ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องร้านติดกล้องมองหลัง  (อ่าน 3850 ครั้ง)

ออฟไลน์ เป็นต่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
สอบถามเรื่องร้านติดกล้องมองหลัง
« เมื่อ: 6 กุมภาพันธ์ 2017, 09:41:00 »
ขอโทษทุกๆๆท่านนะครับพอดีผมมีเรื่องจะขอคำแนะนำทุกๆๆท่านหน่อยคือผมอยากจะติดกล้องมองหลังและก็กำลังจะหาตัวเล่นมือถือโผล่ที่หน้าจออ่ะครับไม่รู้เรียกถูกมั้ยแต่ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้เรยเพราะว่าผมเพิ่งย้ายมาอยู่กุงเตพไม่กี้วันเองเรยไม่รู้จักร้านเรื่องเสียงเรย
พี่ๆๆเพื่อนๆๆท่านใดพอจะมีคำแนะนำบ้างมั้ยครับ
รบกวนหน่อยนะครับผมอยู่แถวๆๆเมกาบางนาครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
คนปุ้นเต๋

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: สอบถามเรื่องร้านติดกล้องมองหลัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 6 กุมภาพันธ์ 2017, 18:12:55 »
ขอโทษทุกๆๆท่านนะครับพอดีผมมีเรื่องจะขอคำแนะนำทุกๆๆท่านหน่อยคือผมอยากจะติดกล้องมองหลังและก็กำลังจะหาตัวเล่นมือถือโผล่ที่หน้าจออ่ะครับไม่รู้เรียกถูกมั้ยแต่ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้เรยเพราะว่าผมเพิ่งย้ายมาอยู่กุงเตพไม่กี้วันเองเรยไม่รู้จักร้านเรื่องเสียงเรย
พี่ๆๆเพื่อนๆๆท่านใดพอจะมีคำแนะนำบ้างมั้ยครับ
รบกวนหน่อยนะครับผมอยู่แถวๆๆเมกาบางนาครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
แนะนำซื้อเป็นกล้อง Wifi  แล้วpairเข้ากับมือถือได้ครับ    และตอนนี้มี front บางรุ่นรับ feature นี้ได้แล้วครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เป็นต่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
Re: สอบถามเรื่องร้านติดกล้องมองหลัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 7 กุมภาพันธ์ 2017, 08:56:09 »
แนะนำซื้อเป็นกล้อง Wifi  แล้วpairเข้ากับมือถือได้ครับ    และตอนนี้มี front บางรุ่นรับ feature นี้ได้แล้วครับ
ขอบคุณมากครับท่าน

คนปุ้นเต๋