ผู้เขียน หัวข้อ: " ฝั่งเข็ม " แก้ปัญหากล่องปิ่นโตบูด จนรสชาดไม่น่ารับทาน  (อ่าน 37847 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ตกลงพี่จะเอาใหม่ทั้งชุดหรือครับ
ไม่ได้เอาทั้งชุดครับ  เพราะผมไม่ได้ใช้แล้วครับ มาแจ้งให้ทราบว่าไปดูที่รถแล้วไม่อยู่ทั้งชุดแล้วเท่านั้นเองครับ ไม่เป็นไรเพราะผมไม่ได้ใช้ ไม่ได้ซีเรีสครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ไม่ได้เอาทั้งชุดครับ  เพราะผมไม่ได้ใช้แล้วครับ มาแจ้งให้ทราบว่าไปดูที่รถแล้วไม่อยู่ทั้งชุดแล้วเท่านั้นเองครับ ไม่เป็นไรเพราะผมไม่ได้ใช้ ไม่ได้ซีเรีสครับ
รับทราบ พอดีผมอยู่กับปอนด์ เลยติดตามและสอบถามให้ ครับ ซึ่งคำตอบไม่ตรงกัน
เลยไม่รู้อย่างไร ใช้วิจารณญาณกันเองแล้วกัน   ;D

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ไปดูแล้วครับ กล่องหายครับ น่าจะตอนที่ไปถอดสายให้ ลูกน้องปอนด์ ถอดที่ร้านเพื่อที่จะ wire สายyให้ใหม่ น่าจะเอากล่องไปด้วย น่ะครับ เพราะที่รถกล่องหายไปแล้ว
งั้นรบกวนคุยตรงกับปอน์ดเองนะครับ   พอดีวันนั้นสรุปกันแจ้งผมว่าสายอย่างเดียวผมเลยช่วยคุยให้และให้เขา Offer ทำให้ใหม่เพราะไม่รู้ว่าพี่โต้งไปฝากไว้ที่ไหนกับใคร
เพราะปอน์ดไม่ได้ประจำอยู่ที่ร้านนั้นครับ    หากไปฝากไว้กับช่างอึ่ง หรือพี่น้อย  อันนี้น่าจะลำบากหน่อยเพราะทั้ง 2 แยกไปทำธุรกิจส่วนตัวแล้วเพราะพี่ต้อมวางมือไปแล้ว
ก่อนหน้า 2 ปีที่จะวางมือก็มาสนุกทิ้งทวนกับกลุ่มปามาเนียครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โต้ง บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
งั้นรบกวนคุยตรงกับปอน์ดเองนะครับ   พอดีวันนั้นสรุปกันแจ้งผมว่าสายอย่างเดียวผมเลยช่วยคุยให้และให้เขา Offer ทำให้ใหม่เพราะไม่รู้ว่าพี่โต้งไปฝากไว้ที่ไหนกับใคร
เพราะปอน์ดไม่ได้ประจำอยู่ที่ร้านนั้นครับ    หากไปฝากไว้กับช่างอึ่ง หรือพี่น้อย  อันนี้น่าจะลำบากหน่อยเพราะทั้ง 2 แยกไปทำธุรกิจส่วนตัวแล้วเพราะพี่ต้อมวางมือไปแล้ว
ก่อนหน้า 2 ปีที่จะวางมือก็มาสนุกทิ้งทวนกับกลุ่มปามาเนียครับ
ช่างมันเถอะพี่นะ ผมก็ไม่ได้ใช้แล้วครับ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ผมใช้กล่องข้าวน้อย ตามประสาคนแก่ที่ไม่ปรูีดปร๊าดแล้ว ใช้มาตั้งแต่  meeting ครั้งแรกของปามาเนีย (6-7 ปีได้แล้วมั้ง) ยังใช้ได้ดี ไม่มีปัญหาให้ปวดหัวเลยครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ช่างมันเถอะพี่นะ ผมก็ไม่ได้ใช้แล้วครับ
ตามสะดวกครับพี่โต้ง

ผมใช้กล่องข้าวน้อย ตามประสาคนแก่ที่ไม่ปรูีดปร๊าดแล้ว ใช้มาตั้งแต่  meeting ครั้งแรกของปามาเนีย (6-7 ปีได้แล้วมั้ง) ยังใช้ได้ดี ไม่มีปัญหาให้ปวดหัวเลยครับ ;) ;) ;)
:L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html