ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ที่ 5 มีนา’60....ว่าจะ...ว่าจะ....มะเดื่อ....มะเดื่อ....แช่น้ำคลองมะเดื่อ  (อ่าน 21474 ครั้ง)

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ติดไปเช็งเม้งอะ  :L4386:
ขอบคุรครับพี่กิต ครั้งต่อไปยังมีครับพี่
   นี่แค่นัดว่างๆคุยกันทำไรกินกันครับ  และจะมีอย่างนี้ ทุกบ่อยทุกบ่อยครับ  :sd42:

หรือไว้รอไปตอนต้นฝนอีกรอบก็จะสนุกดีมีตำนานนะครับ  :L4398:

ขาวเข้ม

อุ๊ย!!!!ปีนี้มีจัดด้วย  รถจะซ่อมเสร็จทันไหมน้อ  :L2739:  :L2761: อยากไปดูพี่โจ้คลอง 2.5  ;D
:sd42: :sd42: :sd42:....ขรรม แพร๊ฟฟฟฟ.... :L2754:

จะรอดูพี่พีราจะรถเสียกลางคลองรึป่าววว
 :sd42: :sd42: :sd42:
:L2754: ถ้าน้ำแค่ตาตุ่ม แล้วมีตำนานให้มันรู้ไป

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 32

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

:L4365:  แอบส่อง มาหลาย ปีแล้ว

โอกาศ ไม่ลงตัว สักที
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เอ่อ... พี่ป้อม เค้าชวนไปวันอาทิตย์ที่ 5 นะครับ  :sd06:อ๊ะจึ๊ยยยย... :sd42: :sd42:
อ้าว งี้ผมก็ไปได้อ่ะดิ เดี๋ยวจะเอาปาจูนเนอร์ไปครับ จะได้ไม่ต้องขับเอง 5555

Sent from my A1601 using Tapatalk

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ส่อง ๆๆๆ ..... มั่ง   :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
อ้าว งี้ผมก็ไปได้อ่ะดิ เดี๋ยวจะเอาปาจูนเนอร์ไปครับ จะได้ไม่ต้องขับเอง 5555

Sent from my A1601 using Tapatalk

อ้าวๆๆ ไม่เข้าพวกนะพี่แมค

งั้นผมไปPA REVOนะ มันขับ4 น่ะ   กัวติดแบบพี่อิฐ คลอง2 :sd42: :sd01: ;D

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
จะรอดูพี่พีราจะรถเสียกลางคลองรึป่าววว
 :sd42: :sd42: :sd42:
  ไม่น่าเสียพี่พีรามักจะโชคดีเสมอ  ;) เผอิญมะวานเจอกูรูโดยบังเอิญ มีหลักฐานน้าาไม่ได้โม้  ;) ไปเคลียร์โค๊ดมาแล้วแต่คิดว่าคงต้องเปลี่ยนมันขับไม่สมูท...ระวังแต่พี่โจ้เหอะเป็นพี่โจ้คลอง 2.5 อีกรอบมะไหวนะ.. :L4396:

🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พลาดอีกแล้วผม ฝากเที่ยวเผื่อด้วยครับพี่ๆ  :L4398: :L4398:

• Pa Mania
  • *
. พี่พีราไปด้วยนะคะ เเต่จุดนัดพบคือที่ใหม่ไม่ใช่ที่เก่าที่เคยไปใช่ไหมคะ พี่พีราไปดักรอตรงที่เดิมได้ไหมเพราะไม่งั้นพี่พีราต้องย้อนกลับไปกลับมา บ้านพี่พีราออกมาทางลัดก็ถึงองค์รักษ์แล้ว ถ้าไม่เจอพี่ๆก๋ไม่เป็นไรเดี๋ยวไหว้พระแถวๆครยกเอาก็ได้ไม่ซีคะ่  :L4399:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
แช่น้ำเผื่อด้วยนะครับ ผมต้องไปเพชรบุรีครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
. พี่พีราไปด้วยนะคะ เเต่จุดนัดพบคือที่ใหม่ไม่ใช่ที่เก่าที่เคยไปใช่ไหมคะ พี่พีราไปดักรอตรงที่เดิมได้ไหมเพราะไม่งั้นพี่พีราต้องย้อนกลับไปกลับมา บ้านพี่พีราออกมาทางลัดก็ถึงองค์รักษ์แล้ว ถ้าไม่เจอพี่ๆก๋ไม่เป็นไรเดี๋ยวไหว้พระแถวๆครยกเอาก็ได้ไม่ซีคะ่  :L4399:
ได้อยู่แล้วครับพี่พีรา  ผมตอบแทนพี่ๆ ที่ไปเลย  :sd42: ยังไงก็ต้องผ่านตรงนั้นอยู่แล้วครับ เดี๋ยวให้พี่ๆ เค้าเอาเบอร์โทรแจ้งในนี้นะครับ  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ได้อยู่แล้วครับพี่พีรา  ผมตอบแทนพี่ๆ ที่ไปเลย  :sd42: ยังไงก็ต้องผ่านตรงนั้นอยู่แล้วครับ เดี๋ยวให้พี่ๆ เค้าเอาเบอร์โทรแจ้งในนี้นะครับ  :L2736:
พี่พีราถึงปั๊มปตท.องค์รักษ์ ซึ่งเป็นปั๊มเดิมที่นัดหมายเมื่อปีก่อน โทรหาผมได้ครับ เบอร์:ศูนย์ แปด ห้า สอง สอง สอง ศูนย์ เก้า หก เก้า  :L2736:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
พี่พีราถึงปั๊มปตท.องค์รักษ์ ซึ่งเป็นปั๊มเดิมที่นัดหมายเมื่อปีก่อน โทรหาผมได้ครับ เบอร์:ศูนย์ แปด ห้า สอง สอง สอง ศูนย์ เก้า หก เก้า  :L2736:

ขอบคุณมากๆค่ะพี่ๆทั้งสอง พี่พีรามีว.แดงไปด้วยนะคะเพราะปีก่อนพี่โยสั่งไว้ถ้ามาอีกต้องมีเป็นของตัวเอง.. ;D  ;D

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พรุ่งนี้เจอกันครับ  :sd10: :sd10: :sd10:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
เที่ยวเผื่อด้วยครับ   :L4398: :L4398:
เดินทางปลอดภัย ทั้งไปและกลับครับผม
 :L2734: :L2734:

ขาวเข้ม

เที่ยวเผื่อด้วยครับ   :L4398: :L4398:
เดินทางปลอดภัย ทั้งไปและกลับครับผม
 :L2734: :L2734:
:L4398: ไม่ไปด้วยกันซักหน่อยหรือครับพี่ป๊อป  :L2754:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
:L4398: ไม่ไปด้วยกันซักหน่อยหรือครับพี่ป๊อป  :L2754:

วันนี้ ติดภาระกิจต้องทำงานอ่ะครับ  :L4386: :L4386:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
เที่ยวให้สนุกกันนะครับ  ;D

ออฟไลน์ เป็นต่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
ผมจะรอดูภาพบรรยากาศครับปูเสื่อนอนรอเรย

Sent from my iPhone using Tapatalk
คนปุ้นเต๋