียมสนับสนุนเงินอีกส่วนหนึ่งร่วมบริจาคด้วย สมช.ท่านใดต้องการม่านกันแดดรุ่น limited edition เพื่อสนับสนุนโครงการนี้ โปรดดำเนินการก่อนวันที่ 13 ครับ เพื่อรวบรวมยอดเงินโอนให้พีฑูตต่อไปครับ

ออฟไลน์ ปู ทหารน้ำ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปามาเนีย

ที่อยู่ เรือโท นพดล  ศรีสุวรรณ. สำนักงานผู้บัญชาการทหารเรือ  กองบัญชาการกองทัพเรือ  พระราชวังเดิม. เขตบางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 มีนาคม 2017, 17:18:19 โดย ปู ทหารน้ำ »
ร่วมเครือนาวี จักยลปฐพีไพศาล

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ในคลังยังมีอะไรเหลืออีกไหมครับ
 :L6419: :L6419:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
ในคลังยังมีอะไรเหลืออีกไหมครับ
 :L6419: :L6419:

เยอะ รอพี่กิตล้างสต็อกได้เลย ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *
วันนี้จัดส่งออกไปให้สี่ท่านนะครับ  :L2736:

พี่มิ้น ER 2843 3497 8
พี่ป๊อบ ER 2843 3499 5
พี่แม็ค ER 2843 3498 1
พี่ปู ER 2843 3500 1

:L2758: