ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้สติ๊กเกอร์มาประดับบารมี  (อ่าน 6466 ครั้ง)

ออฟไลน์ เป็นต่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
อยากได้สติ๊กเกอร์มาประดับบารมี
« เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 12:02:16 »
ขอโทษนะครับที่มารบกวนพื้นที่แต่พอดีผมอยากได้สติ๊กเกอร์อ่าครับแต่เห็นช่วงนี้เวปเงียบๆๆยังใงไม่รู้เคยได้ลอง. PM ไปหาคุณโยทางข้อความแร้วแต่ก็เงียบไปไม่มีเสียงตอบรับปัญหาผมก็คือผมอยากจ่ายตังค์แร้วได้รับของเรยเพราะผมติดเองไม่เป็นฝีมือไม่ถึงอ่ะครับเด่วกัวของมันจะเสียพอจะมีใครแนะนำได้มั้งมั้ยครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
คนปุ้นเต๋

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
Re: อยากได้สติ๊กเกอร์มาประดับบารมี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 12:48:29 »
สวัสดีครับ พี่เป็นต่อ
ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่ให้ความสนใจสติ๊กเกอร์ของเว็บ ถ้าพี่ติดตามและแวะชมทั่วๆกระทู้ พี่ก็ทราบว่ามีจำหน่ายให้สมาชิกที่ต้องการแล้วตอนนี้
ส่วนกรณีจ่ายตังค์แล้วได้รับสติ๊กเกอร์เลยคงต้องรองานที่จัดมิตติ้งและแจ้งความจำนงค์ล่วงหน้า และผู้ดูแลด้านนี้ไม่มาร่วมมิตติ้งก็ไม่มีจำหน่าย ซึงตอนนี้การมิตติ้งก็เว้นว่างมานาน ลองเข้ากระทู้จำหน่ายสติ๊กเกอร์ เข้าให้ทั่วๆกระทู้ก็จะทราบความเคลื่อนไหวของเว็บเรื่องนี้
อนาคตอาจจะเป็นสินค้าlimited ใช่มีตังค์จะหาซื้อได้ครับ
นับถือ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Re: อยากได้สติ๊กเกอร์มาประดับบารมี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 13:05:39 »
ตามมาทางนี้เลยครับพี่เป็นต่อ  :L2736:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,240.0.html

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 14:48:36 »
สวัสดีครับ พี่เป็นต่อ
ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่ให้ความสนใจสติ๊กเกอร์ของเว็บ ถ้าพี่ติดตามและแวะชมทั่วๆกระทู้ พี่ก็ทราบว่ามีจำหน่ายให้สมาชิกที่ต้องการแล้วตอนนี้
ส่วนกรณีจ่ายตังค์แล้วได้รับสติ๊กเกอร์เลยคงต้องรองานที่จัดมิตติ้งและแจ้งความจำนงค์ล่วงหน้า และผู้ดูแลด้านนี้ไม่มาร่วมมิตติ้งก็ไม่มีจำหน่าย ซึงตอนนี้การมิตติ้งก็เว้นว่างมานาน ลองเข้ากระทู้จำหน่ายสติ๊กเกอร์ เข้าให้ทั่วๆกระทู้ก็จะทราบความเคลื่อนไหวของเว็บเรื่องนี้
อนาคตอาจจะเป็นสินค้าlimited ใช่มีตังค์จะหาซื้อได้ครับ
นับถือ

ขอบคุณมากครับท่านจิงๆๆผมก็พอจะรู้แนวทางยุ่นั่นแระครับว่าต้องทำยังใงแต่อยากได้รับด้วยมือมากกว่าติดเองไม่เป็นสงสัยคงต้องรองานมีตติ้งอย่างเดียว

Sent from my iPhone using Tapatalk
คนปุ้นเต๋

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 14:49:03 »
ตามมาทางนี้เลยครับพี่เป็นต่อ  :L2736:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,240.0.html
ขอบคุณมากมายครับ

คนปุ้นเต๋

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 14:53:08 »
เห็นชื่อกระทู้ ตกใจ

บารมีไม่ได้มีในสติกเกอร์นะ  :L2739:    :L2732: :L2732: :L2732: :L2732: :L2732:

:L2739: :L2739: :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 15:24:32 »
เห็นชื่อกระทู้ ตกใจ

บารมีไม่ได้มีในสติกเกอร์นะ  :L2739:    :L2732: :L2732: :L2732: :L2732: :L2732:

:L2739: :L2739: :L2739:
5555มันมีพลังและออร่าในตัวครับ

คนปุ้นเต๋

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 15:28:54 »
5555มันมีพลังและออร่าในตัวครับ

เคยไปทำงานให้ลูกค้าที่โรงงานแห่งหนึ่งในอมตะ  จอดรถไว้ที่จอด  มานั่งรอลูกค้าตอนเที่ยง

เจอพนักงานนั่งคุยกันชี้ไปที่รถคุยเกี่ยวกับเรื่องเวปเนี่ยอยู่ยาก555  เรื่องเยอะแล้วประมาณว่าสักวันจะเอามาติดรถให้ได้

ผมอยากจะถามเหมือนกันว่าทำไมถึงอยู่ยากและทำไมถึงอยากได้ 5555

:L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 15:54:02 »
เคยไปทำงานให้ลูกค้าที่โรงงานแห่งหนึ่งในอมตะ  จอดรถไว้ที่จอด  มานั่งรอลูกค้าตอนเที่ยง

เจอพนักงานนั่งคุยกันชี้ไปที่รถคุยเกี่ยวกับเรื่องเวปเนี่ยอยู่ยาก555  เรื่องเยอะแล้วประมาณว่าสักวันจะเอามาติดรถให้ได้

ผมอยากจะถามเหมือนกันว่าทำไมถึงอยู่ยากและทำไมถึงอยากได้ 5555

เรื่องจริง  :L2761:
หรือพูดเองเอ่อเอง  :L2761:
ไหนว่าหูไม่ดีต้องไปรักษาไง ฟังผิดเพี้ยนเปล่า  :L2761:
ความจริงน่าจะประมาณว่า เวปเนี่ยอยู่ยาก เรื่องเยอะ แถมสติกเกอร์ก็ปลอมกันด้วย คันนั้นติดของแท้หรือเปล่ายังไม่รู้เลย  :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 16:39:08 »

เรื่องยุ่ยากนี่ผมไม่แน่ใจเพราะผมเองก็ฝังตัวยุ่ในนี้น่นแร้วเหทือนกันเรยไม่รู้ว่ามันยุ่ยากตรงไหนส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์นี่เอาจริงๆๆผมว่ามันมีออร่าจิงๆๆ

คนปุ้นเต๋

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 16:41:48 »
ไหนว่าหูไม่ดีต้องไปรักษาไง ฟังผิดเพี้ยนเปล่า  :L2761:
ความจริงน่าจะประมาณว่า เวปเนี่ยอยู่ยาก เรื่องเยอะ แถมสติกเกอร์ก็ปลอมกันด้วย คันนั้นติดของแท้หรือเปล่ายังไม่รู้เลย  :sd42:
หมายถึง หู หา เพื่อน อะหรา  ;) ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 16:42:47 »
เอาจิงๆๆผมก็ว่ายากนะเรื่องสติ๊กเกอร์มีตังค์อย่างเดียวไม่ได้ต้องมีอย่างอื่นประกอบด้วยเคยมีบางทีคิดขึ้นมาว่าจ้างข้างนอกทำก็ได้ง่ายกว่าด้วยส่วนเรื่องราคาช่างมันแต่พอคิดในอีกมุมนึงรู้สึกว่ามันเหมือนเนรคุณเวปยังใงไม่รู้เรยไม่เอาดีกว่ารอสั่งเอานี่แระเจอตอนไหนค่อยเอาแระจ่ายตังค์ตอนนั้นเรยไม่มีก็เป็นแกะดำของสังคมไป

คนปุ้นเต๋

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 16:57:04 »
เอาจิงๆๆผมก็ว่ายากนะเรื่องสติ๊กเกอร์มีตังค์อย่างเดียวไม่ได้ต้องมีอย่างอื่นประกอบด้วยเคยมีบางทีคิดขึ้นมาว่าจ้างข้างนอกทำก็ได้ง่ายกว่าด้วยส่วนเรื่องราคาช่างมันแต่พอคิดในอีกมุมนึงรู้สึกว่ามันเหมือนเนรคุณเวปยังใงไม่รู้เรยไม่เอาดีกว่ารอสั่งเอานี่แระเจอตอนไหนค่อยเอาแระจ่ายตังค์ตอนนั้นเรยไม่มีก็เป็นแกะดำของสังคมไป

สั่งทำก็ไม่เหมือนครับ เพราะ Font ทำเองไม่ใช่ปกติ  ยกเว้นร้านรู้ว่าจุดไหนที่เราจงใจทำ อิ อิ

รอนิด  รอคนข้างบนนู๊นนน

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 3 กุมภาพันธ์ 2017, 17:13:24 »
สั่งทำก็ไม่เหมือนครับ เพราะ Font ทำเองไม่ใช่ปกติ  ยกเว้นร้านรู้ว่าจุดไหนที่เราจงใจทำ อิ อิ

รอนิด  รอคนข้างบนนู๊นนน

รอๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

คนปุ้นเต๋