ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ที่ 5 มีนา’60....ว่าจะ...ว่าจะ....มะเดื่อ....มะเดื่อ....แช่น้ำคลองมะเดื่อ  (อ่าน 21472 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 76
:sd10: น้ำใสจุงครัช...ถึงจะไม่เยอะแต่ก้อดูสดชื่น เย็นสบายจุง...พี่จ้อยไปด้วยหราครัช..เพิ่งรู้ว่าเป็นเจ้าของสวน

;D

ขาดพี่ปุ๊ มาแจมนั่งเอาตรูดแช่น้ำด้วยกันเลย :sd01:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
พบกันใหม่ทริปหน้าครับ

ขอขอบคุณภาพสวยๆ มันส์ๆ ฮาๆ จากกล้องพี่ๆอีกครั้งครับผม

HappyBiRthDAy ด้วยจร้าหนุ่มหล่อAC

Sent from my HTC One E9PLUS dual sim using Tapatalk

ภาพปิดทริป นี่ พี่อั๋นตอนเด็กๆนินา :sd10:

ขอบคุณพี่ป้อม
และพี่ๆทุกๆท่าน ครับ

ที่ช่วยหาสถานที่ให้เรา ฟินนนนนน
แม้น้ำจะน้อย  แต่มากด้วย มิตรภาพ :sd01:

ภาพบรรยากาศ เรามีความสุขจากการแต่งรถ 

ผบ.และเด็กๆ มีความสุขจากการท่องเที่ยว

น้ำใจ จากครัวนอกบ้าน สนุกสนาน หยิบยื่นความสุขผ่านธรรมชาติ

บรรยากาศนี้ พบได้ ในบ้านปามาเนีย

แม้ว่า ทริปนี้ จะมีฟอจูนมาเนีย รีโว่มาเนีย นั่นแสดงถึง ว่า ปามาเนียมีความเป็น UNITY ที่ทะลุเกินกว่าเป็นชมรมแต่งรถไปแล้ว
เป็นชมรม แห่งมิตรภาพ แห่งเพื่อนฯลฯ

ต่อให้สติกเกอร์ปามาเนีย จะหลุดร่อนไปตามกาลเวลา

แต่มิตรภาพไม่ได้หลุดร่อนหายไป จากใจพวกเราเลย :sd23: :L4399:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 มีนาคม 2017, 08:35:25 โดย เอ-วัชรพล »

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
พบกันใหม่ทริปหน้าครับ

ขอขอบคุณภาพสวยๆ มันส์ๆ ฮาๆ จากกล้องพี่ๆอีกครั้งครับผม

HappyBiRthDAy ด้วยจร้าหนุ่มหล่อAC

Sent from my HTC One E9PLUS dual sim using Tapatalk

ขอบพระคุณคับพี่ป้อมคับ.   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ